Ila wewe jamaa 😅
Hii timu ishakua na beki Maitland-Niles, Mari, Sokratis.
Ishakua na kiungo Guendouzi, ishakua na beki Soares, imeshacheza ikitegemea kiungo Ramsay ndiye afanye maajabu ya kufunga. Na siyo forwards.
Hii timu imeshakua na beki Luiz, imeshacheza ikimtegemea kipa Cech na Leno.
Hii timu imeshaingia uwanjani huku mpinzani akiwa amejiandaa kuchukua matokeo na anayachukua.
Hii timu imeshacheza huku inaanza kupata magoli mawili lakini mechi inaisha sare au tunafungwa.
Wewe huwezi kujua haya kwakua unaangalia livescore matokeo hauangalii mechi na unaangalia stats za mchezaji.
Mimi nisipoangalia mechi nasema ili mtu aelewe mtazamo wangu unapotokea, kama unaangalia takwimu na rekodi na unadai wachezaji wa Arsenal hawana viwango hakikisha na makocha wa timu za taifa wanapata huu ujumbe.
Saka kamuweka benchi Palmer, akamuweka benchi Madueke. This time around hata timu ya taifa hajaitwa, mnadai mna forward mzuri hata hiyo timu ya taifa hajagusa.
Unaongea sana broken mzee