Arusha: Wawili wajeruhiwa kwa bomu

Arusha: Wawili wajeruhiwa kwa bomu

Kwa nini kila bomu likiripuka Arusha sharti Lema awepo huko?
 
Kwa nini kila bomu likiripuka Arusha sharti Lema awepo huko?

kwasababu mmekosa style ya kulipua so ni lazima awepo mlipue then mna acuse very shallow thinking afu mnaua GOD will at the end then perish you all to the lake AMEN
 
Poleni sana majeruhi, Mungu awape kupona haraka. Lakini hapo Arusha kuna mgogoro wa ki dini. Kuna msikiti pale Cafe la azizi opposite na Stand ya Dar express umefungwa kwa sababu ya migogoro. Sasa uchunguzi uanzie hapo.
 
Arusha kuna mgogoro wa kidini kwa waumini wa kiislamu, na juzi sheikh mkuu alikuwa hapo na hata aliyoagiza yalipingwa na upande mmojawapo...na hii sio mara ya kwanza kwa bomu kutupwa kwenye nyumba ya mtu likihusishwa na mgogoro unaoshabihiana au muendelezo huo huo.

So isiwe ndio wakati wa kuzusha kutengeneza habari zisizokuwepo badala ya kuunganisha dots.

Na ni possibly hilo bomu ni la kienyeji kwani kama limetupiwa ndani ya nyumba na waliokuwepo wamejurihiwa tu....
 
Invisible why nimeanzisha uzi huu me 1 then mna u merged na mwingine.

poleni wahanga wa mlipuko.
 
Last edited by a moderator:
Habari Za uhakika ni kwamba jana mnamo saa 5 usiku ulitokea mlipuko unaosadikiwa ni bomu ktk mtaa wa Majengo ya chini kata ya Elerai mkoani Arusha.
Mlipuko huo umetokea ktk nyumba moja iliyo jirani na jengo la Culture Na umejeruhi watu wawili akiwemo mtu mmoja kiongozi wa dini ya kiislam anaitwa Sudi.
 
watanzania wacheni husda.mnaipeleka nchiyetu sehem mbaya yaumwagaji dam.tazameni mifano kwa majirani zetu jibu unalo
 
Wasomali wa Arusha ni pro-alshabab, pia wapo vijana wanapewa mafunzo ya ugaidi Arusha. Rejea sakata la bomu bar wakati mashabiki wa football wanaangalia EPL.
 
Back
Top Bottom