Amepewa mimba na mwanaume mwenye umri mdogo

Amepewa mimba na mwanaume mwenye umri mdogo

She's very stupid girl,A german philosopher Mr.Karl Marx said, "An educated differ from uneducated is as much as the living from the died"
Ni mjinga wa namna gani hata kama yuko university hawezi kujua malengo yake! Fara kweli huyu,huna hata aibu anakutaka ushauri unahangaika,kweli nimeamini ujinga hauishi.
Ana tofauti gani na ambaye hakusoma! si wale wale tu.
 
Hamna cha rafiki wala nini. Hii issue wewe ndo mhusika.
 
Kama aliweza jitia moyo na kumuachamia kijana ambaye anamjua kabisa kuwa ana mbele wala nyuma basi aendelee kujitia moyo kuwa ataweza kupambana na hali ya maisha aliyonayo sasa maana maisha yanakuja kwa njia ile ambayo umejichagulia mwenyewe atulie tu ailee mimba yake hauwezi jua mtoto atakayemleta dunian ndio anaweza kuja kuwa mfariji wake mwenyewe pale ambapo atakapoona dunia yote kama imemtenga
 
Hahahahahahah... Nimekumbuka kipindi kile nilivokua napenda wadada walionizidi umri.. Daaah.. Yani wanakupa papuchi yote hawakubanii kifupi watamu sana... Huyo Dada si azae tu shida wapi sasa hapo!?
 
Tatizo ni kulea mimba ama tatizo ni kuzaa na kijana mdogo?!Huyo kijana alimbaka ama walkubaliana..kama walikubaliana walikuwa na malngo gan ama jus sex partner!!!then itabidi awaelze wazaz ukwel...ili waone ujinga wake wajue jinsi ya kumsidia.
 
Dah usichezee vitu vyenye ncha kali, chukua tahadhari kwa wale ambao wanacheza navyo hovyo,kwa huyu dada itabidi azae atafute shughul ya kumuingizia fedha ya maziwa ya mtoto na akapange chumba kimoja atafute kadada ka kazi kusaidia kulea fulstop.
 
Tamalisa ntakusaidia kumlea huyo mtoto ila baba yake atakuwa mimi kuanzia sasa hebu ni pm kwanza
 
Last edited by a moderator:
Dah usichezee vitu vyenye ncha kali, chukua tahadhari kwa wale ambao wanacheza navyo hovyo,kwa huyu dada itabidi azae atafute shughul ya kumuingizia fedha ya maziwa ya mtoto na akapange chumba kimoja atafute kadada ka kazi kusaidia kulea fulstop.
Ya kwako ina ncha Kali? Basi utakuwa wa tofauti
 
Habari zenu jamani.

Nina rafiki yangu amekuja Dar es salaam kusoma yupo chuo kikuu fulani hapa jijini,kwasasa ni mwaka wa tatu, na mwezi wa sita anatarajia kumaliza. Bahati mbaya mwaka jana alibeba mimba, kwasasa ni kubwa tu miezi kama 6 na wiki 2 hivi.

Chakusikitisha mimba kapewa na kijana mdogo kama miaka 19 hivi na bado ni mwanafunzi kabisa na anaishi kwa
wazazi yani mbele wala nyuma.Jamani ni hali ni mbaya mawazo yamemjaa, masomo ndo hayo, bora hata huyo muhusika angekuwa anamaisha yake

Amchukue akakae naye lakini ndo hivyo tena, maisha ni ya hosteli tu na chuo kama mjuavyo ratiba zake. Wazazi wake huko mkoani wamechanganyikiwa na wala hakuna msaada hata hawasemi chochote ni kama wamemtenga tu. hii ndo rikizo inaishia wanafungua chuo, sijui hata maisha yatakuaje hadi kujifungua kufike.

Ushauri wenu jamani atakapomaliza chuo na kujifungua atafanya nini endapo wazazi bado hawataonesha msaada
maana kwa hali ilivyo hawezi hata kusema atarudi home, na Dar es salam kaja kusoma tu.

Sijui maisha yake yatakuaje nipeni mawazo nichanganye na yangu ili nijue cha kumtia moyo zaidi. Dogo mwenye mzigo kasepa kahamia mkoani kwa dada zake japo wazazi wake wapo hapa Dar es salaam.

Ushauri please

Hayatuhusu. Ondoa umbeya wako hapa JF. Hii habari Peleka kule facebook kwa rafiki zako.
 
Hakuna shida yeyote hapo
Wapo walio fiwa na waliowapa mimba
Wapo waliobakwa
Sembuse yeye ana under age material father.
Akazanie good health and exercise
Atapata bonge la TOTO.
 
Back
Top Bottom