Anguko kuu la Kikwete na CCM, dalili zimeanza

Anguko kuu la Kikwete na CCM, dalili zimeanza

Status
Not open for further replies.
Gurudumu acha uoga,uoga ndio umetufikisha hapa,kama wewe waogopa kaa kimya,,huu ndo wakati wa ukombozi,na kamwe hatutarudi nyuma h
 
Ninaamin anasomaga haya au kama hasomagi basi anasimuliwa, sijui anajisikiaje? au sijui anaonaje? maana hatajana mtumzima Pius Msekwa alikuwa anazina rangi ITV mdahalo.
 
mkishashiba kitimoto na mbege mnaropoka tu. Anayetaka kuandamana aingie road na familia yake. Umeona hawara wa mzee cement buku 5,alivyopelekeshwa inye nyepenyepe
 
mkishashiba kitimoto na mbege mnaropoka tu. Anayetaka kuandamana aingie road na familia yake. Umeona hawara wa mzee cement buku 5,alivyopelekeshwa inye nyepenyepe
 
we mdini dos santos de los diablos, tunajua fika we ni mlaji wa makombo ya mafisadi, jipeni moyo kamwe maji hufuata mkondo na hamuezi kuizuuia hii kasi ya mabadiliko, endelea kuliwa tigo na akina r a na mkwere lakini jua muda wenu unahesabika.
 
Anguko la jk,kila siku yuko kwenye mikutano ya kimataifa na hana jipya analojifunza,mabadiliko ni lazima,na sio wewe dos santos wala mchumia tumbo yeyote atakayezuia,wakati Jk anaingia ikulu 2005 maskini tz walikuwa mil 11 leo wapo milion 13 na hawa ni maskini wa kutupwa,he must go,,any means necessary we must win
 
Watanzania 2napaswa kutambuwa kuwa matabaka yamezidi ktk nchi ye2 maana hii co tena ubebari bali ni unyanyaswaji, tunapoelekea sio kuzuri ikiwa 2taendelea kufumbia serekali macha inapaswa wote tuungane kupinga mabaya yote yanayofanywa na serekali inayoongozwa na ccm, tuamke na 2ache uyoga kwani uwoga wa maskini ndio ufukara wake.
 
Naendelea kusikiliza BBC. Kuna jamaa mu-Egypt anaishi UK anasema amepigiwa simu na mshirika wa karibu wa Mubarak (raisi wa Egypt) amemwambia afya yake ina deteriorate kwa kasi sana. Nadhani presha inapanda,inashuka ndo maana hameshindwa kutoa press release. I am comparing this country with Tanzania, we are quit similar except they are economically far from us. They are complaining about nepotism, the same thing is happening to us. Corruption, the same. Yani they are preparing their sons and daughters to rule us through chama cha majambazi which is what people of Egypt are also complaining. Siamini kwenye fujo ila chonde chonde tunataka usawa na sisi watoto wetu wawe na equal share ya National Cake.

Well said Nyumbakubwa.

Hakika yanayotokea Tunisia na Misri(Egypt) yanakuja Tanzania! Sijui kama HAWA VIHIYO NA MAFISADI WA CCM wanaliona hili!
Naona wame-relax as if nothing is happening at that North part of this African Continent.


Majitu ya CCM yamelala usingizi kabisa na ndiyo maana hawashtuki na hii hali inayotokea huko Kaskazini mwa Afrika. Walitakiwa waanze kusoma alama za nyakati kwa kuanza hata kuweka mikakati ya kumaliza manung'uniko,malalamiko na uonevu kwa Watanzania. Tulitegemea katika kipindi hiki cha MABADILIKO YANAYOZIKUMBA NCHI ZA KIARABU waanze kuona hofu na kuanza kujisafisha kwa kufanya mambo yafuatayo:
  1. KUKATAA KULIPA PESA KWA DOWANS(Kampuni hewa).
  2. KUFUTA MATOKEO YA UMEYA WA JIJI LA ARUSHA NA KUITISHA UCHAGUZI UPYA.
  3. KUFUTA KESI INAYOWAKABILI VIONGOZI NA WAFUASI WA CHADEMA KULE ARUSHA.
  4. KUIAMURU TANESCO KUONDOA ONGEZEKO LA GHARAMA ZA UMEME KWA 18%.
  5. KUWEKA MAMBO HADHARANI KUHUSU WAMILIKI WA KAGODA,DEEP GREEN,DOWANS. etc,etc.
Najua yako mengi lakini haya yangelianza kutoa mwelekeo kwa Watanzania angalao kuwa CCM wanaanza KUSIKILIZA KILIO CHA WATANZANIA.Inavoonekana CCM hawana mpango huo wa kuanza kushughulika na KERO ZA WA-TZ.Bado wanataka kuendeleza ubabe,udikteta na usultani wa CHAMA TWAWALA KWA ZAIDI YA MIAKA 50 SASA.

Ben Ali wa TUNISIA ameng'olewa baada ya KUIKALIA TUNISIA KWA MIAKA 23.
Hosni Mubaraka yuko mbioni kung'olewa baada ya KUIKALIA MISRI KWA MIAKA 30.

Ben Ali has gone, Mubaraka has to go,there is no way! The list is endless,we have other dictators on the list: Mugabe has to go,Muamar Gadafy,M-7, CCM under JK and others MUST GO!
 
watanzania ni waoga sana,viongozi waliokuwepo hawatowatoa kwa nguvu.watanzania wenye uwezo huo ni wachache sanaaaaaaaaa, na ndiyo maana hawapati support yoyote.Kumbuka wanafunzi wa mlimani mwaka 1990 walipoanzisha mjadala wa vyama vingi na mabadiliko ya katiba, na baadaye kugeuka kuwa mgomo na vurugu,je walipata support yoyote ya watanzania? badala yake watanzania walewale waliokuwa wanatetewa walichukua mawe na kuanza kuwapiga wanafunzi na kuwaita wahuni.Sasa ni kweli unataka kuniambia kuwa watanzania wanataka mabadiliko? Kama iko siku watanzania wataitoa serikali yoyote (siyo tu ya kikwete) kwenye madaraka kwa kutumia nguvu (kama Tunisia au vinginevyo), basi naomba wana JF mnitafute na kunisuta.

kaka tuko pamoja ........hawa ni kuwatoa kwa nguvu tu hamna jinsi nhyingine
 
Kikwete ataangushwa na nguvu ya umma na tayari kaishaiona hali sio shwari kama ilivyokua miaka mitano iliopita anashangaa imekuaje watz wameamka kiasi hiki na kuujua uongo wake tena wanamsuta na kumuonyesha hasira zao dhidi yake kama ilivyokua arusha, na sehem zinginezo, mkwere imekula kwako, anza kuaandaa mapya tutakutimua muda si mrefu
 
Kuna mwanafunzi nasoma nae huku ughaibuni anatokea Ethiopia anatuambia Rais wao (sijuhi wana waziri mkuu) ameamuru vitu vyote vishushwe bei kuanzia mkate mpaka chumvi. Kwa sasa ni half the price. Ameona mwenzie ananyolewa yeye anatia maji. Maana nasikia nae ni noma. and they are neighbors with Egypt.
 
:coffee:first we need individual consciousness and then later mass awareness on this burning issue, if every individual is aware of everything that is happening then JK will fall for good.:A S thumbs_down:
 
Ukweli una tabia ya kujirudia rudia na kujitetea wenyewe.Ukweli ni kuwa serikali ya JK imeprove failure na uhalali wa kuongoza
kwa JK kusema kuwa hata yeye anashangaa Dowans ni udhaifu na kuwatukana watz,lazima achukue hatua maana he has massive power kujua nani mmiliki na jinsi ya kuchukua hatua
kwa hotuba yake ya jana kuwa mauaji ya arusha ni chama flan kujitafutia umaarufu ni udhaifu mkubwa na kukosa uhalali wa kuongoza
natoa wito kwa Jk kujiuzulu vinginevyo asubiri peoples power
 
Mkuu usiumize kichwa. Huyu jamaa siku zake zinahesabika.
Mda si mrefu ccm itakuwa chama cha upinzani kama ilivyo sasa KANU kule kenya.
 
As if hiyo nguvu ya umma mnayo peke yenu.
KINYESI!

wewe mavi watu tuna hasira subiri uje uone basi na huyo babako. mtu anaongea point harafu unalera dharau, nitakutafuta wewe? acha dharau zako kwenye mambo muhimu
 
Mimi nasubiria kwa hamu sana hiyo siku ya nguvu ya umma ili tuwatimueni mafisadi wote wakimbilie Saudi Arabia kupakatwa:twitch:
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom