Anayetaka MAMLAKA KAMILI Ahame Zanzibar - DR SHEIN

Anayetaka MAMLAKA KAMILI Ahame Zanzibar - DR SHEIN

Wewe kweli umevurugwa.
Nyie mmjejazana Kariakoo nzima na hakuna anaye wa bughudh.
Raha mustarehe kabisa.
Kwa sababu ya ubaguzi na Roho mbaya yenu ndio maana kuns hao wanaobadili majina huko.
Muulize Shama aasi Vuai akuambie raha alizokuwa anapata huku.
Muulize Maalim Seif atakwambia.
Wana wazuga tu nyie ili tuendelee kuwatawa la vyema sie Wa Tanganyika...
Watu wamekaa tayari wanasubiri lianzishwe ili tuwape adabu hawa midebwedo.

Kuna mijengo watu nasikia wameishaanza kujimilikisha wakijiandaa na kuwahamisha kwa nguvu kama alivyofanya idd amin
 
Baba ake kapindua hivyo ana hati miliki ya visiwa vya Zanzibar, wengine wote hawana haki ya kutoa maoni yao.Nashangaa kusikia mtu mwenye kufikiri kwa muono huu akawa ndio kiongozi mkuu wa nchi, heko Dodoma kwa kutuekea raisi mwenye muono mfupi !

Imbeni nyimbo zenu za kujipa moyo kama wazanzibari walio wengi wanataka muungano, soma vizuri takwimu za waliosema mkataba (+60%), iliobakia nadhani ndio 3, 2 na moja.Huo ni ushahidi wa wazi kuwa tume haikuwa na hadidu rejea za kukubali maoni yao mkataba licha ya vitisho juu vya CCM kutisha tisha wanachama wake bado takwimu iko juu kiasi hicho.
 
Tatizo la makafiri hawataki kubadilika ni wachache tu ndio wanaojiamini, ndio maana wanakosa imani kwa baadhi ya wazanzibar, na hilo lipo hadi kwenu sio Zanzibar tuu, na baba yenu wa Taifa ndio muasisi wa fitina za Udini sisi twaendeleza tuu..
Mnawaita watu makafir wakati mmejazana kwenye nchi za kikristo mnatafuta maisha. Kwa nini msiende libya, syria au saudia? mnaogopa kuliwa jicho

AU MNADHANI HATUJUI KUWA NYIE NI WATOTO WA MAHOUSE GIRLS? YAANI HARAMU?

WATOTO MLIOPATIKANA KWA NJIA YA MBAKO!
 
Binafsi najua fika faida za muungano, nimeenjoy sana shirikisho la EU.Ni raha ilioje kwa uwepo wa muungano wa nchi hizo, sisemi kama hakuna hasara zake hususan kwenye suala la sarafu.Kinachojitokeza faida ni nyingi kuliko hasara na hapo wananchi kuchagua faida.

Nikilinganisha na muungano wa Tanganyika na Zanzibar, ni vurugu na umejikita zaidi na taifa moja la Tanganyika kuionea na kuifanyia ukoloni mambo leo Zanzibar.Sioni faida hata moja, hususan miaka ya sasa labda huko kwenye miaka ya 60's.
 
Mnawaita watu makafir wakati mmejazana kwenye nchi za kikristo mnatafuta maisha. Kwa nini msiende libya, syria au saudia? mnaogopa kuliwa jicho

AU MNADHANI HATUJUI KUWA NYIE NI WATOTO WA MAHOUSE GIRLS? YAANI HARAMU?

WATOTO MLIOPATIKANA KWA NJIA YA MBAKO!
Hatuwaiti watu makafiri, ispokuwa walee walio mkanusha Allah (SW) na hilo kwetu ni ibada hata kama ni mzee alokuzaa bado yeye atakua kafiri seuzi na kwa hili ndugu hatuangalii manufaa ya kidunia tunafaidikaje kutoka kwake, yeye bado atabakia kuwa KAFIRI na mwisho wake mottoni, labda Allah amuwezeshe kurudi katk Uisilamu.....
 

baada ya mda mwingi wa kugoogle.....any way yoyote atefanya uchafu huo ktkt Uisilamu ni uchafu wake binafsi sio dini, maana dini yetu imekamilika tokea kwa Mtume Muhammad (SAW) sio masheikh wala Imam kama wew ulivyokusudia hapo , ila sikushangai maana umeshazoea kudanganywa na wachungaji ambao kwako eti ndio kioo ktk dini yakoo!!majanga
 
Mnawaita watu makafir wakati mmejazana kwenye nchi za kikristo mnatafuta maisha. Kwa nini msiende libya, syria au saudia? mnaogopa kuliwa jicho

AU MNADHANI HATUJUI KUWA NYIE NI WATOTO WA MAHOUSE GIRLS? YAANI HARAMU?

WATOTO MLIOPATIKANA KWA NJIA YA MBAKO!

We biscuti hujui kwamba padari wanafungisha ndoa waseng.e??? Hivi kuhusu desmond tutu kuliwa kiboga? Vp kuhusu waziri mkuu wa uingereza kuhalalisha useng.e?? Mkuu ukristo na ushoga kama Yanga na Manji.... www.gaychristian.net www.christiangays.com
 
Ndio maana asilimia 82.3 ya mapadri duniani ni mchele mchele vijambio vishapasuliwa
 
We biscuti hujui kwamba padari wanafungisha ndoa waseng.e??? Hivi kuhusu desmond tutu kuliwa kiboga? Vp kuhusu waziri mkuu wa uingereza kuhalalisha useng.e?? Mkuu ukristo na ushoga kama Yanga na Manji.... www.gaychristian.net www.christiangays.com
AMERICA'S FIRST OPENLY GAY IMAM PERFORMS SAME-SEX MARRIAGES

His inclusive mosque has outraged some Muslim leaders

]Dec 22, 2013 by Mary Noble

IEOSDB94T9CMC1KI-cp0x11x929x534-rszw640.jpg

Daayiee Abdullah's first act as Imam was to perform funeral rites for a gay Muslim who died of AIDS. Other Imams had refused to perform the Muslim cleansing ritual for the AIDS victim.
That kind of exclusion was why Abdullah became an Imam in the first place, to offer support to gay and lesbian Muslims who are often excluded from their religious communities.
Many American Muslim leaders have condemned him, particularly for performing gay marriages. Some imams even refuse to greet him.
"Anyone who has an inclination that is not acceptable, they have to control themselves," said California imam Muzammil Siddiqi to Al Jazeera when the network asked about Abdullah. "If someone has an inclination to commit adultery or an inclination to drink alcohol or a great desire to eat pork, I would say the same thing: control yourselves."
But Abdullah is virtually a folk hero among American gay rights advocates and progressives. "He's like the Harvey Milk of gay Muslim leaders in America," said Prof. Abdelilah Bouasria of the American University to theWashington Post.
"I have a slightly different vision of Islam," Abdullah told the Washington Post, "and it may take a while for the world to catch up."
Abdullah helps gay Muslims he marries to keep their ceremonies quiet, since families back in the Middle East could be persecuted if the marriages became known. "Our relatives could be killed, their homes destroyed back in the Middle East if our wedding was on the Internet," said MQ, 35, a Muslim who married his partner in a ceremony performed by Abdullah.
Born in 1954 to Southern Baptist parents, Abdullah came out to his parents at the age of 15, and converted to Islam at age 33. He allows women to sit with men and women can lead prayers - another innovation that has outraged some American Muslims.
Al Jazeera.

America's First Openly Gay Imam Performs Same-Sex Marriages
 
Ndugu zako waliokuletea hiyo dini yenye mungu asiesikia lugha nyingine zaidi ya kiarabu ndio hawa
arab gays in the house - YouTube

Allah anasikia hadi lugha ya kwenu unyamwezini, ila ametuchagulia kiarabu ili kuturahisishia mawasilian, na sisi maashalllahu tumekubali na tunatiii agizo hilo kwa kusoma na kukielewa kiarabu, na hata we we hiyo siku ilifika utaongea kiarabu sio kinyamwezi chako...
 
Allah anasikia hadi lugha ya kwenu unyamwezini, ila ametuchagulia kiarabu ili kuturahisishia mawasilian, na sisi maashalllahu tumekubali na tunatiii agizo hilo kwa kusoma na kukielewa kiarabu, na hata we we hiyo siku ilifika utaongea kiarabu sio kinyamwezi chako...

...kama jamaa ataongea kiarabu hiyo siku ikifika, mbona nyie mnajifunza sasa, so mnapoteza muda kwa kitu ambacho utakijua tu kwa urahisi bila kujifunza
 
Jaribun kumchukua Bilal arudi huko kama atakubali

Upuuzi kumlinganisha Bilali, hivi nyi Watanganyika munadhani Zanzibar ni ya hao wapuuzi munaowataja eti Mara Bilali, Shamsi, sijui Shein....tunawambia kwamba Zanzibar ni ya Wazanzibar.....lakin masikin ndio mumezoea kuifanya Tanganyika yenu kuwa ni mali ya Watawala wenu kama akivyofanya Nyerereee
 
AMERICA'S FIRST OPENLY GAY IMAM PERFORMS SAME-SEX MARRIAGES

His inclusive mosque has outraged some Muslim leaders

]Dec 22, 2013 by Mary Noble

IEOSDB94T9CMC1KI-cp0x11x929x534-rszw640.jpg

Daayiee Abdullah's first act as Imam was to perform funeral rites for a gay Muslim who died of AIDS. Other Imams had refused to perform the Muslim cleansing ritual for the AIDS victim.
That kind of exclusion was why Abdullah became an Imam in the first place, to offer support to gay and lesbian Muslims who are often excluded from their religious communities.
Many American Muslim leaders have condemned him, particularly for performing gay marriages. Some imams even refuse to greet him.
"Anyone who has an inclination that is not acceptable, they have to control themselves," said California imam Muzammil Siddiqi to Al Jazeera when the network asked about Abdullah. "If someone has an inclination to commit adultery or an inclination to drink alcohol or a great desire to eat pork, I would say the same thing: control yourselves."
But Abdullah is virtually a folk hero among American gay rights advocates and progressives. "He's like the Harvey Milk of gay Muslim leaders in America," said Prof. Abdelilah Bouasria of the American University to theWashington Post.
"I have a slightly different vision of Islam," Abdullah told the Washington Post, "and it may take a while for the world to catch up."
Abdullah helps gay Muslims he marries to keep their ceremonies quiet, since families back in the Middle East could be persecuted if the marriages became known. "Our relatives could be killed, their homes destroyed back in the Middle East if our wedding was on the Internet," said MQ, 35, a Muslim who married his partner in a ceremony performed by Abdullah.
Born in 1954 to Southern Baptist parents, Abdullah came out to his parents at the age of 15, and converted to Islam at age 33. He allows women to sit with men and women can lead prayers - another innovation that has outraged some American Muslims.
Al Jazeera.

America's First Openly Gay Imam Performs Same-Sex Marriages

Hilo ni lake sio Uisilamuu
 
Biblia ni jarida la kufungia vitumbua kuna jamaa yangu flani anafananisha biblia na vigazeti vys udaku vya shigongo
 
We biscuti hujui kwamba padari wanafungisha ndoa waseng.e??? Hivi kuhusu desmond tutu kuliwa kiboga? Vp kuhusu waziri mkuu wa uingereza kuhalalisha useng.e?? Mkuu ukristo na ushoga kama Yanga na Manji.... www.gaychristian.net www.christiangays.com

...sio kanisa la katoliki wewe, embu mtaje mmoja wa katoliki tuone kama hujaanza kucheza segere, ila nyiee tunawajua...we unajua kwanini zanzibar, tanga, uarabuni ushoga umekithiri???? Ni kwa sababu huko makanisa hakuna na kama yapo ni machache sana, hope umeelewa ninachokimaanisha, ukitaka kupinga pinga tu kwa nafsi yako na hiyo dini yenu, lakini that's undisputed fact milele
 
...kama jamaa ataongea kiarabu hiyo siku ikifika, mbona nyie mnajifunza sasa, so mnapoteza muda kwa kitu ambacho utakijua tu kwa urahisi bila kujifunza
duniani ni mafunzo kijana, akhera hakuna mda huo..
pumbav naazz..ivi unadhani utajua nn bila ya kujifunza, ila kwa makafiri hamtaki jifunza mutajua hiyo cku mutapoanana na Mungu...
 
Back
Top Bottom