thetruthtobetold
JF-Expert Member
- Jan 17, 2018
- 509
- 561
HAHAAAA HAAA
Kaka unacheka nini ndugu? hawa mabinti wanauzi sana, sasa kanaliwa, eti kakiolewa hakataliwa, kama ndoa vile ni switch ukiweka on automatically tabia mbaya zipo off
HAHAAAA HAAA
nilicheka kwa sababu uliongea mambo meupeeeKaka unacheka nini ndugu? hawa mabinti wanauzi sana, sasa kanaliwa, eti kakiolewa hakataliwa, kama ndoa vile ni switch ukiweka on automatically tabia mbaya zipo off
Si akazitatue na mume wake.changamoto za ugumu wa maisha pia umezisahau mkuu ""
sasa sindio anaamua kuolewa na mume Mwenye Pesa ili akazitatue vizuri ...yaani hata kama hampendi "" anachofuata ni utelezi tu ""mambo ya kumpnda atampnda huko huko wakiwa kwenye ndoa...teheeSi akazitatue na mume wake.
haikuhusuKuna dada mmoja ambaye ni meneja msaidizi kwenye kampuni ninayofanya kazi kwa sasa, anatarajia kufunga ndoa mwezi ujao. Kwasasa anaishi na huyo mumewe mtarajiwa na wana watoto wawili tayari.
Kilichonisukuma kuandika uzi huu ni kutoka na tabia ya huyo dada kutoka kimapenzi na mfanyakazi mwenzetu. Na isitoshe yeye ndo anampenda sana jamaa. Amepanga achukue leave mwezi huu mwishoni ili waende tanga kabla ya ndoa yao na huyu jamaa wakale raha.
Kusema kweli inaniuma na ninajaribu kuwaza kwa sauti mpaka sipati jibu kwakweli. Kusema kweli nyie wanawake sio watu wa kuaminika hata kidogo.
Mbali na huyo mwanamke, pia kuna dada mwingine hapohapo ni mke wa mjeda ambaye amehamishiwa kikazi njombe. Naye anatoka kimapenzi na huyu jamaa yetu.
Najaribu kujiuliza kuhusu nyie wanawake nakosa jibu. Hivi mnakosa nini kwa waume zenu?
mimi mpekupeku nilijua nikamwonya hakusikia...ameolewa sasa...siwezi fumbia macho kitu ninachojua.sahihi kabisaa mkuu..watu hawataki kujua kuhusu hayo