Arsenal (The Gunners) | Special Thread

G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 0
1-png.848157


Full name: Arsenal Football Club

Nickname(s): The Gunners

Founded: 1 December 1886

League: Premier League

Website: arsenal.com


1-jpg.848163

Ground: The Emirates Stadium, (Capacity: 59,867) - Pitch 105m x 68m


1-jpg.848363

Owners: Stan Kroenke na Alisher Usmanov

1-jpg.848173

Chairman: Sir John Chippendale "Chips" Lindley Keswick

1-jpg.848348

Head Coach: Unai Emery​


Arsenal Trophies:
League Tittles: 13

First Division/Premier League Champions: 13 (1930/31, 1932/33, 1933/34, 1934/35, 1937/38, 1947/48, 1952/53, 1970/71, 1988/89, 1990/91, 1997/98, 2001/02, 2003/04)

European Trophies: 1
UEFA Cup Winners': 1 (1993/94)

FA Cup Trophies: 13 (1929/30, 1935/36, 1949/50, 1970/71, 1978/79, 1992/93, 1997/98, 2001/02, 2002/03, 2004/05, 2013/14, 2014/15, 2016/17)

League Cup: 2 (1986/87, 1992/93)

Community Shield: 15
FA Charity Cup/FA Community Shield: 15 (1930, 1931, 1933, 1934, 1938, 1948, 1953, 1991, 1998, 1999, 2002, 2004, 2014, 2015, 2017)

Other Trophies
League Centenary Trophy: 1 (1988)
Inter-Cities Fairs Cup: 1 (1969/70)


1-jpg.848415

Arsenal Football Club celebrate as they Crowned The Emirate FA Cup Winners(2017)

Follow this thread for team updates!
 
bardizbah

bardizbah

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2017
Messages
1,439
Points
2,000
bardizbah

bardizbah

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2017
1,439 2,000
Hatari sana mkuu


Nikicheki pale top 6 labda tumewazidi Man City kwa Uzi mzuri Ila wote wanatuzidi
Mkuu wale yokohama (cheltako) wanauzi mbovu now hata sis tunawazid uzi wao uliokuwa mzur ni ule wa samsung
 
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
3,199
Points
2,000
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
3,199 2,000
Mkuu wale yokohama (cheltako) wanauzi mbovu now hata sis tunawazid uzi wao uliokuwa mzur ni ule wa samsung

Labda

Ila Uzi wao nimeukubaligi sana aisee

Wale Newbalance wanatutengenezeaga Uzi ambao hauko level za juu aisee
 
Ollachuga Oc

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
6,603
Points
2,000
Ollachuga Oc

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2016
6,603 2,000
Labda

Ila Uzi wao nimeukubaligi sana aisee

Wale Newbalance wanatutengenezeaga Uzi ambao hauko level za juu aisee
Mwambie kijana wako aelewe.

Kufananisha uzi wa Chelsea na Liverpool ni kosa kubwa. Uzi wa Liverpool afadhali ata wa Simba SC
 
Ollachuga Oc

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
6,603
Points
2,000
Ollachuga Oc

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2016
6,603 2,000
Mkuu wale yokohama (cheltako) wanauzi mbovu now hata sis tunawazid uzi wao uliokuwa mzur ni ule wa samsung
Sisi hatuna uzi maana hatuna za kuremba kama arsenal au spurs ..sisi tunataka makombe tu.

Kiukweli sisi tuna uzi wa kawaida kuliko wa spurs au arsenal au hata manure. Lakini kwa ubora Liverpool ndo ana uzi m'bovu kuliko nyuzi zote pale EPL. Hata Blackburn wana uzi mkali kuliko Liverpool.
 
Ollachuga Oc

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
6,603
Points
2,000
Ollachuga Oc

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2016
6,603 2,000
Umewahi kusikia ushindan kwenye sajili zote za ronaldo tokea anaenda man u???
Sasa nyie arsenal mbona mnababisha sana kwenye sajili zenu. Ukiona mchezaji katakiwa na arsenal ujue ni arsenal tu, hakuna timu ingine itamtaka. Hamjiulizi mnakwamia wapi mkuu? Angalia DSuarez anarudi Barca, Gundogazzi kafanya nin? Papa nin yule wa kulia kulia timu ikifungwa kfanya nini? Unai mwenyewe kafanya nini? Leno kfanya nini?
 
Will jr

Will jr

Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
92
Points
125
Will jr

Will jr

Member
Joined Jul 21, 2018
92 125
Sasa nyie arsenal mbona mnababisha sana kwenye sajili zenu. Ukiona mchezaji katakiwa na arsenal ujue ni arsenal tu, hakuna timu ingine itamtaka. Hamjiulizi mnakwamia wapi mkuu? Angalia DSuarez anarudi Barca, Gundogazzi kafanya nin? Papa nin yule wa kulia kulia timu ikifungwa kfanya nini? Unai mwenyewe kafanya nini? Leno kfanya nini?
Unaongea mambo mengi, unasahau utofauti wa point ni mbili tu kati ya Arsenal na wachezaji wako unaowaona wa maana sana.
 
rip faza_nelly

rip faza_nelly

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2018
Messages
1,900
Points
2,000
rip faza_nelly

rip faza_nelly

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2018
1,900 2,000
Sasa nyie arsenal mbona mnababisha sana kwenye sajili zenu. Ukiona mchezaji katakiwa na arsenal ujue ni arsenal tu, hakuna timu ingine itamtaka. Hamjiulizi mnakwamia wapi mkuu? Angalia DSuarez anarudi Barca, Gundogazzi kafanya nin? Papa nin yule wa kulia kulia timu ikifungwa kfanya nini? Unai mwenyewe kafanya nini? Leno kfanya nini?
Mbali na Madrid kuna timu yoyote uliskia inamtaka hazard
 
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
5,251
Points
2,000
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
5,251 2,000
Usajili News na Arsenal reshuffle (mabadiliko ya ndani)

Arsenal yaongeza dau kwa wachezaji wawili wa Samprodia kufikia pauni milioni 44


Mkuu umenipa kitengo kabisa.

:):)

Carrasco anataka kuondoka China kurudi Ulaya na Arsenal wameweka offer mezani na wanasubiri kama ataikubali.



Halafu, wana Gunners mwamkumbuka huyu?

Atakuwa na Unai Emery kuanzia msimu ujao akichukua nafasi ya Steve Bould ambae amepelekwa kufundisha vijana wa umri wa chini ya miaka 23 akimsaidia mkuu wa Academy Per Mertesacker.

Steve Bould amekuwa "demoted" kutokana na Arsenal kucheza vibaya sana msimu ulopita.

Smaue Umtiti haji tena Arsenal kutokana na kushindwa kufuzu kucheza CL.

Ryan Fraser anaweza kuja Arsenal ingawa Bournemouth wamepania kuwasumbua Arsenal.

Tutaendelea kupeana Updates.
yaaah unaitendea haki department yako mkuu........hahahhhaha mambo kama haya ndio tunayahitaji hapa.....COYG
 
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
5,251
Points
2,000
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
5,251 2,000
Hiv sisi fan wa Arsenal ni mchezaji gani ambaye tulimtaka aliyekuwa na ushindani kwenye soko.? Yani ukute Labda man city au Chelsea au Liverpool wanamtaka uyo mchezaji ..halafu yeye mwenyewe akachagua kuja arsenal. Me naona wachezaji wengi tunaosajili ni Sisi wenyewe tu uwa tunawataka.
higuain kitambi alikuwa anamtaka nani mkuu?hahahaha nyani haoni kundule
 
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
5,251
Points
2,000
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
5,251 2,000
Sasa nyie arsenal mbona mnababisha sana kwenye sajili zenu. Ukiona mchezaji katakiwa na arsenal ujue ni arsenal tu, hakuna timu ingine itamtaka. Hamjiulizi mnakwamia wapi mkuu? Angalia DSuarez anarudi Barca, Gundogazzi kafanya nin? Papa nin yule wa kulia kulia timu ikifungwa kfanya nini? Unai mwenyewe kafanya nini? Leno kfanya nini?
duh kwa hii comment yako kama unaitoa kutoka katika ubongo wako basi NIMEKUDHARAU sana ila kama ni utani tu haina noma............unahoji uwezo wa LENO????????????????hivi unataka kumfananisha leno na yule shati ambaye hata akitaka kupigwa sub anakomaa kama nkurunziza?
 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
8,202
Points
2,000
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
8,202 2,000
BOOM! As per the reliable @SampNews24, Arsenal have submitted an improved €50m combined bid for Sampdoria duo:

1.Denis Praet - 25 year old midfielder
2.Joachim Andersen - 23 year old ball playing centre back

This offer has met expectations of their president Massimo Ferrero. https://t.co/ORbxlRZfHc
 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
8,202
Points
2,000
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
8,202 2,000
Hatari sana mkuu


Nikicheki pale top 6 labda tumewazidi Man City kwa Uzi mzuri Ila wote wanatuzidi
Uzi wenu ule wa mwaka 2017/2018 damu ya mzee mmeutumia msimu mmoja tu, ulikuwa mkali sana, ilibidi niununue , nikashangaa msimu unaofata mkauacha ,

Ule Uzi ni kiboko ,ukiupata Original
 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
8,202
Points
2,000
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
8,202 2,000
If Arsenal really are close to signing Carrasco, Andersen and Praet, we may be starting to get serious. Praet is a tireless worker and gifted ball player, while Carrasco would add genuine pace and class in the wide areas. Add in Xhaka, Mustafi and Kolasinac departing......
 

Forum statistics

Threads 1,306,403
Members 502,074
Posts 31,579,441
Top