Arsenal (The Gunners) | Special Thread

Arsenal (The Gunners) | Special Thread

Hujui kitu kwenye hili.

Hujui kitu kwenye hilo.

Okay sawa.

Goli la kwanza tuliscore kwa Eze kutime a run ya mpira mrefu wa Odegaard. Bayern msimu huu wamefungwa magoli ya long ball, counter na breaking play.

Kwa goli la Eze tayari ilimaanisha tumeshaexploit hilo bado kuexploit na hizo angles mbili.

Counter na breaking play huwezi kuifanya na Kai, ni ngumu sana. On paper Madueke ana qualities za kukupa counter na breaking play lakini in practice hafanyi hivyo.

Badala yake Dowman anaweza kufanya hivyo comfortably kuliko Madueke, msimu wa 25/26 kwenye EPL Dowman amecheza mechi 6 na Madueke kacheza mechi 26.

Dowman hua anaingia kumalizia dakika za mwishoni.

Kwenye hizi mechi Madueke ana magoli 3. Dowman ana goli 1, Madueke ana assist 1 Dowman hana assist. Madueke katengeneza nafasi 22, Dowman katengeneza 4.

Kitakwimu, Dowman ni mpiga pasi mzuri kuliko Madueke, Dowman ana 88% za successful passes wakati Madueke ana 76%.

Long balls, iliyotugea goli la kwanza, Dowman ana 100% kwenye kupiga mipira mirefu Madueke ana 55%.

Dowman kutokana na ana tabia ya kwenda mbele na kuingia kwenye boksi huku anaficha mpira kwenye hizi mechi 6 kawa awarded penati 1. Madueke hapa ana 0.

Madueke alivyoingia, Davies akawa anapanda bila uoga, na goli akascore. Madueke akiingia anakufanya uone possibilities nyingi lakini anaweza asiifikie hata moja.

Dowman ana possibilities labda mbili, akiwepo una uhakika kwamba huyu lazima atataka kulifuata boksi na lazima atajaribu kupeleka mpira mbele.

Nilivyoandika personally ni kwakua mimi siyo wewe wala Arteta, mimi niliamini fursa zipo na kwa forwards tulionao Dowman angeweza kuziexploit.
Haya ngoja kwanza, twende taratibu.. umeanza kwa kusema msimu huu Bayern amefungwa magoli ya aina 3 ulizotaja.. baada ya hapo unatoa takwimu za mwaka jana za Dowman ku clarify what you said.. sasa naomba uweke takwimu za mwaka jana za Bayern ili twende sawa, otherwise information zako ziko biased.
Maana yake utakua ume compare mechi chache za Bayern alizocheza msimu huu in relation ya statistics zako ulizokuja nazo za msimu uliopita.
Hapo km ndo unafanya research chuoni tayari umeshafeli.

Tuendelee.
Umezungumzia successfull passes Dowman ana 88% Madueke ana 76%. Na tayari umeshasema Dowman kacheza mechi 6 last season na kacheza dk chache.. maana yake ametumia muda mchache uwanjani na risk ya misplace pass ni ndogo tofauti na mtu aliecheza 70' or 90'.

Tukija kwenye maana ya successful pass rate, ni asilimia ya usahihi ktk pass alizopiga mchezaji dhidi ya jumla ya pass alizoattempt.
Ko kibinaadamu not ideal, maana yake more minutes, less successful pass rate.

Ukija kwenye takwimu source zangu zinaniambia Dowman ana successful pass rate ya 82.3% katika mechi 6 alizocheza, tofauti na ww ulivyosema (jaribu ku cross check tena).

Ila hata hivyo, still kawazidi wachezaji wengi kwenye position yake km vile Saka (76.7%) na Trossard (77.0%).
Kwahiyo kwa kigezo hicho cha successfull passes unataka kusema Saka ni mbovu?
Let's say Trossard ndo yuko benchi, Saka kaumia kwenye dk ya 10, ainuliwe Dowman badala ya Trossard kwakua Dowman anaweza kumdhuru Bayern kwa takwimu zake za msimu jana?

Ukija kwenye long balls the same iyo 100% yako jiulize kapiga long balls ngapi? Kwa dk ngapi alizocheza? Probably the best kwa mchezaji wa Arsenal kwa msimu jana mana kamzifi hadi best passer wetu Ødegaard. Je, still inampa faida ya kuanza above them?

To make story short, mpira hauchezi na statistics acha ujinga ujinga wewe, muda mwengine inahitajika mentality ya kikubwa kupata matokeo, bila hivyo wachezaji kama Henderson wasingekua na timu.

Uko away vs Bayern, kaumia first team player dk ya 10, unataka aingie youth player/prostect.. are you out of your mind?
 
Madueke alivyoingia, Davies akawa anapanda bila uoga, na goli akascore.
Unaijua defensive contribution ya Dowman? Ukiacha what he offers kwa ulivyomuelezea?

Unahisi angefanya much better kuliko Madueke? Kwenye away ground, Allianz arena, under such pressure?

By the way, Davies kufunga inatokana na kosa alilofanya Madueke?
 
Dowman ana possibilities labda mbili, akiwepo una uhakika kwamba huyu lazima atataka kulifuata boksi na lazima atajaribu kupeleka mpira mbele.
Kwahiyo kocha hakuliona hilo akaona timu aichane nyuma acheleweshe ushindi au sio?

Takwimu za Dowman ulizokuja nazo, nikumbushe ilikua against nani vile? Na alicheza dakika ngapi vile? Ilikua uwanja gani vile? Final results zilikua ngapi vile?
 
Oya mazee tuongee soka na sio kubishana ili mmoja aonekane anajua au bora. Sio kweli
Tuishi humo
Castr Guacamole
Sasa mzee mimi kosa langu liko wapi?

Miaka yote hua nipo hapa naandika kuhusu wachezaji au mechi. Na hua naandika ninachoona, miaka yote, in a week Guacamole kaona sipo sawa.

Tutaeleweshana mpaka aelewe kila mtu atamuangalia mchezaji anavyoona yeye.
 
Haya ngoja kwanza, twende taratibu.. umeanza kwa kusema msimu huu Bayern amefungwa magoli ya aina 3 ulizotaja.. baada ya hapo unatoa takwimu za mwaka jana za Dowman ku clarify what you said.. sasa naomba uweke takwimu za mwaka jana za Bayern ili twende sawa, otherwise information zako ziko biased.
Maana yake utakua ume compare mechi chache za Bayern alizocheza msimu huu in relation ya statistics zako ulizokuja nazo za msimu uliopita.
Hapo km ndo unafanya research chuoni tayari umeshafeli.
Huyu Dowman msimu huu hajacheza. Ili kupata stats ni lazima kuufuata msimu aliocheza. Hizo ni takwimu za Dowman za mwaka jana na nimefananishia stats za mwaka jana za Madueke.

Hapo bias iko wapi?
Tuendelee.
Umezungumzia successfull passes Dowman ana 88% Madueke ana 76%. Na tayari umeshasema Dowman kacheza mechi 6 last season na kacheza dk chache.. maana yake ametumia muda mchache uwanjani na risk ya misplace pass ni ndogo tofauti na mtu aliecheza 70' or 90'.
Upo sahihi kwenye uchache wa mechi kuinfluence stats. Huo uchache unaonyesha pia potential ya Dowman kila akiingia, hiyo ndiyo inafanya mionr ni sub poa.
Tukija kwenye maana ya successful pass rate, ni asilimia ya usahihi ktk pass alizopiga mchezaji dhidi ya jumla ya pass alizoattempt.
Ko kibinaadamu not ideal, maana yake more minutes, less successful pass rate.

Ukija kwenye takwimu source zangu zinaniambia Dowman ana successful pass rate ya 82.3% katika mechi 6 alizocheza, tofauti na ww ulivyosema (jaribu ku cross check tena).
Utofauti wa stats unategrmea na source. Mimi nimetumia fotmob, wewe uliyotumia imekupa 82% ila wote tumepata stats zinazoonyesha Dowman is better statistically.
Ila hata hivyo, still kawazidi wachezaji wengi kwenye position yake km vile Saka (76.7%) na Trossard (77.0%).
Kwahiyo kwa kigezo hicho cha successfull passes unataka kusema Saka ni mbovu?
Let's say Trossard ndo yuko benchi, Saka kaumia kwenye dk ya 10, ainuliwe Dowman badala ya Trossard kwakua Dowman anaweza kumdhuru Bayern kwa takwimu zake za msimu jana?
Kama kwenye bench una Madueke, Dowman na Trossard halafu Saka akaumia wewe ukampa namba Madueke badala ya Trossard utakua una masihara.
Ukija kwenye long balls the same iyo 100% yako jiulize kapiga long balls ngapi? Kwa dk ngapi alizocheza? Probably the best kwa mchezaji wa Arsenal kwa msimu jana mana kamzifi hadi best passer wetu Ødegaard. Je, still inampa faida ya kuanza above them?

To make story short, mpira hauchezi na statistics acha ujinga ujinga wewe, muda mwengine inahitajika mentality ya kikubwa kupata matokeo, bila hivyo wachezaji kama Henderson wasingekua na timu.
Kwamba Madueke na Dowman wewe kwa akili zako unaona Madueke ana mentality ya kufosi ushindi? Hii miujiza.

Stats hazichezi mpira? Kweli hazichezi. Ila zinakupa matarajio.
Uko away vs Bayern, kaumia first team player dk ya 10, unataka aingie youth player/prostect.. are you out of your mind?
Ukiachilia hoja yako ya seniority na away stadium hebu lete hoja ya kwanini Madueke ni best
 
Alafu mchizi Guacamole wewe ni chama gani?
Tusije tutakawa tunajaziwa server za comments za mtu kutoka unyumbuni
Mimi ni Arsenal through and through.
I've seen worst of Arsenal huko nyuma, inanikera ninapoona mtu anashadadia mambo ya kijinga kutaka aingizwe mtoto kwenye mechi ya kikubwa kwa mapenzi yake binafsi.
 
Kwahiyo kocha hakuliona hilo akaona timu aichane nyuma acheleweshe ushindi au sio?

Takwimu za Dowman ulizokuja nazo, nikumbushe ilikua against nani vile? Na alicheza dakika ngapi vile? Ilikua uwanja gani vile? Final results zilikua ngapi vile?
Tukiwa tunacheza na Westham White akaumia, Arteta akampa namba Zubimendi halafu Rice akawekwa beki ya kulia.

Timu ikawa haitembei na Rice kule kulia akawa hachangii kwenda mbele, baada ya ile shitshow Zubimendi akatolewa Rice akarudishwa kati. Arteta akasema experiment ilifeli. Hii mechi ilichezwa May 2026.

Sasa Rice kua RB nayo inafikirisha. Ila siyo ajabu DM kua beki. Let's see kama ile tweet ya Brighton itatumika kutia watu morali

Hii niliandika Dec 2025. Now, alishacheza games kama 2 kama RB moja akaperform fresh nyingine hakua vizuri sana.

Kwamba shabiki niliona Rice hachangii vizuri akiwa beki ila ikabidi game ya Westham imfumbue macho kocha? Mfano ukiamua kutumia akili unaweza kuona bila shida
 
Mimi ni Arsenal through and through.
I've seen worst of Arsenal huko nyuma, inanikera ninapoona mtu anashadadia mambo ya kijinga kutaka aingizwe mtoto kwenye mechi ya kikubwa kwa mapenzi yake binafsi.
Kwani mkuu wewe ni Ke? Isijekua nashangaa uchaguzi wako wa maneno kumbe ipo hardwired wewe kutumia maneno ya wamama
 
Mimi ni Arsenal through and through.
I've seen worst of Arsenal huko nyuma, inanikera ninapoona mtu anashadadia mambo ya kijinga kutaka aingizwe mtoto kwenye mechi ya kikubwa kwa mapenzi yake binafsi.
One love family ✌️
#COYG
 
Huyu Dowman msimu huu hajacheza. Ili kupata stats ni lazima kuufuata msimu aliocheza. Hizo ni takwimu za Dowman za mwaka jana na nimefananishia stats za mwaka jana za Madueke.

Hapo bias iko wapi?
We kweli kiazi hivi umeelewa nilichoandika?

Wewe umesema Bayern msimu huu amefungwa magoli ya aina 3, ni kweli au sio kweli?

Km ni hivyo inakubidi ufananishe takwimu za Bayern kwa msimu jana km umeamua kumzungumzia Dowman wa msimu jana. Otherwise sababu zako za "ubora wa Dowmnan wa 2025/26" vs "udhaifu wa Bayern wa 2026/27" hazina mashiko.
Upo sahihi kwenye uchache wa mechi kuinfluence stats. Huo uchache unaonyesha pia potential ya Dowman kila akiingia, hiyo ndiyo inafanya mionr ni sub poa.
Hebu angalia hata wewe mwenyewe unaelewa kweli unachoandika? Rudia tena nilichoandika.
Kama kwenye bench una Madueke, Dowman na Trossard halafu Saka akaumia wewe ukampa namba Madueke badala ya Trossard utakua una masihara.
Angalia sasa akili yako 😂.
Mimi nimekupata mfano kwamba stastically Dowman kamzidi Trossard 2025/26, tena kwa pass.. je, km ww utaweza kumpa nafasi Dowman over Trossard kwa takwimu ulizoleta?
Sijasema Madueke, Trossard na Dowman wako benchi, acha kugeuza maneno..
Madueke was already in km ilivyo kwenye mechi ya Bayern. Umebaki na Trossard na Dowman nje, unamuingiza nani na Trossard kazidiwa kupiga pasi na bwana mdogo?
 
Villa hawamuogopi Enzo, wanampiga high press na physical ball nene, ila Doku ndiyo mbaya wao Villa. City inapokea yellow kama salary slip
 
We kweli kiazi hivi umeelewa nilichoandika?

Wewe umesema Bayern msimu huu amefungwa magoli ya aina 3, ni kweli au sio kweli?

Km ni hivyo inakubidi ufananishe takwimu za Bayern kwa msimu jana km umeamua kumzungumzia Dowman wa msimu jana. Otherwise sababu zako za "ubora wa Dowmnan wa 2025/26" vs "udhaifu wa Bayern wa 2026/27" hazina mashiko.

Hebu angalia hata wewe mwenyewe unaelewa kweli unachoandika? Rudia tena nilichoandika.

Angalia sasa akili yako 😂.
Mimi nimekupata mfano kwamba stastically Dowman kamzidi Trossard 2025/26, tena kwa pass.. je, km ww utaweza kumpa nafasi Dowman over Trossard kwa takwimu ulizoleta?
Sijasema Madueke, Trossard na Dowman wako benchi, acha kugeuza maneno..
Madueke was already in km ilivyo kwenye mechi ya Bayern. Umebaki na Trossard na Dowman nje, unamuingiza nani na Trossard kazidiwa kupiga pasi na bwana mdogo?
Kama ungekua unaangalia mechi ungejua kua Trossard ni starter. Trossard ni threat kwa timu pinzani kila akiwa uwanjani, unlike Madueke.

Swali lako ni strange.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom