Arsenal (The Gunners) | Special Thread

G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 0
1-png.848157


Full name: Arsenal Football Club

Nickname(s): The Gunners

Founded: 1 December 1886

League: Premier League

Website: arsenal.com


1-jpg.848163

Ground: The Emirates Stadium, (Capacity: 59,867) - Pitch 105m x 68m


1-jpg.848363

Owners: Stan Kroenke na Alisher Usmanov

1-jpg.848173

Chairman: Sir John Chippendale "Chips" Lindley Keswick

1-jpg.848348

Head Coach: Unai Emery​


Arsenal Trophies:
League Tittles: 13

First Division/Premier League Champions: 13 (1930/31, 1932/33, 1933/34, 1934/35, 1937/38, 1947/48, 1952/53, 1970/71, 1988/89, 1990/91, 1997/98, 2001/02, 2003/04)

European Trophies: 1
UEFA Cup Winners': 1 (1993/94)

FA Cup Trophies: 13 (1929/30, 1935/36, 1949/50, 1970/71, 1978/79, 1992/93, 1997/98, 2001/02, 2002/03, 2004/05, 2013/14, 2014/15, 2016/17)

League Cup: 2 (1986/87, 1992/93)

Community Shield: 15
FA Charity Cup/FA Community Shield: 15 (1930, 1931, 1933, 1934, 1938, 1948, 1953, 1991, 1998, 1999, 2002, 2004, 2014, 2015, 2017)

Other Trophies
League Centenary Trophy: 1 (1988)
Inter-Cities Fairs Cup: 1 (1969/70)


1-jpg.848415

Arsenal Football Club celebrate as they Crowned The Emirate FA Cup Winners(2017)

Follow this thread for team updates!
 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
8,203
Points
2,000
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
8,203 2,000
Dili letu na adidas thamani yake ni £300m hyo ina maana per season ni £60m......nasikia dili linaanza 1st July.... Nasikia kuna vyanzo vinasema hyo pesa itaongezwa kwenye usajili kama dili la puma lilivyoboost usajili wa last season..... Is that true... Aaron Nyamuswa DullyJr or any one.......
Inasemekana walipost wakafuta, huenda inasubiriwa tarehe 1/7 , utambulisho wa adidas jez mpya na dili hilo ,
img-20190613-wa0003-jpeg.1126118
img-20190613-wa0005-jpeg.1126119
 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
8,203
Points
2,000
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
8,203 2,000
Kwema wadau?

tetesi za asubuhi asubuhi

Ac Milan wanajaribu kuweka offer litakalomshawishi Lucas Torreira kwenda kuwatumikia ikiwa ni uwekezaji mkubwa wanaopanga kuufanya kuimarisha kikosi


Arsenal ni kama watapata upinzani kutoka Bayern Munich ambao wapo tayari kutoa £30m kwa ajili ya kunasa sign ya Yannick Carraso endapo Man City wakizuia Leroy Sane kwenda Bayern...


Darren Burgess aliyekuwa director of High performance anatarajiwa kuondoka Arsenal, inavyoonekana backroom ya Arsenal inavurugana sana juu ya matokeo ya timu kwa msimu ulioisha.

Hector Bellerin anatarijiwa kuwa captain wa team kwa msimu unaoanza. Ikumbukwe Arsenal walikua na makapteni wa 5 Koscienly,Ramsey,Granit,Petr na Ozil ambapo tayari Ramsey na Petr wanaondoka Kos na Ozil uwepo wao tena Arsenal una mashaka. Hivyo anabaki Xhaka peke yake.

Arsenal wamewapa muda Napoli mpaka mwisho wa wiki wawe wamefanya maamuzi kama watakua tayari kutoa £3.1m kwa ajili ya kumsign David Ospina kwa permanent deal.

Vyombo vingi vya habari vinamtaja Ryan Fresser kutoka Bournemouth kuwa ni chaguo sahihi kwa Arsenal kama itamsajili na bei yake ni £ 20m. ila bajeti ndogo ya Arsenal ndio inawapa wakati mgumu na kama watamkosa Carraso basi watahamia kwa Ryan.
 
N

Nyamuswa

Senior Member
Joined
Dec 16, 2012
Messages
151
Points
250
N

Nyamuswa

Senior Member
Joined Dec 16, 2012
151 250
Dili letu na adidas thamani yake ni £300m hyo ina maana per season ni £60m......nasikia dili linaanza 1st July.... Nasikia kuna vyanzo vinasema hyo pesa itaongezwa kwenye usajili kama dili la puma lilivyoboost usajili wa last season..... Is that true... Aaron Nyamuswa DullyJr or any one.......
Hata mimi nimesikia hii kitu, lakini pia ukiongeza na ukweli kuwa Kroenke amekuwa hachukui faida inayopatikana pale Emirates, ni wazi kuwa hili dili la adidas litakuja kutuboost. Pia kumbukeni Emery aliwahi kusema msimu huu asernal itatafuta van dijik wake, sasa ili kupata back line imara itabidi fedha iongezeke japo kidogo ili kufikia malengo
 
N

Nyamuswa

Senior Member
Joined
Dec 16, 2012
Messages
151
Points
250
N

Nyamuswa

Senior Member
Joined Dec 16, 2012
151 250
Kwema wadau?

tetesi za asubuhi asubuhi

Ac Milan wanajaribu kuweka offer litakalomshawishi Lucas Torreira kwenda kuwatumikia ikiwa ni uwekezaji mkubwa wanaopanga kuufanya kuimarisha kikosi


Arsenal ni kama watapata upinzani kutoka Bayern Munich ambao wapo tayari kutoa £30m kwa ajili ya kunasa sign ya Yannick Carraso endapo Man City wakizuia Leroy Sane kwenda Bayern...


Darren Burgess aliyekuwa director of High performance anatarajiwa kuondoka Arsenal, inavyoonekana backroom ya Arsenal inavurugana sana juu ya matokeo ya timu kwa msimu ulioisha.

Hector Bellerin anatarijiwa kuwa captain wa team kwa msimu unaoanza. Ikumbukwe Arsenal walikua na makapteni wa 5 Koscienly,Ramsey,Granit,Petr na Ozil ambapo tayari Ramsey na Petr wanaondoka Kos na Ozil uwepo wao tena Arsenal una mashaka. Hivyo anabaki Xhaka peke yake.

Arsenal wamewapa muda Napoli mpaka mwisho wa wiki wawe wamefanya maamuzi kama watakua tayari kutoa £3.1m kwa ajili ya kumsign David Ospina kwa permanent deal.

Vyombo vingi vya habari vinamtaja Ryan Fresser kutoka Bournemouth kuwa ni chaguo sahihi kwa Arsenal kama itamsajili na bei yake ni £ 20m. ila bajeti ndogo ya Arsenal ndio inawapa wakati mgumu na kama watamkosa Carraso basi watahamia kwa Ryan.
Daah, mbona Ospina anaenea kwa fedha jiduchu hivi?..
 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
8,203
Points
2,000
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
8,203 2,000
Official: #AFC are delighted to welcome VBET to the club as our official betting and gaming partner in a contract that runs till 2022.
screenshot_2019-06-13-10-33-58-jpeg.1126171
 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
8,203
Points
2,000
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
8,203 2,000
Umesema kweli mkuu, watu wanamlaum tu bure mzee wa watu! Kimsingi timu ijipange kwa kufanya usajili wa akili kwa hicho kodogo kilichopo. Pia wakiuza baadhi ya wachezaji inaweza ikapatikana fedha kwa ajili ya kununua wachezaji wengine..
Unajua kuna watu wanalaumu tu, angalia pale Liverpool wale FSG kipind cha rogder ,daglish si walikuwepo na sasa si wapo hao hao? Utaona uongoz wa sasa wa Liverpool upo vzr kusaka vipaji na kuvikuza , na hela inayopatikana inatumika vzr, angalia hela ya coutinho ndio imetumika kuwapata Becker na vvd, wakat hela ya Suarez pia waliitumia vzr,

Kwahiyo wahuni waliopo pale arsenal ndio wakulaumiwa sio bwana Stan , kama mapato timu inaingiza makubwa tu,

Nashukuru Jana Kuna mtu kafukuzwa kazi ,yule mkuu wa high of performance kama sijakosea ,
 
P

Penison

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2017
Messages
1,853
Points
2,000
P

Penison

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2017
1,853 2,000
Unajua kuna watu wanalaumu tu, angalia pale Liverpool wale FSG kipind cha rogder ,daglish si walikuwepo na sasa si wapo hao hao? Utaona uongoz wa sasa wa Liverpool upo vzr kusaka vipaji na kuvikuza , na hela inayopatikana inatumika vzr, angalia hela ya coutinho ndio imetumika kuwapata Becker na vvd, wakat hela ya Suarez pia waliitumia vzr,

Kwahiyo wahuni waliopo pale arsenal ndio wakulaumiwa sio bwana Stan , kama mapato timu inaingiza makubwa tu,

Nashukuru Jana Kuna mtu kafukuzwa kazi ,yule mkuu wa high of performance kama sijakosea ,
Hahahahahahahahah WAHUNI
 
N

Nyamuswa

Senior Member
Joined
Dec 16, 2012
Messages
151
Points
250
N

Nyamuswa

Senior Member
Joined Dec 16, 2012
151 250
Unajua kuna watu wanalaumu tu, angalia pale Liverpool wale FSG kipind cha rogder ,daglish si walikuwepo na sasa si wapo hao hao? Utaona uongoz wa sasa wa Liverpool upo vzr kusaka vipaji na kuvikuza , na hela inayopatikana inatumika vzr, angalia hela ya coutinho ndio imetumika kuwapata Becker na vvd, wakat hela ya Suarez pia waliitumia vzr,

Kwahiyo wahuni waliopo pale arsenal ndio wakulaumiwa sio bwana Stan , kama mapato timu inaingiza makubwa tu,

Nashukuru Jana Kuna mtu kafukuzwa kazi ,yule mkuu wa high of performance kama sijakosea ,
Kwa kweli management ya Arsenal inasikitisha sana. Tungekuwa na management nzuri kama Liveepool au Tottenham tungefika mbali sana!.
 
N

Nyamuswa

Senior Member
Joined
Dec 16, 2012
Messages
151
Points
250
N

Nyamuswa

Senior Member
Joined Dec 16, 2012
151 250
Mrithi wa Ramsey huyu hapa

By Bingwa -- June 11, 2019

LONDON, England

KLABU ya Arsenal imetuma ofa kwa Napoli ya kitita cha pauni milioni 17 ili kumnasa kiungo wa timu hiyo, Jordan Veretout.

Kwa mujibu wa ripoti iliyoripotiwa na gazeti la L’Equipe, Veretout anatajwa kuwa mrithi wa Aaron Ramsey.

Arsenal wanasaka kiungo ambaye ataendana na Ramsey aliyekwenda Juventus, ambaye walidumu naye tangu mwaka 2008.
 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
8,203
Points
2,000
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
8,203 2,000
TETESI

Arsenal wawasubiri adidas tu dili ya CARASCO
Club ya Arsenal imeshamalizana na carasco ila hatatangazwa mpaka dili ya adidas itakapoanza hapo July mosi
Ikumbukwe Arsenal walikatisha mkataba wake na Puma uliokua unawapatia paund milion 30 kwa mwaka na kujiunga na wapinzani wao Adidas.
Kampuni hiyo ya adidas wao walikubali kutoa mara mbili ya kile cha puma yaani paund milioni 60 kwa mwaka ambayo itamsaidia Unai Emiry katika usajili
 
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
5,251
Points
2,000
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
5,251 2,000
NEXT SEASON is OUR season. COYG
mimi napendekeza chama cha soka england waondoe huu mfumo wa kupanga timu alphabetically in ascending order na badala yake waweke descending order huweza ikasaidia kwa klabu yetu kufanya vizuri maana watakuwa na hasira wakijiona katika zone ya kushuka daraja kuliko hivi tunavyoanza juu pale tunabweteka tunajiona kama ligi ikiisha leo sisi tutakuwa mabingwa....maana ligi ikianza miaka yote ARSENAL tunakuwa kileleni......hahahahahhahahaha
 

Forum statistics

Threads 1,306,389
Members 502,074
Posts 31,579,193
Top