Mtoto halali na hela
JF-Expert Member
- Aug 10, 2012
- 55,570
- 55,128
Dah maskini mdada alijua kidume hakitaweza kum pump hadi ajae.
wakati anampamo hakujua kama ni mtoto shwain
Shemeji taratibu.. Mbona kauli ya ukali hivi..? Huyo aliemdondoshea zigo ni mkubwa mwenzie..
Wanalia utamu au uchungu?
looh azae tu, akatembee na kijivulana cha miaka 19 hivi hakuwaona wa saiz yake, kwanza kambaka mtoto
Na Wew Uko Level Gani Kieleimu
Uchungu + maumivuu
anaogopwa akiulizwa mimba ni ya nani? Na ana miaka mingapi hapo ndiyo shida inaanza