Anafunga ndoa mwezi ujao ila anapigwa nje balaa

Anafunga ndoa mwezi ujao ila anapigwa nje balaa

Kuna dada mmoja ambaye ni meneja msaidizi kwenye kampuni ninayofanya kazi kwa sasa, anatarajia kufunga ndoa mwezi ujao. Kwasasa anaishi na huyo mumewe mtarajiwa na wana watoto wawili tayari.

Kilichonisukuma kuandika uzi huu ni kutoka na tabia ya huyo dada kutoka kimapenzi na mfanyakazi mwenzetu. Na isitoshe yeye ndo anampenda sana jamaa. Amepanga achukue leave mwezi huu mwishoni ili waende tanga kabla ya ndoa yao na huyu jamaa wakale raha.

Kusema kweli inaniuma na ninajaribu kuwaza kwa sauti mpaka sipati jibu kwakweli. Kusema kweli nyie wanawake sio watu wa kuaminika hata kidogo.

Mbali na huyo mwanamke, pia kuna dada mwingine hapohapo ni mke wa mjeda ambaye amehamishiwa kikazi njombe. Naye anatoka kimapenzi na huyu jamaa yetu.

Najaribu kujiuliza kuhusu nyie wanawake nakosa jibu. Hivi mnakosa nini kwa waume zenu?

INAUMA SANA, ILA HAIKUHUSU.....
 
Ndyo maana mpaka sasa cjaoa. Kila cku napata mwanamke nikakaa naye miez mi5 nakuwa nmeshamsom. Alafu ninamkosi wa kuwa na wanawake wa kaskazini. Sasa hiv ngoja njarbu wa kanda ya ziwa labda.
 
WEWE NI SAWA NA HUYO, KWA TAARIFA YAKO BORA USIOLEWE KABISA, "KWENYE NDOA KUZINGUANA NI SAWA NA MSWAKI NA DAWA YA MSWAKI"
Sasa tukizinguana si tumeachana au umeelewaje? Yani tugombane kawaida nikacheat. Sina njaa ya dudu kiasi hicho. Huwa nacheat nikiwa kwenye uhusiano wa kusogeza siku
 
Sasa tukizinguana si tumeachana au umeelewaje? Yani tugombane kawaida nikacheat. Sina njaa ya dudu kiasi hicho. Huwa nacheat nikiwa kwenye uhusiano wa kusogeza siku

WEWE NAWE NI SAWA NA HUYO, HIYO TABIA HAAISHI KWENYE NDOA, WANAWAKE WOTE NI HOVYO TU KABISA, UNAFIKIRI NDO NI KAMA SWITCH UKIWEKA ON TABIA MBAYA ZINAKUWA OFF?
 
WEWE NAWE NI SAWA NA HUYO, HIYO TABIA HAAISHI KWENYE NDOA, WANAWAKE WOTE NI HOVYO TU KABISA, UNAFIKIRI NDO NI KAMA SWITCH UKIWEKA ON TABIA MBAYA ZINAKUWA OFF?
Kama wanawake wote hovyo natumaini mama ako ma dada zako na binti zako ni hovyo vile vile. Sawa tuishie hapa
 
Ulivyosema 'anapigwa nje balaa' nikajua anatoka karibu na ofisi nzima yaani neno hapana kwake msamiati mzito...kumbe anatika na mmoja tu mtoa mada acha kukuza mambo madogo[emoji13] [emoji13]
 
Ulivyosema 'anapigwa nje balaa' nikajua anatoka karibu na ofisi nzima yaani neno hapana kwake msamiati mzito...kumbe anatika na mmoja tu mtoa mada acha kukuza mambo madogo[emoji13] [emoji13]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mwenza Daby akiona hii unaachwa
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mwenza Daby akiona hii unaachwa
Hawezi kuona amesafiri
 
Back
Top Bottom