Argentina yatwaa ubingwa Kombe la Dunia - Qatar 2022

Argentina yatwaa ubingwa Kombe la Dunia - Qatar 2022

Oyah, endeleeni kushabikia wazungu wenu, niachieni Morocco yangu.
Morocco mwanzo mwisho.
Damu zapua na masikio zitanitoka, lakini siachi kushabikia Morocco.

Nani Soufiane, hata aseme raisi wao, sintaacha kuwashabikia.
Kwanza silipwi dala kipande zaidi ya upendo wangu tu.

Morocco nginja nginja mpaka baharini.
 
Kwahiyo mzee baba ikikutana FRANCE NA MOROCCO, utakua upande gani?
Mie timu yangu kwanza iliyobaki ni France, na morocco nimeishangilia mwanzo mwisho hadi hatua ya makundi kilichonikatisha tamaa ni baada ya ushindi then kauli inatoka ushindi huu ni kwa ajili ya watu fulani na fulani.
Apambane na hali yake.
 
Mie timu yangu kwanza iliyobaki ni France, na morocco nimeishangilia mwanzo mwisho hadi hatua ya makundi kilichonikatisha tamaa ni baada ya ushindi then kauli inatoka ushindi huu ni kwa ajili ya watu fulani na fulani.
Apambane na hali yake.
Endelea kushabikia Wafaransa wenzio, tuachie Morocco yetu.

Morocco inachukua ubingwa wenyewe huo na kuwaacha nyie wazungu wa kimbangulile midomo wazi musijue chakufanya.
 
Wewe hujagundua bado umeandika utumbo kabisa, umegeneralize Afrika kuwa ndio waliikandia Misri wakati sio kweli

Yeye huyo aliyeskip Afrika hajui kuwa sio waafrika weusi wote wanaikandia timu za kiarabu?

Kuskip Afrika is a big mistake na wewe bado unamtetea wakati yeye kashaomba msamaha
So Sad
Akili yako ya uelewa ni ndogo sana,inasikitisha,weka ushahidi hapa kama nimegeneralize Afrika! Wapi nimesema waafrika weusi wote wanazikandia team za kiarabu? Soma tena comment yangu ili usiendelee kua kituko hapa kwa kuandika matapishi yako.
 
Endelea kushabikia Wafaransa wenzio, tuachie Morocco yetu.

Morocco inachukua ubingwa wenyewe huo na kuwaacha nyie wazungu wa kimbangulile midomo wazi musijue chakufanya.
Naitunza hii comment yako nitakushtua mkuu
 
Why Black Americans wapo hivyo? Sababu ya systematic Racism, haitokei tu ghafla watu wanabadilika bali ni mifumo ambayo imewekwa mamia ya miaka kuwakandamiza, wewe unaangalia juu juu then una Conclude ni watata.

Nitakupa Mfano wa Seedorf, hakuna mpenzi wa mpira kindakindaki asiemjua, midfield wa ukweli ambaye ameshinda Uefa za kutosha na timu tofauti tofauti,

Huyu jamaa baadae Akawa Kocha wa Ac milan kwenye kipindi kigumu, hakufanya vizuri wala vibaya average alikuwa na 1.59 points per match, toka Aondoke Milan mpaka leo Seedorf hana timu, mwenyewe akihojiwa vyombo vya habari anakwambia hata offer hapati.

At same Time kipindi hicho hicho Pipo inzaghi akawa kocha wa Milan sawa na Seedorf ila yeye alifanya vibaya zaidi, average point per match yake ni 1.38 japo Inzaghi alifanya Vibaya ameshapata kazi 5 timu tofauti tofauti ikiwemo Bologna, Reginna na Venezia, na kuna timu kibao kaharibu na bado anapata kazi, ila Seedorf kama hawamuoni japo Seedorf kama Mchezaji na Kocha ana Cv nzuri zaidi.

Sio tu Seedorf kina Viera pia wanaliongelea sana Sehemu zote zinazohusu decision making kwenye mpira nadra kukuta watu weusi, Viera anachofanya Palace pale ni kikubwa sana i doubt kama kuna timu kubwa inamtaka, ukienda kwenye Ma CEO, na Executive wengine wa juu wa mpira ngumu kwa mtu mweusi kutoboa.

So kama system ipo programmed hivi kwanini Doctor, Engineer na wengineo wanaokosa nafasi wasijisikie kutengwa na kuwa watata?
Seedorf amekosa timu au anachagua
Kama huko ulaya wanabaguliwa kwann wasije africa timu zipo kibao huku walete mageuzi kwenye mpira wa africa ziwe na ligi bora kama za ulaya
 
Walicheza final Senegal vs Misri, na waafrika wengi hasa black walishangilia Senegal wakiamini kua Senegal ndio waafrika,kisa pengine ni rangi ya ngozi! comment nyingi tu za kuwaponda Misri zilisambaa kwenye social media,leo hii ndio tunataka kuona kua Morocco ni wenzetu? leo ndio tunaona Morocco ni wabaguzi? sisi kuwabagua Misri ilikua sawa?
Huu ni unafiki wa hali ya juu sana,

Before you start pointing fingers,make sure your hands are clean.
Sahih lknhilo lilikuwa kombe la africa na siyo wc
 
Nasikia sio kweli... kuna jamaa kaniambia hapa. Ni mfuatiliaji sana wa soka na anajua soka. Wanasema skendo tu na kama watu wanaamini wakatafute video-clip wasikilize vizuri alafu waseme alichokiongea. Tusitunge maneno jamani tukazua gumzo na chuki... Waafrika ni wamoja na timu tuliyobakiza hiyo tuipe nguvu ituheshimishe na ituletee matunda ya soka.
 

Attachments

  • Screenshot_20221208-112904.jpg
    Screenshot_20221208-112904.jpg
    251.9 KB · Views: 29
Back
Top Bottom