Anayetaka MAMLAKA KAMILI Ahame Zanzibar - DR SHEIN

Anayetaka MAMLAKA KAMILI Ahame Zanzibar - DR SHEIN

...sio kanisa la katoliki wewe, embu mtaje mmoja wa katoliki tuone kama hujaanza kucheza segere, ila nyiee tunawajua...we unajua kwanini zanzibar, tanga, uarabuni ushoga umekithiri???? Ni kwa sababu huko makanisa hakuna na kama yapo ni machache sana, hope umeelewa ninachokimaanisha, ukitaka kupinga pinga tu kwa nafsi yako na hiyo dini yenu, lakini that's undisputed fact milele

Kwahiyo kina desmond tutu sio wakristo??
 
...ipo siku wazanzibar watililia bara na kuipigia magoti, nyie endeleeni kujikomba kwa hao waarabu kwa kudanganywa na dini, wenzenu by 2016 mafuta yanaisha so kwa sasa wanatafuta mahala pa ku extend their territory (overseas territory) ambayo walinyang'anywa ) nayo ni zanzibar, wanakuja kwa jina la mtume (si mbaya) lakini wana lengo ovu, angalia msije mkawa watumwa ndani ya ardhi yenu halali, na ndio maana wamejitahidi kupandikiza chuki za kidini ili muungano uvunjike wao wapate nguvu ya kuingia, wameleta chuki za kisiasa ili muungano uvunjike wao wapate kuiingia. Amini nawaambieni hayo wanayohubiri misikitini hayana ni namna ya kuwalainisha, wangekuwa na upendo wa kweli wasingewafanya watumwa wake watu wanaopelekwa uarabuni kufanya kazi za ndani, jaribuni kuwauliza waliokwisha enda huko. Tafadhalini kuweni makini. Mtajajutia haya nawaambieni, fanyeni tafiti za kina mjue nyuma ya pazia kuna nini,
 
...ipo siku wazanzibar watililia bara na kuipigia magoti, nyie endeleeni kujikomba kwa hao waarabu kwa kudanganywa na dini, wenzenu by 2016 mafuta yanaisha so kwa sasa wanatafuta mahala pa ku extend their territory (overseas territory) ambayo walinyang'anywa ) nayo ni zanzibar, wanakuja kwa jina la mtume (si mbaya) lakini wana lengo ovu, angalia msije mkawa watumwa ndani ya ardhi yenu halali, na ndio maana wamejitahidi kupandikiza chuki za kidini ili muungano uvunjike wao wapate nguvu ya kuingia, wameleta chuki za kisiasa ili muungano uvunjike wao wapate kuiingia. Amini nawaambieni hayo wanayohubiri misikitini hayana ni namna ya kuwalainisha, wangekuwa na upendo wa kweli wasingewafanya watumwa wake watu wanaopelekwa uarabuni kufanya kazi za ndani, jaribuni kuwauliza waliokwisha enda huko. Tafadhalini kuweni makini. Mtajajutia haya nawaambieni, fanyeni tafiti za kina mjue nyuma ya pazia kuna nini,

maneno mengi ila sijaona hata moja la maana, zile zile fitna mlomezeshwa na kibaba cha taifa lenu, lakini hebu jiulize ikiwa Wazanzibar tunasindikizwa na waarabu kama unavyoamini we ye, Hivi Watanganyika mnalazimishwa na nani kuung'ang'nia na kuudefends huu Muungano kwa nguvu zenu zote, ilhali wazanzibar weonesha kila dalili ya kuuchoka tokea Mzee Karume hadi leo hii? Pili ikiwa vuguvugu la mabadiliko linatokana na chuki za kidini kama unavyosema, kwani kuna ubaya gani kwa Zanzibar ikiwa majority ni watu wa dini moja, lakini hebu tutoke nje ya boksi la Uisilamu twende twende kwa Wakristo, mara tu baada ya kutangazwa kwa rasimu ya pili ya katiba, Wazanzibar tulishangazwa na kupigwa na butwaa baada ya kusikia kauli za bwana Kardinali Pengo, kwa jinsi alivyojititimua kwa kupinga hadharani muungano wa serikali tatu huku akitoa hoja hata mtoto wa chekechea hazisemi kwa jinsi zilivyo dhaifu, lakini Pengo alienda mbali zaidi pale alipopinga Zanzibar kupewa fursa ya kujiunga na OIC hilo Pengo limemuuma sana, sasa tunajiuliza kweli alichosema Pengo kina nia njema kwa Zanzibar yetu? Kweli Pengo leo hii awe ndio mtetezi. wa Wazanzibar....? Jibu lipowazi, kumbe Pengo anajaribu kuonesha hisia na chuki zake dhidi ya
Wazanzibar na dini yao (Uislamu) na pia kuwambia wafuasi wake wasukubaliane natakwa ya Warioba ambayo kiuhalisia amehisi yamewanufaisha wausilamu wa Zanzibar na hilo kwake hataki kamwe kulisikia....lakini jamaa zetu wa Tanganyika hilo hamulioni, wala sio chuki za kidini kwa kuwa alitefanya ni Pengo, sasa kwa mantiki hii Pengo ametudhihirishia wazi kwamba Muungano kwa sasa ni mradi wa makafiri wa kikatoliki, na hili linajulikanwa tokea kuasisiwa kwake ila leo limedhihirishwa tu......!!! Mwisho tunawambia Watanganyika kwamba maamuzi ya Wazanibar ndio yameshatoka na hakuna ataeweza kuzima vuguvugu la mabadiliko Zanzibar hats mukitumia nguvu nying za propaganda ndani na nje ya nchi hazisaidii kitu, na mwishowe ipo siku itakuwa kweli......Pengo ajitayarishe, shenzzz time!!!
 
...ipo siku wazanzibar watililia bara na kuipigia magoti, nyie endeleeni kujikomba kwa hao waarabu kwa kudanganywa na dini, wenzenu by 2016 mafuta yanaisha so kwa sasa wanatafuta mahala pa ku extend their territory (overseas territory) ambayo walinyang'anywa ) nayo ni zanzibar, wanakuja kwa jina la mtume (si mbaya) lakini wana lengo ovu, angalia msije mkawa watumwa ndani ya ardhi yenu halali, na ndio maana wamejitahidi kupandikiza chuki za kidini ili muungano uvunjike wao wapate nguvu ya kuingia, wameleta chuki za kisiasa ili muungano uvunjike wao wapate kuiingia. Amini nawaambieni hayo wanayohubiri misikitini hayana ni namna ya kuwalainisha, wangekuwa na upendo wa kweli wasingewafanya watumwa wake watu wanaopelekwa uarabuni kufanya kazi za ndani, jaribuni kuwauliza waliokwisha enda huko. Tafadhalini kuweni makini. Mtajajutia haya nawaambieni, fanyeni tafiti za kina mjue nyuma ya pazia kuna nini,

wewe endelea kufundishwa na hawa waliowafundisha kuabudu mtu anayelalamika eti hana nyumba wala choo anayekunya vichakani na chini ya vigogo vya mitende Mathew 8:20

KAOMBE MSAADA WA COMPENSATION KWA KUBANDULIWA NA HAWA WABANDUAJI walimu wenu


During the 1960s, Cunningham was stationed at St Michael's Catholic Boarding School in Soni, Tanzania.

While there he and other Rosminian priests perpetrated sexual abuse that made this school, according to one pupil, "a loveless, violent and sad hellhole".

Other pupils recall being photographed naked, hauled out of bed at night to have their genitals fondled and other sexual abuse.

[SUP][/SUP]

Although Cunningham's abuse was known about by the Rosminian order before his death in 2010, it was covered up and knowledge of it only emerged publicly in 2011 in the BBC documentary Abused: Breaking the silence.

The order are resisting paying compensation to the abuse victims.
 


View the article



View the series of articles





[h=3]Popes having male lovers during pontificate[/h]
  • Pope Paul II (1464–1471) is popularly thought to have died due to indigestion arising from eating melon in excess,[SUP][45][/SUP][SUP][46][/SUP] though a rumour was spread by his detractors that he died while engaging in sodomy.[SUP][47][/SUP]
  • Pope Sixtus IV (1471–1484) was alleged to have awarded gifts and benefices to court favourites in return for sexual favours. Giovanni Sclafenato was created a cardinal by Sixtus for "ingenuousness, loyalty,...and his other gifts of soul and body", according to the papal epitaph on his tomb.[SUP][48][/SUP][SUP][49][/SUP]
  • Pope Leo X (1513–1521) was allegedly a practising homosexual, according to some modern and contemporary sources (Francesco Guicciardini and Paolo Giovio). He was alleged to have had a particular (albeit one-sided) infatuation for Marcantonio Flaminio.[SUP][50][/SUP]
  • Pope Julius III (1550–1555) was alleged to have had a long affair with Innocenzo Ciocchi del Monte. The Venetian ambassador at that time reported that Innocenzo shared the pope's bed.[SUP][51][/SUP]




[h=2]Popes who were, or may have been, sexually active after receiving Holy Orders[/h]

  • Pope Julius II (1503–1513) had three illegitimate daughters, one of whom was Felice della Rovere (born in 1483, twenty years before his election).[SUP][19][/SUP] The schismatic Conciliabulum of Pisa, which sought to depose him in 1511, accused him of being a "sodomite covered with shameful ulcers." [SUP][20][/SUP]
  • Pope Paul III (1534–1549) who, according to some sources, held off ordination in order to continue his promiscuous lifestyle, fathering four illegitimate children (three sons and one daughter) by his mistress Silvia Ruffini. He broke his relations with her ca. 1513. There is no evidence of sexual activity during his papacy. He made his illegitimate son Pier Luigi Farnese the first Duke of Parma.[SUP][21][/SUP][SUP][22][/SUP]
 
...sio kanisa la katoliki wewe, embu mtaje mmoja wa katoliki tuone kama hujaanza kucheza segere, ila nyiee tunawajua...we unajua kwanini zanzibar, tanga, uarabuni ushoga umekithiri???? Ni kwa sababu huko makanisa hakuna na kama yapo ni machache sana, hope umeelewa ninachokimaanisha, ukitaka kupinga pinga tu kwa nafsi yako na hiyo dini yenu, lakini that's undisputed fact milele
Assistant Tutor,

Veteran guard claims 'secret gay society' inside Vatican is a security threat - http://rt.com/news/homosexuality-vatican-pope-swiss-guard-920/

Are those not Catholics, if you defend them then dont generalize for Muslimans too. You are living inth glass house dont throw stones to others ok?

Namaste!
 
Last edited by a moderator:
Ideological attack dhidi ya Uislamu na Waislamu na mikakati endelevu.

Labda nikurudishe nyuma kidogo miaka 10-15 iliyopita;
Katika kipindi hiki makafiri hususan makatoliki walipenyeza na kuingiza mawakala wao katika kazi ya uwakala wa kusambaza wafanyakazi hususan wa ndani katika nchi za Gulf.

Walichokuwa wakifanya ni kuwapa kazi za ndani mayaya wa Kikristo ili kwenda kupandikiza mbegu za kufru kwa watoto wadogo wa Kiislamu.

Kwa upande wa kazi za kiume propaganda kubwa ikapigwa kwa Waislamu hususan Wasaudi kuwa mfanyakazi bora ni kafiri kwa sababu yeye anakupigia kazi yako mfululizo bila ya kuondoka na kwenda kuswali wakati wa swala unapoingia.

Vilevile Waislamu wanachukua kazi ili apate unafuu na urahisi wa kuhiji tu, akihiji tu basi anaacha kazi na kurudi kwao.

Propaganda ilikuwa ni kubwa sana na kuwakomba Wasaudi mpaka Mufti wa wakati huo akatoa Fatwa ya ubora wa kumuajiri Muislamu mwenzako.Makafiri wakafeli.

Ghafla wakageukia kwenye shambulio la Imamu na muadhini mwanamke.
Kama unakumbuka walim-promote na kumtumia Amina AbdulWadoud.
Hawakupata mafanikio waliyoyatarajia sasa wamekuja na gay imam, gay masjid,gay muslim. .

Kama kawaida yao watakula za uso na watakuja na jingine.
 
Hakuna mTanganyika anayebembelezea kukaa na mikupe dsima dumu mgongoni huku wenyewe wakiwa na mikongojo ya kutembelea, kisa eti waungwana kumbe mivivu ya kutupwa.

Tunasubiri serikali tatu kwa hamu ili muanze kujua kulima na kujitegemea.
Toka povu lakini ukweli wenyewe ni kuwa suala la muungano linaidhuru sana "Tanzania" nje ya nchi.

Nadharia yote ya "Tanzania" kushiriki katika kuzikomboa nchi nyingine za Afrika inamezwa na kutiliwa mashaka wakati watu wanapoangalia jinsi Wazanzibari wanavyoshikiliwa kimabavu na Tanganyika.
 
Juzi nilicheka sana kuna sehemu hapa huwa wanashinda wapemba kupiga deiwaka nilienda kupiga stori.

Katika maongezi ghafla mmoja akasema sisi wote watanzania kwa anini tunabishana?

Nilicheka sana kuona hawa hawa ambao kila siku nikiwa nao wananitolea maneno makali sana kuwa hawautaki muungano kwani unawanyonya leo wanajidai watanzania baada ya kugundua kuwa sie watanganyika ndio kabisaa hatuwataki wao

Walikuwa wanabeep sasa tumepiga


Mkuu,

Mbona unaleta story za vijiweni humu!?

Ahsanta.
 
Kwa hiyo mimi ni kafir au?

Halafu mbona umeshindwa kumsaidia kujibu swali?

Mkuu mimi nina bahati ya kupita madrasa hivyo hunidanganyi kitu humu
Sijasema kwamba wewe kafiri, nimekufahamisha nani ni kafiri au nani anaweza kuwa kafri,watu wanavyofahamu kwa kairi maana yake mkiristo na sio kweli, kafiri anaweza kuwa hata muislamu, nakupa mfano kama muislamu wa kweli, ikiwa husali sala tano wewe ni kafiri unahesabika, sasa sijui wewe utajiweka kundi gani, kama kafiri, au mlokole, au muislamu, hilo ni juu yako.

Kurudi kwenye mada, ni kwamba kwa matendo wanayo tufanyia ccm ni makairi wote, wauwaji wakubwa, wizi wa mali za umma,wavunja haki za binadamu, kila maasi ni yao, iwe waislamu ccm hao iwe wakirisoto wote makafiri.
 
Afadhali sasa sisi waunguja tusiopenda zanzibar kujitenga tutapumua. Kiukweli wanaotaka mamlaka kamili zanzibar ni alshabab si wazanzibar wala watanzania.

Muunguja wa ukweli humsikii hata siku moja kujinasb yeye ni munguja,utamuona kwa itikadi zake tu,wenye tabia ya kujinasib hao ni wapemba wao ndio kila siku utawasikia "mimi mpemba,mimi wa gando au mimi wa macho mane " nk

Kwahiyo mkuu twambie ukweli wewe wa wapi 😉
 
maneno mengi ila sijaona hata moja la maana, zile zile fitna mlomezeshwa na kibaba cha taifa lenu, lakini hebu jiulize ikiwa Wazanzibar tunasindikizwa na waarabu kama unavyoamini we ye, Hivi Watanganyika mnalazimishwa na nani kuung'ang'nia na kuudefends huu Muungano kwa nguvu zenu zote, ilhali wazanzibar weonesha kila dalili ya kuuchoka tokea Mzee Karume hadi leo hii? Pili ikiwa vuguvugu la mabadiliko linatokana na chuki za kidini kama unavyosema, kwani kuna ubaya gani kwa Zanzibar ikiwa majority ni watu wa dini moja, lakini hebu tutoke nje ya boksi la Uisilamu twende twende kwa Wakristo, mara tu baada ya kutangazwa kwa rasimu ya pili ya katiba, Wazanzibar tulishangazwa na kupigwa na butwaa baada ya kusikia kauli za bwana Kardinali Pengo, kwa jinsi alivyojititimua kwa kupinga hadharani muungano wa serikali tatu huku akitoa hoja hata mtoto wa chekechea hazisemi kwa jinsi zilivyo dhaifu, lakini Pengo alienda mbali zaidi pale alipopinga Zanzibar kupewa fursa ya kujiunga na OIC hilo Pengo limemuuma sana, sasa tunajiuliza kweli alichosema Pengo kina nia njema kwa Zanzibar yetu? Kweli Pengo leo hii awe ndio mtetezi. wa Wazanzibar....? Jibu lipowazi, kumbe Pengo anajaribu kuonesha hisia na chuki zake dhidi ya
Wazanzibar na dini yao (Uislamu) na pia kuwambia wafuasi wake wasukubaliane natakwa ya Warioba ambayo kiuhalisia amehisi yamewanufaisha wausilamu wa Zanzibar na hilo kwake hataki kamwe kulisikia....lakini jamaa zetu wa Tanganyika hilo hamulioni, wala sio chuki za kidini kwa kuwa alitefanya ni Pengo, sasa kwa mantiki hii Pengo ametudhihirishia wazi kwamba Muungano kwa sasa ni mradi wa makafiri wa kikatoliki, na hili linajulikanwa tokea kuasisiwa kwake ila leo limedhihirishwa tu......!!! Mwisho tunawambia Watanganyika kwamba maamuzi ya Wazanibar ndio yameshatoka na hakuna ataeweza kuzima vuguvugu la mabadiliko Zanzibar hats mukitumia nguvu nying za propaganda ndani na nje ya nchi hazisaidii kitu, na mwishowe ipo siku itakuwa kweli......Pengo ajitayarishe, shenzzz time!!!

...pia sijaona ulichuzungumza zaidi ya kuhusisha tu masuala ya dini, na hilo ndio lengo kuu la waarabu kuwaaminisha wazanzibar, ila ipo siku...mkataa pema pabaya panamwita. pia nahisi huijui hii dunia vizuri
 
Shein waambie hao magaidi majinga kabisa.Kwa gharama yoyote Zanzibar hatutaiachia jasho letu na damu yetu imemwagika pale.Zanzibar utaendelea kuwa chini ya baba yako Tanganyika mpaka unakufa.Na kenge yoyote atakayeleta kidomodomo tutampoteza kwenye ramani ya dunia.Nyambaf

Mkwala wote huo huwezi hata kutengeneza biskuti,power is nothng without control.
 
wewe endelea kufundishwa na hawa waliowafundisha kuabudu mtu anayelalamika eti hana nyumba wala choo anayekunya vichakani na chini ya vigogo vya mitende Mathew 8:20

KAOMBE MSAADA WA COMPENSATION KWA KUBANDULIWA NA HAWA WABANDUAJI walimu wenu


During the 1960s, Cunningham was stationed at St Michael's Catholic Boarding School in Soni, Tanzania.

While there he and other Rosminian priests perpetrated sexual abuse that made this school, according to one pupil, "a loveless, violent and sad hellhole".

Other pupils recall being photographed naked, hauled out of bed at night to have their genitals fondled and other sexual abuse.



Although Cunningham's abuse was known about by the Rosminian order before his death in 2010, it was covered up and knowledge of it only emerged publicly in 2011 in the BBC documentary Abused: Breaking the silence.

The order are resisting paying compensation to the abuse victims.

u must be ill,,, very ill coz u dont know what ur saying, na ungejjua mi nimekupa hiyo kama siri usinge bwabwaja hayo mashudu...besides no one wants to reside in zanzibar bara inatutosha sana, na ndio maana mmejazana sana huku, tukisema tuanze kuwafanyia fitina...Mungu aepushie mbali
 
...pia sijaona ulichuzungumza zaidi ya kuhusisha tu masuala ya dini, na hilo ndio lengo kuu la waarabu kuwaaminisha wazanzibar, ila ipo siku...mkataa pema pabaya panamwita. pia nahisi huijui hii dunia vizuri

hahee, sisi Waarabu waislamu wenzetu, nyie wazungu makafiri wenzenu...shida iko wapi?
 
wanzanzibar unasema ni wamoja angali wanapishana kauli wenyewe kwa wenyewe? tangu warioba apendekeze serikali tatu, kauli za kutaka zibaki mbili zimetoka znz zaidi hushangai? kauli za kuvunja muungano nazo zimeanzia huko huko .Je watu hawa ni wamoja?. Shein na wanaccm mko nao huko unguja hamuwaambii hayo kwa nini?

Mkuu kina shein (ccm) ni vibaraka wa mkoloni mweusi tanganyika,kesi ya nyani huwezi kumpa ngedere.
 
Back
Top Bottom