anaewafahamu wasichana wa kichaga naomba msaada.

anaewafahamu wasichana wa kichaga naomba msaada.

Status
Not open for further replies.

MAN PC

Senior Member
Joined
May 1, 2013
Posts
108
Reaction score
18
Hi! jf, nina mchumba wangu ambae ni mchaga natarajia akimaliza degree yake mwezi wa saba ili mwishoni mwa mwaka huu tuoane, bt hataki twende nkamtambulishe kwe2 ila anataka kwao first, hilo ndo mila zao?
 
Ndo utaratibu dunia nzima huo.. kwani yeye ndo anakuchumbia mpaka aje kwenu wakwanza...
Mwanaume ndo anatakiwa aende kwa binti kwanza..
 
MKUU kama kweli unajipenda na future ya ndoa yako.Tafakari Mara 100 uamuzi wako wa kutaka kuoa Mchaga. Wanawake wa kichaga ni HATARIIIIIIIIII. Jamaa zangu wengi kama 10 hivi walio oa hao wachaga ndoa zimevunjika. Wanawake hao wakichaga wanasubiri kuona Kipato chako kimekua vya kutosha then UTATA na VISA vinaanza ndani ya nyumba. Na usipo kaa vizuri utaishia kufunikwa na ule udongo wa TANI 7. KAZI KWAKO.
 
Wako very hyper...si maanishi wote ila kwa sampo niliyoiona, nimewaona wanapenda kucontrol wanaume, wakali...mnisamehe bure km nimewakwaza...ni mawazo tu
 
Hapo dah waza vizuri ukienda kujitaburisha kwao unapewa majukumu. Watakueleza matatizo na itabidi wewe uanze kuyashughulikia kabla hata ya kuoa.

Utajikuta sasa unaanza kukaa na ndungu wa kipenzi chako na kuanza kuwasomesha.
Be careful.
 
mosi;si watalaamu kunako 6 kwa 6 ni wazee wa kusoma gazeti
pili;wanapenda pesa balaa
tatu;hawajui kupika
nne;wabinafsi sijawahi ona wanaukabila hawapendi ndugu wa mume hasa kama siyo mchaga mwenzao wenyewe wanaita kyasaka
tano;its likely ukipata mali wakauua mapema ili abaki afaidi na nduguze wanaxema mwanaume c nduguyo
sita;wapo humu jf soon wataanza kutoa povu kwenye comment hii haha hahah haha
 
Mwanangu licha ya kuchunwa jiandae kusherea uroda na wakaokuja wakiitwa uncle, kaka na wengine wengi. Maana hawa jamaa kama bodaboda kwa kula vichwa. Kwani wanawake wamekwisha hadi ujiingize kwenye moto ukiona? Tia akilini mwanangu.
atamuRIP soon
 
MKUU kama kweli unajipenda na future ya ndoa yako.Tafakari Mara 100 uamuzi wako wa kutaka kuoa Mchaga. Wanawake wa kichaga ni HATARIIIIIIIIII. Jamaa zangu wengi kama 10 hivi walio oa hao wachaga ndoa zimevunjika. Wanawake hao wakichaga wanasubiri kuona Kipato chako kimekua vya kutosha then UTATA na VISA vinaanza ndani ya nyumba. Na usipo kaa vizuri utaishia kufunikwa na ule udongo wa TANI 7. KAZI KWAKO.

Kuseama ukweli sipendi mambo ya kugeneralise, binadamu tunatabia tofauti, siyo kwasababu ulimuona fulani basi ndiyo wakina fulani wato wako hivyo. Kuna usemi wa kugeneralise wanawake wa Kihaya na ngono, lakini kuna wadada, wanawake na wake za watu wahaya wengi na wanajiheshimu sana.
 
Thank you my Bovlei wine.......siko tayari kusema chochote kwa sasa......will be back shortly.......after 4 glasses.....especially kwako wewe Father of All na nikiwe.......
 
Last edited by a moderator:
MKUU kama kweli unajipenda na future ya ndoa yako.Tafakari Mara 100 uamuzi wako wa kutaka kuoa Mchaga. Wanawake wa kichaga ni HATARIIIIIIIIII. Jamaa zangu wengi kama 10 hivi walio oa hao wachaga ndoa zimevunjika. Wanawake hao wakichaga wanasubiri kuona Kipato chako kimekua vya kutosha then UTATA na VISA vinaanza ndani ya nyumba. Na usipo kaa vizuri utaishia kufunikwa na ule udongo wa TANI 7. KAZI KWAKO.

Www acha kumharibia mwenzio unavyo dhan huwa c kwa wote na hao marafiki wako wanayao mambo.viva forever my wifer toto la kichaga
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom