Angalia Wananchi Wanamlazimisha Rais Wao Asimame

Angalia Wananchi Wanamlazimisha Rais Wao Asimame

Anachosema Msigwa ni kweli.Mnasimamishwa na traffic kwa zaidi ya Massa mawili akipota ati Rais alilakiwa na watu waliojipanga barabarani wakati watu wamesimamishwa muda mrefu tena kwa lazima.

Acheni mambo ya ujima,yalikuwepo enzi za JKN na yeye akayaona hawana.maana akayaacha.Duh umasikini wa akili ni hatari sana
Duh kweli wapinzani mmelaaniwa mpaka kwenye matako. Huoni hapo kwenye video rais kasimamishwa kabisa. Anyway basi wewe utakuwa na akili pungufu
 
Nilikwepo eneo la tukio..usilolijua nisawa na usiku wa giza..hiyo yote ilikuwa mipango ishapangwa..na waliokuwa wanahaha kufanya hayo maandalizi ya icho unachokiona hapo tunaweza kukutajia tena kwa majina
kwa hiyo waliwaambia hilo gari hilo ingieni?
 
Nilikwepo eneo la tukio..usilolijua nisawa na usiku wa giza..hiyo yote ilikuwa mipango ishapangwa..na waliokuwa wanahaha kufanya hayo maandalizi ya icho unachokiona hapo tunaweza kukutajia tena kwa majina
Kwa hiyo wananchi walishiriki kudanganya watu kuwa wavamie barabarani??
Hapo wasanii ni wananchi hao wote!
 
Tukubaliane tu, Magufuli anapendwa sana huko anakopita ni balaa. Propaganda hazina maana katika hilo
kama unafikiri anapendwa, aachie watu wafanye siasa, waanike uozo wa serikali yake, uone kama hajaanza kuhutubia wanafunzi wa shule!
 
Unabishana na video?
Ili Rais aweze kusimamishwa na wananchi lazima gari zipunguze mwendo then wananchi wanaingia barabarani kwa wingi. Ndo maana kabla ya hapo wananchi wanakuwa waoga kutokana na mwendo wa hizo gari. Hicho alishakijua mkuu na kwa vile anapenda sifa, hata gari ahziendi kwa mwendo unaotakiwa kiongozi wa ngazi yake. Kwahyo manti ya kumsimamisha bado haipo hapo.
 
kama haikupangwa asimame hapo, why gari za msafara wa raisi zikapunguza mwendo! cheap politics
 
Yawezekana screen ya simu yangu haionyeshi vizuri, ila kama kweli yalisimama, kwanza sitegemei magari ya usalama wa rais ktk umati huo mkubwa yangepita na speed 120, pili kama wana usalama lazima utegemee vitu kutokana na mazingira, kama walisimama mbele basi walisoma alama za nyakati na kutegemea kuwa kunaweza kukawa na simamisho la msafara wa rais, hii sio mara ya kwanza wanasafiri na rais, hivyo kama sehemu ya timu ya ulinzi na usalama kuna vitu unavitabiri na kuchukua tahadhari, kama walisimama, basi ni tahadhari, maana wamlindae yuko nyuma, haimake sense wao waendelee kusonga mbele wakati gut feelings zinasema hapa kutakuwa na simamisho la msafara!

NB: kama unadhani ni maigiso basi walaumu wananchi.
Mkuu umeeleza vizuri sana, kama hajakuelewa utakuwa wivu tu!
 
Anachosema Msigwa ni kweli.Mnasimamishwa na traffic kwa zaidi ya Massa mawili akipota ati Rais alilakiwa na watu waliojipanga barabarani wakati watu wamesimamishwa muda mrefu tena kwa lazima.

Acheni mambo ya ujima,yalikuwepo enzi za JKN na yeye akayaona hawana.maana akayaacha.Duh umasikini wa akili ni hatari sana
Hawa anasombwa toka vijijini mashenzini ndio wanakuja kujipanga. Unaona kabisa akili zetu zilivyo! Hawa ni rahisi kuwatawala...
 
Kutokana na uzi ulioletwa hapa kabla kuhusu raisi kusimamishwa na wananchi akiwa kwenye msafara, naona wameenda mbali na kuja na video kabisa ya kile walichohoji wadau, swali ni je kasimama mwenyewe au kasimamishwa??
 

Attachments

kama unafikiri anapendwa, aachie watu wafanye siasa, waanike uozo wa serikali yake, uone kama hajaanza kuhutubia wanafunzi wa shule!
Hamna aliyezuiliwa kufanya mikutano, hilo ni chaka tu la upinzani wanajifichia na vilaza kama wewe wanaona ni kweli, mikutano sio lazima ifanyike Dar, hizi ngonjera za kuzuiwa mikutano ni kwamba mbunge wa Hai, mbunge wa Arusha anataka afanyie mkutano dar, sio lazima!
Akafanye mkutano jimboni kwake na media zitakuwapo, ujumbe wake utafika kila kona!
 
Nilikwepo eneo la tukio..usilolijua nisawa na usiku wa giza..hiyo yote ilikuwa mipango ishapangwa..na waliokuwa wanahaha kufanya hayo maandalizi ya icho unachokiona hapo tunaweza kukutajia tena kwa majina
Hata hivyo ni vizuri kama inafanywa mipango ya wananchi kukutana na Rais wao
 
Back
Top Bottom