Anayejua dawa ya jino, leo sijalala

Anayejua dawa ya jino, leo sijalala

Usisahau kuleta mrejesho Ila hilo jino waweza kulitoa ikiwa limetoboka au ukaliziba


Hiyo dawa inaua wadudu na maambukizi kwahiyo ikiwa huo upande wa jino unautumia kitafunia utakuwa haujaondoa tatizo 100% maybe unatumia upande mwingine kutafunia.
unamezaje hizi dawa mkuu DR HAYA LAND?
 
Miaka ile nilisumbuliwa sana na maumivu makali ya jino nikaelekezwa niende Hindumandal Hospital maeneo ya posta (Dar es Salaam), Kuna dawa inaitwa Ranos ilinisaidia sana ,sikuling'oa jino na halikunipa usumbufu tena
Kabla yakwenda kuling'oa wacha nikaitafute hio dawa pharmacy nione

Jino linauma miezi kadhaa sasa nikila kitu hasa chenye chumvi au sukari nakiona chamtemakunde!



Cc Smart911
 
Kabla yakwenda kuling'oa wacha nikaitafute hio dawa pharmacy nione

Jino linauma miezi kadhaa sasa nikila kitu hasa chenye chumvi au sukari nakiona chamtemakunde!



Cc Smart911
Mkuu kwa vile Leo n siku yenu maalum wewe na mkubwa smart sasa nakupa dawa ya jino bureee

Chukua magomen ya mwembe yale ya ndan baada ya kutoa uchafu wa nje chemsha na maji kwa muda baada ya kuchemsha acha yapoe kidogo kisha maj yake sukutua upande ule wa jino kwa siku 3 had nne baada ya hapo njoo unipe mrejesho
 
Mkuu kwa vile Leo n siku yenu maalum wewe na mkubwa smart sasa nakupa dawa ya jino bureee

Chukua magomen ya mwembe yale ya ndan baada ya kutoa uchafu wa nje chemsha na maji kwa muda baada ya kuchemsha acha yapoe kidogo kisha maj yake sukutua upande ule wa jino kwa siku 3 had nne baada ya hapo njoo unipe mrejesho
Siku tatu hadi nne bado tu anaskilizia kupona jino kumbuka maumivu ya jino hayana comeback
 
Siku tatu hadi nne bado tu anaskilizia kupona jino kumbuka maumivu ya jino hayana comeback
Mkuu nimetoa msaada TU kama haitaj ataacha

Mm nimepona jino kwa dawa hyo
Hakuna dawa inayoponesha ugonjwa ndan ya siku Moja ka.ipo niambie
 
Jino chanzo ni usaha au mdudu,hamna zaidi. Chemsha robo Lita ya ubuyu oil, vitunguu maji na thoum, mdaula na mjaafari.vyote kijiko kijiko. Weka asubuh na jioni

Tuwasiliane kwa 0713 039 875
 
Back
Top Bottom