Arusha: Wawili wajeruhiwa kwa bomu

Arusha: Wawili wajeruhiwa kwa bomu

Arusha limekuwa ni eneo la matukio ya mabomu. Lichukuliwe kama ilivyo kwa Rorya kule Musoma. Kwa nini serikali inajivuta?
ila nashindwa kuelewa ni kwa nini haya yote yanatokea kipindi hiki cha qodless lema. this is very complicated. something else should be done hapa arusha kukomesha upumbavu huu. haya mambo hayatakiwi kabisa kwenye jamii iliyostaarabika.
 
my friends mnapotea islam ni changa la macho go get an evidence google


islam EXPOSED

islam is evil

islam worship the MOON GOD

islam allows poligamy(sin)

islam is a domic religion full of sins in the quran and all islams to hell

[h=1]Jesus would have supported gay marriage, says Sir Elton: Musician also says rules requiring Catholic priests to be celibate are ‘old and stupid’[/h]
  • Singer speaking in interview with Sky News’ Murnaghan programme
  • He also said Archbishop of Canterbury Justin Welby was 'doing a good job'
  • Sir Elton - who will marry next year - described Pope Francis as 'wonderful'
PUBLISHED: 22:04, 29 June 2014 | UPDATED: 11:14, 30 June 2014

462 shares
458
View
comments


Jesus would have supported gay marriage, Sir Elton John has claimed.

In an interview with Sky News’ Murnaghan programme, the musician also said that rules preventing gay clergy from marrying and those which require Catholic priests to be celibate were 'old and stupid things'.
The singer will marry his civil partner David Furnish next year in a 'very quiet' ceremony.


article-2674319-1F331F2200000578-340_634x753.jpg


+3


Jesus would have supported gay marriage, Sir Elton John has claimed. In an interview with Sky News' Murnaghan programme, the musician also said that rules preventing gay clergy from marrying and those which require Catholic priests to be celibate were 'old and stupid things'

He said: 'The church hierarchy, the traditionalists, might be up in arms about it but times have changed.

'If Jesus Christ was alive today, I cannot see him, as the Christian person that he was and the great person that he was, saying this could not happen.

[h=4]More...[/h]

'He was all about love and compassion and forgiveness and trying to bring people together and that is what the church should be about.'
During the interview, Sir Elton said that the Archbishop of Canterbury Justin Welby was 'doing a good job' and described Pope Francis as 'wonderful'.





Read more: Sir Elton John says Jesus would have supported gay marriage | Mail Online
Follow us: @MailOnline on Twitter | DailyMail on Facebook
 
kama utaangalia hii post yako kwa jicho la tatu, hapo kinachopigwa vita ni kutaka kujitenga kwa Uighur. ila kwa sababu wewe ni taahira na unafurahia kuhubiri chuki basi hutoliona hilo.

my friends mnapotea islam ni changa la macho go get an evidence google


islam EXPOSED

islam is evil

islam worship the MOON GOD

islam allows poligamy(sin)

islam is a domic religion full of sins in the quran and all islams to hell



CHINA BANS RAMADAN to punish Uighur Muslims for perpetrating so many terrorist attacks on the country during the past few years

The Chinese government has banned Muslims in the Xinjiang region from celebrating Ramadan, a traditional monthlong period of fasting and spiritual reflection. A spokesman for the World Uighur Congress said authorities encouraged Uighurs to eat free meals, and inspected homes to check whether families were observing the fast.

10346105_1509128372636797_1673711106314133360_n.jpg

IB Times Several government agencies and schools posted the ban notices on their websites, saying it was aimed at preventing the institutions from being used to promote religion. Similar bans have been imposed in the past on fasting for Ramadan, which began at sundown Saturday. But this year is unusually sensitive because Xinjiang is under tight security following attacks that the government blames on Muslim extremists with foreign terrorist ties, according to the Associated Press.

Violent clashes between Uighurs and ethnic Chinese has risen in recent years. In July 2009, conflicts between the Han Chinese and the Uighur erupted, killing nearly 200 people in Xinjiang’s capital Urumqi.

64d41e93-fa79-4cdd-a03d-55f4eedcdfee_16x9_788x442.jpg

During Ramadan, Muslims around the world fast from dawn to dusk and strive to be more pious. The commercial affairs bureau of Turfan, an oasis city in the Taklamakan Desert, said on its website Monday that “civil servants and students cannot take part in fasting and other religious activities,” according to the South China Morning Post.

The state-run Bozhou Radio and TV University warned the ban would also be enforced “on party members, teachers, and young people from taking part in Ramadan activities.” “We remind everyone that they are not permitted to observe a Ramadan fast,” it added.

uighur-man.jpg

Xinjiang, also as known as East Turkestan, is an “autonomous” region in northwestern China, which is inhabited by the Uighur, a racially distinct Muslim minority with their own language who demand total independence from Beijing. There are about 10.2 million Uighurs in Xinjiang, according to a 2002 census (the latest available) conducted by China.

“China taking these kind of coercive measures, restricting the faith of Uighur, will create more conflict,” Dilxadi Rexiti, a spokesman for the exiled World Uyghur Congress, said. “We call on China to ensure religious freedom for Uighur and stop political repression of Ramadan.”

The Uighur say they have often been subjected to racial and religious discrimination by the Chinese government. China accuses Uighur militants of waging a violent campaign for an independent state.


 
kama utaangalia hii post yako kwa jicho la tatu, hapo kinachopigwa vita ni kutaka kujitenga kwa Uighur. ila kwa sababu wewe ni taahira na unafurahia kuhubiri chuki basi hutoliona hilo.

Makafir wa Kifirist bana, mipofhu kibao baada ya DAKU.
 
kuwa hapy SAMBAZA UPENDO NA SI CHUKI,itatia huruma kwa vjana ambao ni tegemeo la muhmili muhm wa aman ya nchi ye2 mnanza kusemana/kugambna kwa dini zenu.?? JUEN cc bnadam ni wa2 wa ftna ha2pend kuona fulan anaendelea au yuko na hali nzuri then me cdhan kama Ni busara kumtukana M/mungu Au Mitume Wake Kwa Kuwa mimi na ww ha2jawah kumwona na hakuna aliyewah kumwna.ewe muislam Nakushaul Ujifunze Namna Gan Mtume Aliishi Na Wasiokuwa Waislan N How He Influence Them 2 Adopt Islam Na We Mkrto Nakushaul Uwe Twice Thnker 2heshmiane Kama Walivyoheshimiana Wazee We2..TZ BLA CHUKI ZA DN INAWEZEKANA,KUWA HAPY SAMBAZA UPENDO.Poleni Watanzania Wenzangu Wa Arusha Mlokumbwa Na Masahb Hayo
 
05/07/2014 |
MILIPUKO inayodhaniwa kuwa mabomu imezidi kushamiri katika Jiji la Arusha, baada ya watu wawili kujeruhiwa na kilichodaiwa kuwa ni bomu la kutupa kwa mkono.
Waliojeruhiwa ni Ustadhi Sudi Ali Suli, pamoja na mgeni wake aliyetambulika kwa jina la Mhaji Hussein kutoka jijini Nairobi, Kenya.
Akizungumza na waandishi wa habari jijini hapa jana, Kamanda wa Polisi Mkoa wa Arusha, Liberatus Sabas, alisema kuwa tukio la mlipuko lilitokea juzi majira ya saa tano usiku maeneo ya Majengo, Sombetini, nyumbani kwa Ustadhi Sudi, wakati akipata mlo wa usiku na mgeni wake huyo aliyefika nchini kwa lengo la kumsalimia.
Kamanda Sabas alisema wakati wakiendelea kupata mlo, ghafla walisikia kioo cha dirisha kikivunjwa, kisha kikarushwa kitu kilichosababisha mlipuko mkubwa na kuwajeruhi kwenye maeneo mbalimbali ya miili yao, hasa miguuni.
Alisema kuwa majeruhi hao wanapatiwa matibabu kwenye Hospitali ya Mkoa ya Mount Meru, na polisi wanaendelea na upelelezi kubaini wahusika wa tukio hilo.
Hata hivyo, Kamanda Sabas alisema kuwa uchunguzi wa awali wa polisi umebaini kuwa bomu hilo la kutupa kwa mkono limetengenezwa kienyeji.
Baadhi ya matukio ya ulipuaji mabomu ni pamoja na lile la usiku wa kuamkia Oktoba 25 mwaka juzi, ambapo Katibu wa Bakwata mkoani hapa, Abdulkarim Jonjo alijeruhiwa nyumbani kwake eneo la Esso jijini Arusha.
Mei 5 mwaka jana, watu watatu walikufa kwenye mlipuko wa bomu katika Kanisa Katoliki la Olasiti nje kidogo ya mji wa Arusha, kabla ya Juni 16 bomu kulipuka kwenye mkutano wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), na kusababisha vifo.
Katika tukio jingine, watu watatu wanaodhaniwa kuwa majambazi wameuawa na polisi wakati yalipotokea majibizano ya risasi baina yao.
Majambazi hao walikuwa wamepanga kwenda kuiba katika duka la vigae la Arusha Islamic Center.
Akizungumzia tukio hilo, Kamanda Sabas alisema kuwa lilitokea juzi majira ya saa 10:20 jioni, ambapo polisi waliwadhibiti kabla ya kufanya uhalifu.
Sabas alisema kuwa majambazi hao waliokuwa na gari aina ya Toyota Corolla lenye namba za usajili T 762 CWE, walipofika eneo la Unga Limited Relini, baada ya kugundua kuwa wanafuatiliwa, walianza kuwashambulia polisi kwa risasi na wao wakajibu mapigo.
Majambazi hao ambao majina yao bado hayajatambuliwa, walikutwa na bunduki aina ya shotgun namba A947514 (Pump action), iliyotengenezwa nchini Marekani ikiwa na risasi tatu na ganda moja.
Miili ya majambazi hao imehifadhiwa chumba cha maiti kwenye Hospitali ya Mkoa ya Mount Meru.
 
Sura 2:191
Na wauweni popote mwakutapo, na muwatoe popote walipo kutoeni; kwani fitina ni mbaya zaidi kuliko kuuwa. Wala msipigane nao kwenye Msikiti Mtakatifu mpaka wakupigeni huko. Wakikupigeni huko basi nanyi pia wapigeni. Na hivi ndivyo yalivyo malipo ya makafiri

Sura 2:193
Na piganeni nao mpaka pasiwepo fitina, na Dini iwe ya Mwenyezi Mungu tu. Na kama wakiacha basi usiweko uadui ila kwa wenye kudhulumu.
Sura 2:193
Mwezi mtakatifu kwa mwezi mtakatifu. Na vitu vitakatifu vimeekewa kisasi. Anaye kushambulieni nanyi mshambulieni, kwa kadiri alivyo kushambulieni. Na mcheni Mwenyezi Mungu. Na jueni kwamba Mwenyezi Mungu yu pamoja na wachamngu
 
Waislamu hawapendani yaani mwezi mtukufu wanataka kuua
 
Sura 4:45
Na humo tuliwaandikia ya kwamba roho kwa roho, na jicho kwa jicho, na pua kwa pua, na sikio kwa sikio, na jino kwa jino, na kwa majaraha kisasi. Lakini atakaye samehe basi itakuwa ni kafara kwake. Na wasio hukumu kwa yale aliyo yateremsha Mwenyezi Mungu, basi hao ndio madhaalimu.

Matayo 5:38-48

[SUP]38 [/SUP]“Mmesikia kuwa watu zamani walikuwa wakisema, ‘Jicho kwa jicho na jino kwa jino.’ [SUP]39 [/SUP]Lakini mimi nawaambia, msishindane na mtu mwovu. Lakini mtu akikupiga kwenye shavu la kulia, mgeuzie na shavu la kushoto pia; [SUP]40 [/SUP]na kama mtu akitaka kukushtaki achukue shati lako, mwachie achukue na koti pia. [SUP]41 [/SUP]Na kama mtu akikulazimisha uende kilometa moja naye, fanya zaidi, nenda naye kilometa mbili. [SUP]42 [/SUP]Mtu akikuomba kitu mpe, na usikatae kumsaidia mtu anayetaka kukukopa.”
 

Sura 33:50


Ewe Nabii! Tumekuhalalishia wake zako ulio wapa mahari yao, na ulio wamiliki kwa mkono wako wa kulia katika alio kupa Mwenyezi Mungu, na mabinti ami zako, na mabinti wa shangazi zako, na mabinti wa wajomba zako, na mabinti wa dada za mama yako walio hama pamoja nawe; na mwanamke Muumini akijitoa mwenyewe kwa Nabii, kama mwenyewe Nabii akitaka kumwoa. Ni halali kwako wewe tu, si kwa Waumini wengine. Sisi tunajua tuliyo wafaridhia wao katika wake zao na wanawake ilio wamiliki mikono yao ya kulia. Ili isiwe dhiki kwao. Na Mwenyezi Mungu ni Mwenye kusamehe, Mwenye kurehemu.

Mambo ya walawi 18

Na Yehova akaendelea kusema na Musa, na kumwambia: [SUP]2[/SUP] "Sema na wana wa Israeli, nawe utawaambia, ‘Mimi ni Yehova Mungu wenu.+ [SUP]3[/SUP] Jinsi inavyofanya nchi ya Misri ambamo mlikaa, msifanye;+ na jinsi inavyofanya nchi ya Kanaani, ambamo nitawaleta, msifanye;+ na katika sheria zao msitembee. [SUP]4[/SUP] Maamuzi yangu ya hukumu+ mtayatenda, na sheria+ zangu mtazishika ili kutembea katika hizo.+ Mimi ni Yehova Mungu wenu. [SUP]5[/SUP] Nanyi mtazishika sheria zangu na maamuzi yangu ya hukumu, ambazo ikiwa mtu atazifanya, yeye pia ataishi kwa hizo.+ Mimi ni Yehova.+ [SUP]6[/SUP] "‘Yeyote kati yenu asimkaribie mtu yeyote wa jamaa yake, wa kimwili, wa karibu ili kufunua uchi.+ Mimi ni Yehova. [SUP]7[/SUP] Uchi wa baba yako+ na uchi wa mama yako usiufunue. Yeye ni mama yako. Usiufunue uchi wake. [SUP]8[/SUP] "‘Uchi wa mke wa baba yako usiufunue.+ Ni uchi wa baba yako. [SUP]9[/SUP] "‘Nao uchi wa dada yako, binti ya baba yako au binti ya mama yako, awe amezaliwa katika nyumba hiyo hiyo au amezaliwa nje, usiufunue uchi wao.+ [SUP]10[/SUP] "‘Nao uchi wa binti ya mwana wako au binti ya binti yako, usiufunue uchi wao, kwa sababu wao ni uchi wako. [SUP]11[/SUP] "‘Nao uchi wa binti ya mke wa baba yako, uzao wa baba yako, kwa kuwa yeye ni dada yako, usiufunue uchi wake. [SUP]12[/SUP] "‘Uchi wa dada ya baba yako usiufunue. Yeye ana uhusiano wa damu na baba yako.+ [SUP]13[/SUP] "‘Uchi wa dada ya mama yako usiufunue, kwa sababu yeye ana uhusiano wa damu na mama yako. [SUP]14[/SUP] "‘Uchi wa ndugu ya baba yako usiufunue. Usimkaribie mke wake. Yeye ni shangazi yako.+ [SUP]15[/SUP] "‘Uchi wa binti-mkwe+ wako usiufunue. Yeye ni mke wa mwana wako. Usiufunue uchi wake. [SUP]16[/SUP] "‘Uchi wa mke wa ndugu yako+ usiufunue. Ni uchi wa ndugu yako. [SUP]17[/SUP] "‘Uchi wa mwanamke na binti yake usiufunue.+ Binti ya mwana wake na binti ya binti yake usimchukue ili kuufunua uchi wake. Wao wana uhusiano wa damu. Ni mwenendo mpotovu.+ [SUP]18[/SUP] "‘Nawe usimchukue mwanamke pamoja na dada yake awe mshindani+ ili kuufunua uchi wake, yaani, pamoja naye akiwa angali hai.
 
Arusha si salama sana

Kwa kuwa tu limetumika bomu la kienyeji ? ingekuwa wametumia Mapanga au Sime bado ungedhani Arusha sio salama ?.........Arusha ni salama na itaendelea kuwa salama, hao wanaohitilafiana wakae chini watatue ishu zao.
 
Tukianza ubishani wa kidini hatutowahi kupata ufumbuzi kamwe wandugu.

Na hizi "HISTORY BOOKS" za mashariki ya kati zisitupeleke kusiko....ni afadhali hata tungechagua yale yanayofaa na kuacha yasiyofaa, kwa mfano imeandikwa "mpende jirani yako kama unavyojipenda wewe"...kwa dhana kama hii sidhani kama tunahitaji "dini" kutuamulia yote yaliyobaki.

Wajanja wachache wanatumia udhaifu wa binaadamu wengine kuvuruga akili zao, kwa kutumia maandiko hayo hayo, mfano kuna wanaotumia maandiko kuwachangisha wenzao kwa kuwaaminisha kuwa wao wana uwezo wa kuombea wapate mafanikio ili hali yeye (muombeaji) anategemea mafanikio hayo kutoka kwenye michango ya waombewaji.

Na upande wa pili wao wanachagua yale maandiko yanayohamasisha uchochezi na visasi kukidhi matakwa yao.....ni afadhali hao wa hapo juu coz madhara yake si hatari sana kama ya hawa wengine.

Serikali haina dini lakini kuna viashiria ambavyo ni lazima kuingilia kati..iwe ni kwenye ukristu au uisilamu, wote wanauwezo wa kutafuta mistari iliyo ya kujenga kutoka kwenye vitabu hivyohivyo....mwisho wa siku Mungu hana dini...ITUMIKE BUSARA NA SI KUENDEKEZA HIVI VITABU.
 
Mkoa wa Arusha waandamwa na mabomu.

Habari zilizotufikia punde kutoka mkoani Arusha zinasema kuwa viongozi wawili wa dini ya kiislamu mkoani humo, wamejeruhiwa kwa kitu kinachosadikiwa kuwa ni bomu na wamelazwa katika Hospitali ya mkoa huo, Mount Meru asubuhi hii.

Tunafuatilia zaidi kupata taarifa


=======

Kutoka Arusha taarifa ambayo imetangazwa kupitia Leo tena ambayo imetolewa kama breaking news ni kuhusu Sheikh wa msikiti wa Qiblatan, Sood Ally Sood (37) uliopo eneo la Kilombero jijini Arusha kulipuliwa na bomu la kurushwa kwa mkono nyumbani kwake wakati akila daku na kujeruhiwa vibaya.

Kwa mujibu wa taarifa hiyo imedaiwa kuwa Sheikh huyo amejeruhiwa sehemu mbalimbali ikiwemo miguu yake yote miwili sehemu za mapajani pamoja na Kifuani na kupoteza baadhi ya vidole vya miguu yote miwili.

Mbali na Sheikh huyo pia kuna mtu mwingine aliyekuwa nyumbani kwake aliyetajwa kwa jina la Muhaji Kifea (38) ambaye ni mkazi wa Dar es salaam naye amejeruhiwa na wote wamelazwa katika hospital ya mkoa Mount Meru kwa ajili ya matibabu.

==========

Itakuwa CCM wamerusha!... Kama siyo CCM basi ni jumuiya ya wasaliti ya ccm iitwayo ACT!
 
Back
Top Bottom