Amepewa mimba na mwanaume mwenye umri mdogo

Amepewa mimba na mwanaume mwenye umri mdogo

Mbonaa inaonekana km hayo majanga n yako maana ulivyo panic .ilaa kwan huyoo Dada akujua kijana wa miaka 19 hawezi mpa mtu mimbaa mpe polee then mwambie akubaliane na yaliyotokea na ajifungue alee mtoto km anapajua kwa kina kijana aende penginepo anaweza pata msaada
 
Huo mzigo wake aubebe mwenyewe yani na akili yake ya chuo anaenda kumvulia kivulana akitegemea nini?Yeye amlee tu mwanae
Honey Faith.. Wanasema ni mahaba tu.. Aliimba Marijani mwana wa Rajabu kwamba kama wewe hujawahi kupenda endelea kuomba Mungu yasikukute..

Hawa wote wanaotoa negative comments hapa wanayo yanayofanana na ya huyu dada.. Sema tu hulka za kibinadamu kumuhukumu mwenzio kwa kile ambacho nawe wakifanya.. au wakifanya kingine ambacho nacho sio kizuri..

Kwangu mie naona tu huyu dada ameteleza na anachotakiwa kufahamu ni kuteleza sio kuanguka.. Asijali watu wanaongea nini bali awekeze nguvu kwenye kutafuta msamaha wa wazazi na ndugu.. Kuzalishwa na kijana wa miaka 19 sio ajabu hata kidogo.. Huyo ni mtu mzima kisheria..
 
Last edited by a moderator:
  • Thanks
Reactions: mrm
looh azae tu, akatembee na kijivulana cha miaka 19 hivi hakuwaona wa saiz yake, kwanza kambaka mtoto
 
Hata kama mapenzi ndio nitembee na kijana mdogo anayelelewa na wazazi wake eti kisa upendo?Aiseeee kwanza huwa sitaki mazoea ya kijinga na vivulana.Na inategemea na jinsi unavyojiweka sosoliso
 
Last edited by a moderator:
Mwambie anitafute, nitamtunza yeye pamoja hako kiumbe mpaka hapo jamaa atakapoanza kujitegemea
 
Sasa ushauri gani anautaka hapa.jinsi yakutunza mimba au jinsi ya kwenda kuishusha.
Hebu tusichoshane wakati anavuliwa ch.......p alijua anaigiza bongo movie.
 
Hata kama mapenzi ndio nitembee na kijana mdogo anayelelewa na wazazi wake eti kisa upendo?Aiseeee kwanza huwa sitaki mazoea ya kijinga na vivulana.Na inategemea na jinsi unavyojiweka sosoliso
Honey Faith huyo ni wewe.. Yule hawezi kuwa wewe kwa tabia na hulka.. Kuna wengine wanaweza kuwa wanakwazika kwa unayoyafanya wewe hata kama kwako unayaona ni ya kawaida..

Pointi yangu hapa ni kwamba tusihukumu kwa kuwa hakuna alie msafi humu..
 
Last edited by a moderator:
Honey Faith huyo ni wewe.. Yule hawezi kuwa wewe kwa tabia na hulka.. Kuna wengine wanaweza kuwa wanakwazika kwa unayoyafanya wewe hata kama kwako unayaona ni ya kawaida..

Pointi yangu hapa ni kwamba tusihukumu kwa kuwa hakuna alie msafi humu..

Aiseeeee uchafu kutofautiana my dia sosoliso.Lakini pia kila mtu na akili zake na jinsi maisha yake alivyojichagulia kuishi
 
Last edited by a moderator:
Hapa hamuna kusikitika yeye amushukuru Mungu wangapi hawana watoto, kwan leo ukisoma ukafa bila mtoto ndo raha utapata
 
Kama unanifahamu vile. Niliachana na demu baada ya kumaliza masomo sababu hiyo. Alikuwa anasema protective zinamuwasha, kama simuamini tukapime na kama naogopa nitampa mimba basi atakuwa anatumia 2P. Ilibidi kumtema kwa kupishana misimamo.
 
...ajiandae tu kulea wote bebi mkubwa na bebi mdogo
 
Chuo 3rd year anapewa mimba na a 19yr old Mmmmmh! venye mabinti Wa chuo wanajiona high class??? I wonder!

Hii mbona inawezekana, kuna mmoja alipewa mimba na kijana wa mwenye nyumba alipokuwa kapanga binti wa chuo. Mara akasingizia kijana alimwekea dawa kwenye juice akasinzia, then kijana akajishindia siku hiyo ndo eti na mimba. hawa watu bhana, hata ushauli ni taabu, but ajaribu kuuza hata maandazi vijiweni kama kazi akikosa baada ya chuo
 
Back
Top Bottom