denoo G
JF-Expert Member
- Apr 4, 2026
- 1,536
- 4,811
One more to go. PSG.
Tuna defence nzuri zaidi yao.
Dembele kaumia.
Kipa wa PSG sio mzuri ndio maana hajaitwa timu ya taifa Ufaransa.
Tumechukua EPL mapema tutapata muda mwingi wa kujiandaa na game ya fainali.
Wachezaji wa Arsenal baada ya kushinda EPL iliyokuwa na pressure kubwa kwao, sasa wanaenda fainali ya CL wakiwa wanajiamini zaidi.
Hata kama PSG wana striking force nzuri, but equally Arsenal tuna defence nzuri pia.
Good defence win you titles.
Tuna defence nzuri zaidi yao.
Dembele kaumia.
Kipa wa PSG sio mzuri ndio maana hajaitwa timu ya taifa Ufaransa.
Tumechukua EPL mapema tutapata muda mwingi wa kujiandaa na game ya fainali.
Wachezaji wa Arsenal baada ya kushinda EPL iliyokuwa na pressure kubwa kwao, sasa wanaenda fainali ya CL wakiwa wanajiamini zaidi.
Hata kama PSG wana striking force nzuri, but equally Arsenal tuna defence nzuri pia.
Good defence win you titles.