Amepewa mimba na mwanaume mwenye umri mdogo

Amepewa mimba na mwanaume mwenye umri mdogo

Tamalisa

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2015
Posts
2,542
Reaction score
907
Habari zenu jamani.

Nina rafiki yangu amekuja Dar es salaam kusoma yupo chuo kikuu fulani hapa jijini,kwasasa ni mwaka wa tatu, na mwezi wa sita anatarajia kumaliza. Bahati mbaya mwaka jana alibeba mimba, kwasasa ni kubwa tu miezi kama 6 na wiki 2 hivi.

Chakusikitisha mimba kapewa na kijana mdogo kama miaka 19 hivi na bado ni mwanafunzi kabisa na anaishi kwa
wazazi yani mbele wala nyuma.Jamani ni hali ni mbaya mawazo yamemjaa, masomo ndo hayo, bora hata huyo muhusika angekuwa anamaisha yake

Amchukue akakae naye lakini ndo hivyo tena, maisha ni ya hosteli tu na chuo kama mjuavyo ratiba zake. Wazazi wake huko mkoani wamechanganyikiwa na wala hakuna msaada hata hawasemi chochote ni kama wamemtenga tu. hii ndo rikizo inaishia wanafungua chuo, sijui hata maisha yatakuaje hadi kujifungua kufike.

Ushauri wenu jamani atakapomaliza chuo na kujifungua atafanya nini endapo wazazi bado hawataonesha msaada
maana kwa hali ilivyo hawezi hata kusema atarudi home, na Dar es salam kaja kusoma tu.

Sijui maisha yake yatakuaje nipeni mawazo nichanganye na yangu ili nijue cha kumtia moyo zaidi. Dogo mwenye mzigo kasepa kahamia mkoani kwa dada zake japo wazazi wake wapo hapa Dar es salaam.

Ushauri please
 
Wakati anampatia huyo kijana wa miaka 19 bila hata kinga alidhania anakula peremende???
 
Ishamtokea jamani hata mkilaumu haisaidi ni kutoa ushaur umsaidie hatakua amejifunza
 
Jipinde kaongee na wazee wa dogo kiutu uzima, uwaombe msaada kwa sasa na utakapojifungua. Mtoto ni baraka, haijalishi alipatikana ktk mazingira gani.
 
Kwa mimba ni mwisho wa au ni gonjwa zen kwao dog wanajua na dogo yupo wapi
 
xx chuo añafany nn km añashindwa kupambanua mambo,anagaw papuch mpk kw dg wa miak19 mpk mimba
mjin co maghorofa,mijitu inayotoka kijijn cjui ikoje,hata chuo nilikuw nawashangaa inaona kila mtu akimtongoza mjin lazm amkubalie na amvulie pichu
 
Huo mzigo wake aubebe mwenyewe yani na akili yake ya chuo anaenda kumvulia kivulana akitegemea nini?Yeye amlee tu mwanae
 
Mwaka wa tatu Chuo kikuu una tom.bwa bila kinga
 
Siku hizi wadada wanaogopa mimba kuliko ngoma. Ooh niko period, ooh nimetoka jana tu! Hata kukomalia jamaa avae kondomu hataki!!
Je umemuuliza kama ameambukizwa HIV?
 
Ati umesema ni mwanafunzi wa chuo??? Anashindwa kutatua hiyo shida mpaka anaomba ushauri jf!!!
 
Ungepata ushauri mzuri kama ungekuwa wazi
Maana inaonyesha wewe ndio muhusika ila umegeuza LP
 
Back
Top Bottom