anaewafahamu wasichana wa kichaga naomba msaada.

anaewafahamu wasichana wa kichaga naomba msaada.

Status
Not open for further replies.
Acheni ushamba nyie mchaga hela mbele maendeleo daima sio kula mtaji kwanza mfungulie maduka

Sent from my BlackBerry 9800using Jamie's
 
mosi;si watalaamu kunako 6 kwa 6 ni wazee wa kusoma gazeti
pili;wanapenda pesa balaa
tatu;hawajui kupika
nne;wabinafsi sijawahi ona wanaukabila hawapendi ndugu wa mume hasa kama siyo mchaga mwenzao wenyewe wanaita kyasaka
tano;its likely ukipata mali wakauua mapema ili abaki afaidi na nduguze wanaxema mwanaume c nduguyo
sita;wapo humu jf soon wataanza kutoa povu kwenye comment hii haha hahah haha

Kweli aisee watch ua tongue
 
Mi nakutaka ww unaessema et tunasoma magazet?labda ww ndo ulisomewa na kama walishakuuwa ww ndo umefufuka na haya mapya basi kalale acha ushamba ww

Sent from my BlackBerry 9800using Jamie's
 
Malavidavi ndani ya nyumba kwa hawa wanawake wa kichaga yapo mwisho wa mwezi.
Wao wamefundishwa zaidi kuwavua waume zao nguo pindi wakiwa wametoka kazini na kuwavalisha taulo halafu mikono yao inapita kwenye mifuko yote ya shati na suruali.
Kama ujipendi oa mchaga. Kaka zao tu wanawakimbia wanaoa wahehe kwa sana
 
Hi! jf, nina mchumba wangu ambae ni mchaga natarajia akimaliza degree yake mwezi wa saba ili mwishoni mwa mwaka huu tuoane, bt hataki twende nkamtambulishe kwe2 ila anataka kwao first, hilo ndo mila zao?

Hongera sana kijana kwa kuchagua mchumba kutoka ktk jamii ya WACHAGGA.
Hakika umechagua kilicho bora.

Mti wenye matunda siku zote ndio unaopigwa mawe.

Maneno yote mabaya uyasikiayo kuhusu WACHAGGA ni uzushi na propaganda itokanayo na wivu tu wa kipuuzi baada ya kugundulika kwamba WACHAGGA ni jamii ya watu wenye akili na maarifa ktk kufocus maendeleo.

Mwanamke wa kichagga hawezi kukuruhusu mumewe ucheze na pesa kwa anasa badala yake atakushauri mfungue miradi ili iwawezeshe kuongeza kipato ktk familia.

Kuhusu kujitambulisha ni sahihi kabisa kwa wewe mwanaume kwenda kwa wazazi wa binti kwanza ndipo muende kwenu.
 
Mwanangu licha ya kuchunwa jiandae kusherea uroda na wakaokuja wakiitwa uncle, kaka na wengine wengi. Maana hawa jamaa kama bodaboda kwa kula vichwa. Kwani wanawake wamekwisha hadi ujiingize kwenye moto ukiona? Tia akilini mwanangu.
Duh mnatutoa matongotongo!
 
mosi;si watalaamu kunako 6 kwa 6 ni wazee wa kusoma gazeti
pili;wanapenda pesa balaa
tatu;hawajui kupika
nne;wabinafsi sijawahi ona wanaukabila hawapendi ndugu wa mume hasa kama siyo mchaga mwenzao wenyewe wanaita kyasaka
tano;its likely ukipata mali wakauua mapema ili abaki afaidi na nduguze wanaxema mwanaume c nduguyo
sita;wapo humu jf soon wataanza kutoa povu kwenye comment hii haha hahah haha

Nakuunga mkono 100%
 
Swala la kwenda kwao halina madhara sana kama mahari unayo nenda tu. We kama umempenda oa tu mchaga mwenyewe unaweza kukuta kazaliwa na kukulia kwa azizi ali. So kitabia atakuwa mzaramo ila origin ni mchaga.
 
Unaoa mtu au unaoa kabila?acha ushamba bana.
 
Wako very hyper...si maanishi wote ila kwa sampo niliyoiona, nimewaona wanapenda kucontrol wanaume, wakali...mnisamehe bure km nimewakwaza...ni mawazo tu

mwanaume ana-control-liwa vipi?
 
mosi;si watalaamu kunako 6 kwa 6 ni wazee wa kusoma gazeti
pili;wanapenda pesa balaa
tatu;hawajui kupika
nne;wabinafsi sijawahi ona wanaukabila hawapendi ndugu wa mume hasa kama siyo mchaga mwenzao wenyewe wanaita kyasaka
tano;its likely ukipata mali wakauua mapema ili abaki afaidi na nduguze wanaxema mwanaume c nduguyo
sita;wapo humu jf soon wataanza kutoa povu kwenye comment hii haha hahah haha

siungi mkono hoja zako namba 3-5, hayo mengine ngoja waje wenyewe.
 
kama unamuoa nenda kwao kwanza lkn kama anakuoa wewe c mbaya akianzia kwenu.
 
Hi! jf, nina mchumba wangu ambae ni mchaga natarajia akimaliza degree yake mwezi wa saba ili mwishoni mwa mwaka huu tuoane, bt hataki twende nkamtambulishe kwe2 ila anataka kwao first, hilo ndo mila zao?
Hahahahahahahahahaa
Chagga ladies
 
Labda wachaga za zamani zile wa siku hizi mbona wapo kawaida ile kimilamila hamna tena sasa hvi mabinti wote between age 20 hawana mambo ya kimila sana we jiokotee wanabadikika kadiri utakavyomtreat so hakuna haja ya kuuliza kabila wakati wa kuoa kwa sababu hamendi kufanya tambiko mi na msukuma wangu hata shinyanga sijui mwanza anapasikia tu
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom