Arusha na watu wake wote hovyo

Status
Not open for further replies.

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Jan 22, 2013
5,915
0
ujuaji kila kitu mwajifanya mwaju.mwajifanya nyie ndio mmesoma hata kama hajaenda shule.ugomvi kupenda mob justice.kujisifia eti ninapesa hata kama hana.vijana wengi bang tu.bar zote vurugu.mji mchafu.mdogo umekaa kiswahili lakini sifa mnazo upa!
 

Deo Corleone

JF-Expert Member
Jun 29, 2011
15,718
2,000
Sema baadhi,sio wote wanaoishi huko nh wa hovyo kama unavyotaka kuiaminsha dunia. Kuna watu wengi mbona wapo poa tu?
 

Sengeon

JF-Expert Member
Dec 29, 2011
529
0
ujuaji kila kitu mwajifanya mwaju.mwajifanya nyie ndio mmesoma hata kama hajaenda shule.ugomvi kupenda mob justice.kujisifia eti ninapesa hata kama hana.vijana wengi bang tu.bar zote vurugu.mji mchafu.mdogo umekaa kiswahili lakini sifa mnazo upa!

Ulipokuja Ar wamekusukutua nini?. Mbona unangaka namna hiyo?.
 

harakat

JF-Expert Member
Jul 4, 2011
2,894
2,000
WE wa wapi ?Taarabu jukwaani huku yaani unahitimisha thread yako mwenyewe sisi tuchangie nn ss A town mi mwenyewe siikubali kama inavyobebewa bango na wala sio watu wa huko kwamba wanajiona wako juu hapana ndio watz wanavyoipa ujiko tu ila kwa kweli sioni kitu hapa
 

kinauche

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
7,683
2,000
ujuaji kila kitu mwajifanya mwaju.mwajifanya nyie ndio mmesoma hata kama hajaenda shule.ugomvi kupenda mob justice.kujisifia eti ninapesa hata kama hana.vijana wengi bang tu.bar zote vurugu.mji mchafu.mdogo umekaa kiswahili lakini sifa mnazo upa!

Ni mji gani hauna hizo sifa ulizozitaja? Kuweza kusema Arusha na watu wake WOTE HOVYO inadhihirisha jinsi shule yako ilivyo ndogo. Kila mahali kun watu wastaarabu na tena wako ambao si wastaarabu.
 

KirilOriginal

JF-Expert Member
Feb 13, 2012
2,148
2,000
mccm akishindwa kulawiti utamjua tu, na wala usilete siasa za ukanda ama kama unataka vibwenzo useme tuanzie kusutana kuanzia kina Dovutwa kucheza bao kutwa huku mkitegemea mikoa mingine iwalishe.
 

Earthmover

JF-Expert Member
Sep 28, 2012
16,703
2,000
ujuaji kila kitu mwajifanya mwaju.mwajifanya nyie ndio mmesoma hata kama hajaenda shule.ugomvi kupenda mob justice.kujisifia eti ninapesa hata kama hana.vijana wengi bang tu.bar zote vurugu.mji mchafu.mdogo umekaa kiswahili lakini sifa mnazo upa!

....vipi ulikosa soko?
 

Sizinga

JF-Expert Member
Oct 30, 2007
8,563
2,000
Dah aisee nimekaa Arusha ila kyna vitu vingi nimeviona vya ajabu sana! Mji maeneo mengi ni mchafu sehemu kubwa, nimeshangaa unavyopigiwa chapuo, sijaukubali kabisa, mitaa mingi ipo kiswazi mbaya, Unga Limited, Sombetini, Ngusero, Morombo, Ngarunero-eti wanaita kwa wajanja, Kisongo balaa yaani maeneo mengi yapo hovyo sana! Mji una vumbi baya sijawahi ona tangu nzaliwe bali Arusha! ! Machalii wake wengi naona ni wastaraabu labda kwakuwa sijaingia anga zao, kwa sasa narudi zangu Mtwara ila sidhani kama nitarudi Arusha! Sijapapenda kwakweli hata kama nikilipwa mshahara wa haja
 

Ndachuwa

JF-Expert Member
Mar 8, 2006
6,232
2,000
ujuaji kila kitu mwajifanya mwaju.mwajifanya nyie ndio mmesoma hata kama hajaenda shule.ugomvi kupenda mob justice.kujisifia eti ninapesa hata kama hana.vijana wengi bang tu.bar zote vurugu.mji mchafu.mdogo umekaa kiswahili lakini sifa mnazo upa!

Hujaeleweka hata kidogo. Arusha ni mchanganyiko wa Watanzania na watu wa mataifa mengine; sijui umelenga wote?
 

HP1

JF-Expert Member
Feb 4, 2012
3,360
2,000
Acha kutoa Povu, Inawezekana umetembelea viwanja vya uswahilini. Pata mtu anayejua viwanja vya kimataifa chalii wangu!
 

Vinci

JF-Expert Member
Jul 6, 2009
2,642
2,000
:frusty:.....umeanzisha vita na arachuga JF wing wewe....wapi Preta, PakaJimmy Mzee wa Rula @Blakiwomani na wengine wooote njooni huku muoneee.....dharau kama hizi hazikubaliki.....mji wa kitali!!!
 
Last edited by a moderator:

log10

JF-Expert Member
Jul 30, 2013
379
250
Dah aisee nimekaa Arusha ila kyna vitu vingi nimeviona vya ajabu sana! Mji maeneo mengi ni mchafu sehemu kubwa, nimeshangaa unavyopigiwa chapuo, sijaukubali kabisa, mitaa mingi ipo kiswazi mbaya, Unga Limited, Sombetini, Ngusero, Morombo, Ngarunero-eti wanaita kwa wajanja, Kisongo balaa yaani maeneo mengi yapo hovyo sana! Mji una vumbi baya sijawahi ona tangu nzaliwe bali Arusha! ! Machalii wake wengi naona ni wastaraabu labda kwakuwa sijaingia anga zao, kwa sasa narudi zangu Mtwara ila sidhani kama nitarudi Arusha! Sijapapenda kwakweli hata kama nikilipwa mshahara wa haja

kwahiyo unataka kutuaminisha kwamba ntwara ni zaid ya arusha co
 

Karucee

JF-Expert Member
Mar 11, 2012
15,009
2,000
Arusha is so lovely. Decent smart people who know how to make money and have fun. Yaani hata sijui nisemeje. Nasubiri tu ku relocate Arusha.

As for you mtoa mada, nikupe pole tu.
 

daviey69

JF-Expert Member
Aug 12, 2013
2,237
1,225
ujuaji kila kitu mwajifanya mwaju.mwajifanya nyie ndio mmesoma hata kama hajaenda shule.ugomvi kupenda mob justice.kujisifia eti ninapesa hata kama hana.vijana wengi bang tu.bar zote vurugu.mji mchafu.mdogo umekaa kiswahili lakini sifa mnazo upa!
we utakukua ulienda na kiswahili chako cha daa ukafikiri watakuwaza....huwa wanachukulia kuwa watu wa dar ni kasuku si wakiume si wakike wote wanasutana na hawana kitu, ujuaji kibao, wabinafsi!
 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom