Antony Lusekelo; Ni mtu wa Mungu? real Christian?

Antony Lusekelo; Ni mtu wa Mungu? real Christian?

na Anaita watu wanatoa ushuhuda kuwa wamenunua magari kwa sababu walikuja kanisani kwake!

Walinunua kwasababu walienda kwake... walinunua kwasababu walipanga kununua gari. Watunwangu wanaangamia kwa kukosa maarifa
 
...nooo, mimi si mshirika wake lakini, sioni dhambi kumtuza mtu kama moyo wako umefurahi. mbona huko kwenye disco mnatoa au na huko ni wajinga..? anyway mtazamo mpana kwanini mkiambiwa kupeleka mbuzi kuku na hata kitu cha thamani kwa waganga/wachawi wa kienyeji mnatii bila maswali, je si zaidi kuwapa watumishi wa Mungu....???!!

Vibaya sana kufananisha mambo ya mungu na ya baa, waganga and alike! wewe huduma ya kiroho.,na huduma ya kibaa hazifanani!
 
...nooo, mimi si mshirika wake lakini, sioni dhambi kumtuza mtu kama moyo wako umefurahi. mbona huko kwenye disco mnatoa au na huko ni wajinga..? anyway mtazamo mpana kwanini mkiambiwa kupeleka mbuzi kuku na hata kitu cha thamani kwa waganga/wachawi wa kienyeji mnatii bila maswali, je si zaidi kuwapa watumishi wa Mungu....???!!

Haleluya, Kondoo wangu umejibu vyema, mbona wao wkiwapelekea waganga wa kienyeji sisi hatupigi kelele?
Wacha na sisi tutoe shavu bwana.
 
Haleluya, Kondoo wangu umejibu vyema, mbona wao wkiwapelekea waganga wa kienyeji sisi hatupigi kelele?
Wacha na sisi tutoe shavu bwana.

Wengi wanaochangia hapa ni mafarisayo na masadukayo,wamejihesabia haki na wanasimama mahali pa mwenye kuhukumu!bila shaka hawajui kumteta mtumishi wa Mungu ni kujitakia laana isiyo na sababu,sijui wamekosa kitu cha kujadili!

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Wengi wanaochangia hapa ni mafarisayo na masadukayo,wamejihesabia haki na wanasimama mahali pa mwenye kuhukumu!bila shaka hawajui kumteta mtumishi wa Mungu ni kujitakia laana isiyo na sababu,sijui wamekosa kitu cha kujadili!

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums

Ndugu yangu kuna sehemu pameandikwa kutatokea manabii wa uongo..
Je, bado tuwasubirie hawa manabii wa uongo?
Au ndiyo hawa hawa tunaowana sasa huko makanisani?
 
hizo swagga unazozizungumzia zipo kwa mujibu wa msaafu wa kikrisro kweli au ni swagga zake yeye binafsi na Mungu wake anaemjua yeye??????

"God is so good, precious n loving thus he created us differently...."

Amen!!!

 
Angalieni mtu asiwafanye mateka kwa elimu yake ya bure na madanganyo matupu, kwa jinsi ya mapokeo ya wanadamu, kwa jinsi ya mafundisho ya awali ya ulimwengu, wala si kwa jinsi ya Kristo.


Wakolosai 2:8


​
Usipokuwa na akili ya kutofautisha ROHO MTAKATIFU na 'ROHO MTAKAVITU' basi utakuwa asusa ya wafanya mazingaombwe.
 
"God is so good, precious n loving thus he created us differently...."

Amen!!!

ndio hivyo mkuu, lazima tutofautiane kihoja ila anaezidiwa na mwenzie kihoja lazima akubali kushindwa
 
Huyo ni Mzee wa European Cars yaani BMW..Range na M Benz
 
Ndugu yangu kuna sehemu pameandikwa kutatokea manabii wa uongo..
Je, bado tuwasubirie hawa manabii wa uongo?
Au ndiyo hawa hawa tunaowana sasa huko makanisani?

Toeni sehemu moja ya kumi ya kila kitu unachokipata, toa sadaka za malimbuko, sadaka za Ihari, sadaka za shukrani ili nyumbani mwa Bwana (Mungu) kiwemo chakula cha kutosha.
Toa sadaka bwana watumishi tuna mahitaji mengi.
 
hizo swagga unazozizungumzia zipo kwa mujibu wa msaafu wa kikrisro kweli au ni swagga zake yeye binafsi na Mungu wake anaemjua yeye??????

Msahafu wa wakristo?Ni nini hicho?
 
Toeni sehemu moja ya kumi ya kila kitu unachokipata, toa sadaka za malimbuko, sadaka za Ihari, sadaka za shukrani ili nyumbani mwa Bwana (Mungu) kiwemo chakula cha kutosha.
Toa sadaka bwana watumishi tuna mahitaji mengi.

Na wewe ni nabii?
 
Kwa upande wangu. Si vizuri kuingilia Imani za watu au dini kwa kujudge what they are doing unless ni kinyume na maadili ya Tanzania au kinyume na sheria.Mungu ni Mmoja na wote wenye imani hiyo wanapita katika njia tofautitofauti ili kufika huko, kwa hiyo usimjudge huyu,yule, ama wale kwanini wanafanya hivi hali wao hawajudge ya kwako.
Ni wazo langu.
 
Nilikuwa sehemu muda si mrefu,
Kulikuwa kuna kipindi kwenye runinga showing kipindi cha dini..

Nimeshangaa sana kuona aina ya dini inayofanywa na huyu jamaa!

Mnaoabudu pale huu utaratibu wakumtunza jamaa pale mbele kama
Mpo kwenye shoo za tangwa inakuwaje?
Tuelimishane
Mkuu kuna watu wanamvuta masharubu Mzee wetu huko mbinguni, na huyu ni mmoja wapo.
 
Back
Top Bottom