Anguko kuu la Kikwete na CCM, dalili zimeanza

Anguko kuu la Kikwete na CCM, dalili zimeanza

Status
Not open for further replies.
Hakuna namna nyingine ya kutatua matatizo ya watanzania ni kwa kutumia nguvu ya uma kung'oa utawala Nduli wa viongozi wetu. Mimi nipo tayari! wewe je?
 
Misri itakuwa ni funzo kwa viongozi wetu. Wakikumbatiwa na mataifa makubwa wanadhani watafanya watakalo kwa kuwa watalindwa. Haya naangalia BBC US wamemuachi Mubarak Shuzi lake. Na sisi viongozi wetu wanajifanya good boys kwa Marekani. Hawatawalinda chochote mkirikoroga. Bank on people not ally (washirika).
 
Naendelea kusikiliza BBC. Kuna jamaa mu-Egypt anaishi UK anasema amepigiwa simu na mshirika wa karibu wa Mubarak (raisi wa Egypt) amemwambia afya yake ina deteriorate kwa kasi sana. Nadhani presha inapanda,inashuka ndo maana hameshindwa kutoa press release. I am comparing this country with Tanzania, we are quit similar except they are economically far from us. They are complaining about nepotism, the same thing is happening to us. Corruption, the same. Yani they are preparing their sons and daughters to rule us through chama cha majambazi which is what people of Egypt are also complaining. Siamini kwenye fujo ila chonde chonde tunataka usawa na sisi watoto wetu wawe na equal share ya National Cake.
 
Hosni mubarak haanguki,jifuneni historia mtabwabwaja maneno kwa chuki zilizowajaa


Mobutu sese seko kuku wa Zabanga

Bokasa

Ben Ali - Tunisian last few weeks

Ian Smith

Pick Botha

Idi Amin

Nicolae Ceausescu

Marcos

etc.
 
Azimio la arusha was government move but now a new mass declaration is coming,wote tutahamia yale maghorofa aliyopost Ivuga jana..refer jamii photos 27/jan/2011(kama kweli unaijua nchi yako hapa ni wapi)
 
Tuanze hata leo haiwezekani tukaongozwa rais kilaza namna hii, ambaye anaingia comitment bila kujua kitafuata nin kwa watu wake.
 
Natamani JK aulizwe yaliyotokea Tunisia na Misri yanaweza kutokea nchini kwako? Kama yanaweza/hayawezi kutokea unadhani ni kwa sababu zipi? Anaweza kupata kigugumizi kikubwa sana.
 
  1. Spika wa Bunge kuwa mwanachama wa chama cha siasa imekua sababu tosha ya mijadala ya kichama Bungeni.Imefika mahali anasimama mbele ya umma (narejea ya Msekwa jana)na kueleza namna alivyo mwaminifu na mtiifu kwa Chama na Rais. Huu ni uchovu wa fikra .
  2. Baadhi ya wawakilishi wameegemea upande wa serikali na kusahau majukumu yao ya kulinda demokrasia na haki za wananchi..hawasomi historia ndiyo maana wanadhani Chama chao kitatawala milele! wawakilishi wa aina hii hawawezi kuidhibiti serikali kwa kua ni vipofu wa jazanda na ni hasara kwa wapiga kura!
 
kwenye skynews jamaa waulizwa kwa nini wanataka raisi wao aondoke, wanakwambia no food, no money and no home he has to go" na wanaongea kwa uchungu hatari kweli watu wakichoka hakuna jinsi, inakuja hii tanzania
 
Tatizo ni hao hao masikini ambao wamefungwa macho hawaoni kabisa kwamba huyu jamaa na chama chake hawafai kabisa!
 
tupo pamoja, tanganyika yetu itakombolewa na sisi wenyewe,ni kweli kila mtu atumie nafasi yake, tayari mi nishaanza kutumia yangu. Kwa pamoja tutawaangusha. Ushauri kwa umma tusimpende au kumlinda mtu kwa imani ya dini yake bali kwa matendo yake na uzalendo wake.
 
Kila mmoja amobilize watu kwenye eneo lake,haiwezekani kwenye dimbwi la umasikini mkubwa namna hii JK waendelee kufaidi cake ya taifa et na sisi tukae kimya.
Tumenyonywa vya kutosha,tumedhalilishwa vya kutosha,ni saa ya ukombozi
tulipigania uhuru si kwa ajili ya kuwaondoa wazungu,bali kwa kuwa utawala wa kizungu ulishindwa kutuondoa kwenye umasikini,maradhi na ujinga,na kwa kuwa utawala wa jk umeshindwa kutuondoa kwenye umasikini maradhi na umezidi kuongeza maskini na ujinga,tuna kila sababu ya kupigania uhuru wetu
 
Wakimaliza hao ni sisi

Kwanini usubiri mpaka wamalize?! Kwani matatizo yanayowafanya watake Hosni ajiuzulu TZ hayapo.

Tuna experience same problems,na naona tumechelewa. Tulipaswa tuwe mfano kwa nchi nyingine za Afrika.

So wakati ni huu mkuu. Tuungane kuudondosha utawala dhalimu wa mkwere.

AMANDLA.
 
Bado, bado, bado, siyo kizazi hiki

bado kina ugwadu wa falsafa-dola, kandamizi, ya amani na utulivu
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom