Ansbert Ngurumo: Taifa linaelekea pabaya sana

Ansbert Ngurumo: Taifa linaelekea pabaya sana

Kiukweli mimi ni kama Tomaso, siiamini taarifa hii yote hivi hivi ilivyo. Kuna maeneo nakubaliana na Ngurumo, lakini hoja hii ya Lissu,

"Wakatoa mfano wa shambulizi dhidi ya Lissu (Dodoma) na mgombea wa Muleba; kwamba walipaswa kufa, lakini waliotumwa *walifanya makosa.*", sorry jamani siiamini kabisa kuwa hiki kilijadiliwa, kwa sababu siamini hawa watu wanaweza kuwa vichaa hivi!.

NB, karibu wote waliotajwa ni wajumbe wa kamati ya Ulinzi na Usalama, hivyo hii isijekuwa ni taarifa ya Kamati ya Ulinzi na Usalama imeleak kwa Ngurumo, naye kaileta JF, taarifa za kamati ya ulinzi na usalama ni siri!.

Tuwe makini na waangalifu sana na hizi taarifa za wanasiasa, tusije tukalishwa matango pori na kuingizwa ...cha kike!.
P
Jamani hilo tukio la lisu lenye uzito wake kitaifa na kimataifa lijadiliwe mbele ya watu wengi hivo pamoja na watoto wadoga kama akina Heri hapo jamaa ndo alipochochora kuunda propanganda
 
Chadema mmeishiwa watu wakutengeneza propaganda tafuteni vijana wapya


Au tuajirini wakufunzi tuwafundishe jinsi ya kutengeneza propaganda
 
Ni nani asiyeamini haya wakati mnaona Chadema wanauawa kila siku na kufungwa lakini hakuna ccm wanouawa wala kufungwa. Je unahitaji degree ngapi kuona hayo yanayotendeka?
Usidhani chadema wakifa wewe utakuwa salama. Hakuna atakayekuwa salama.
 
Mmeanza drama!

Ukiisoma habari yenyewe utagundua ni habari iliyojaa uwongo ambao kama hutumii fikra pana huwezi kugundua. Fictional short story!

Wajumbe aliowataja ni wajumbe wa kamati ya ulinzi na usalama ambayo ni kawaida kukaa ili kutathmini hali ya usalama katika mkoa.

Tokea mwaka 1996 mmnatuambia taifa linaelekea kubaya! huko kubaya ni wapi ambako hatufiki?

Mmeanza kiuwajenga kisaikologia ''makamanda'' katika kupokea matokeo ya uchaguzi!

Ni haki na uamuzi wenu kuchagua kusuka au kunyoa!

CCM haijawahi kuwa na huruma katika kutoa kipigo cha kisiasa kwenye chaguzi ndogo au Kuu.

Mbaya zaidi, hata matamko yenu siku hizi hayachukuliwi maamani kitaifa. Kwa wiki moja mmetoa matamko mengi zaidi ya siku za wiki!

Ninajua baada ya uchaguzi mtakuja na nyimbo zilezile za kuibiwa kura.
Una macho?? Naam maana usingeandka upuuz huu au la umeandikiwa Kama pabaya had Leo huoni tukisema tumefika pabaya ni pabaya kweli
Kaa ujitathimini au ufute huu ujumbe maana hakuna hata point au lah majizi menzio yatakukana mbele ya safari
 
Mmeanza drama!

Fictional short story mixed with propaganda!

Ukiisoma habari yenyewe utagundua ni habari iliyojaa uwongo ambao kama hutumii fikra pana huwezi kugundua.

Wajumbe aliowataja ni wajumbe wa kamati ya ulinzi na usalama ambayo ni kawaida kukaa ili kutathmini hali ya usalama katika mkoa.

Tokea mwaka 1996 mmnatuambia taifa linaelekea kubaya! huko kubaya ni wapi ambako hatufiki?

Mmeanza kiuwajenga kisaikologia ''makamanda'' katika kupokea matokeo ya uchaguzi!

Ni haki na uamuzi wenu kuchagua kusuka au kunyoa!

Mbaya zaidi, hata matamko yenu siku hizi hayachukuliwi maamani kitaifa. Kwa wiki moja mmetoa matamko mengi zaidi ya siku za wiki!

Ninajua baada ya uchaguzi mtakuja na nyimbo zilezile za kuibiwa kura.
Kwa hiyo wewe unaamini CCM lazima ishinde sivyo?
 
inteluginccia koko ya chadema isiyojua
Diwani yupi au mbunge yupi atahama oya oya oya mzushi at work hamjui yenu ndio mtayajua ya CCM? Mwehu mzushi wewe mleta mada
Iko siku nyinyi ndio mtatafuta pakujificha nyinyi
 
Ccm wajue kila lenye mwanzo halikosi mwisho,mwisho wao ukifika sisi tutawakataa wakiomba kujiunga upinzanini/UKAWA
Hakutakua na kurudisha kad za CCM wakati huo tutakuwa na kauli moja tu *kaeni na kadi zenu tu sisi tunajitoshereza*
 
Mmeanza drama!

Fictional short story mixed with propaganda!

Ukiisoma habari yenyewe utagundua ni habari iliyojaa uwongo ambao kama hutumii fikra pana huwezi kugundua.

Ukiangalia kwa jicho la pili utagundua kuna uwezekano CHADEMA wanataka kufanya maovu au kumteka/kumficha mgombea/wagombea wao ili waseme, mmeona tuliwaambia mapema kuwa haya yatatokea.

Mmeanza kiuwajenga kisaikologia ''makamanda''.

Wajumbe aliowataja ni wajumbe wa kamati ya ulinzi na usalama ambayo ni kawaida kukaa ili kutathmini hali ya usalama katika mkoa.

Tokea mwaka 1996 mmnatuambia taifa linaelekea kubaya! huko kubaya ni wapi ambako hatufiki?

Ninajua baada ya uchaguzi mtakuja na nyimbo zilezile za kuibiwa kura.
Tafadhali tuambie ukweli uliopo
 
Kiukweli mimi ni kama Tomaso, siiamini taarifa hii yote hivi hivi ilivyo. Kuna maeneo nakubaliana na Ngurumo, lakini hoja hii ya Lissu,

"Wakatoa mfano wa shambulizi dhidi ya Lissu (Dodoma) na mgombea wa Muleba; kwamba walipaswa kufa, lakini waliotumwa *walifanya makosa.*", sorry jamani siiamini kabisa kuwa hiki kilijadiliwa, kwa sababu siamini hawa watu wanaweza kuwa vichaa hivi!.

NB, karibu wote waliotajwa ni wajumbe wa kamati ya Ulinzi na Usalama, hivyo hii isijekuwa ni taarifa ya Kamati ya Ulinzi na Usalama imeleak kwa Ngurumo, naye kaileta JF, taarifa za kamati ya ulinzi na usalama ni siri!.

Tuwe makini na waangalifu sana na hizi taarifa za wanasiasa, tusije tukalishwa matango pori na kuingizwa ...cha kike!.
P
Cha ajabu nini Bro Pascal, watu waliolewa madaraka wanaweza kusema chochote mahali popote. Iwapo walitoa matamko ya kumuangamiza Lisu hadharani, nini kinaweza kuwazuia wasizugumze. Na hilo ni cha mtoto, hujasikia mkubwa mmoja akisema "atafungulia mbwa" wawang'ate wale wanaowazomea wenzao wanaovaa nguo za laana mitaani?!!!!!
 
inteluginccia koko ya chadema isiyojua
Diwani yupi au mbunge yupi atahama oya oya oya mzushi at work hamjui yenu ndio mtayajua ya CCM? Mwehu mzushi wewe mleta mada
Hivi intelijensia yako inajua mchepuko wa yule la aziz wako?
 
Back
Top Bottom