Ameniadd kwenye group la madada wenzake


Kidume cha mbegu

Kidume cha mbegu

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2015
Messages
1,270
Likes
645
Points
280
Age
30
Kidume cha mbegu

Kidume cha mbegu

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2015
1,270 645 280
Habari zenu wana jf
Nilikuwa na mahusiano na mdada mmoja nikaamua kumpiga kibuti,baada ya kumpiga kibuti nimeshangaa kukuta ameniadd kwenye group la wanawake wenzake waliyosomaga
Pamoja shule ya wadada watupu
Nikijitoa ananiadd tena nikimwandikia text ya kumwambia anitoe hajibu ,,,,
Sasa mimi napokea sms za wanawake tu whatsapp yani sipend sipend
Niilikuwa naomba msaada wa anayejua kujitoa kabisa whatsapp kwenye ligroup lao la wanawake au mnifanyeje huyu mdada? Maana nimechoka kupata matext ya kijinga na umbeya tuu
 
RFP

RFP

Senior Member
Joined
Jun 15, 2016
Messages
173
Likes
191
Points
60
RFP

RFP

Senior Member
Joined Jun 15, 2016
173 191 60
Yaani mi nakushangaa...amekupeleka kisimani unashindwa kunywa maji? Mi nifowardie namba za hao wenzake at least 10, wazuri wazuri nikuoneshe kazi...UKIONA nyoya tu, jua kaliwa we hesabu tu
 
Jamalm335

Jamalm335

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2015
Messages
2,247
Likes
3,970
Points
280
Jamalm335

Jamalm335

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2015
2,247 3,970 280
Habari zenu wana jf
Nilikuwa na mahusiano na mdada mmoja nikaamua kumpiga kibuti,baada ya kumpiga kibuti nimeshangaa kukuta ameniadd kwenye group la wanawake wenzake waliyosomaga
Pamoja shule ya wadada watupu
Nikijitoa ananiadd tena nikimwandikia text ya kumwambia anitoe hajibu ,,,,
Sasa mimi napokea sms za wanawake tu whatsapp yani sipend sipend
Niilikuwa naomba msaada wa anayejua kujitoa kabisa whatsapp kwenye ligroup lao la wanawake au mnifanyeje huyu mdada? Maana nimechoka kupata matext ya kijinga na umbeya tuu
tongoza wote kwenye group. ila inawezekana ulikuwa na majungu majungu na umbea kama mtoto wa kike ndo maana akakuweka kwenye hilo group unavutiwa siku usutwe.
Exit group halafu block number yake.
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,253
Likes
15,357
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,253 15,357 280
Idadi ya wanaume hapa Tanzania inazidi kuporomoka kwa kasi kubwa sana kuwahi kutokea tangia nchi ipate uhuru!!
 
Kidume cha mbegu

Kidume cha mbegu

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2015
Messages
1,270
Likes
645
Points
280
Age
30
Kidume cha mbegu

Kidume cha mbegu

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2015
1,270 645 280
Yaani mi nakushangaa...amekupeleka kisimani unashindwa kunywa maji? Mi nifowardie namba za hao wenzake at least 10, wazuri wazuri nikuoneshe kazi...UKIONA nyoya tu, jua kaliwa we hesabu tu
HSasa nikianza kuwatongoza si ndiyo watanza kunisema ,,kama ni namba zao njoo inbox takupa zote ila uwe makini na wew wasikuaadd ,
0
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,199
Likes
47,981
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,199 47,981 280
Yani umepelekwa kwenyewe anza kugegeda mmoja mmoja hadi waishe wote.
 
comred

comred

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
1,405
Likes
1,019
Points
280
comred

comred

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
1,405 1,019 280
Inamana Hiyo Whatsup yako nitofauti natunazo tumia, au wewe ni mgeni wa kitufe cha delete/Exit
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,144
Likes
4,867
Points
280
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,144 4,867 280
Wape yangu,ni add faster please niwavuruge
 
Granted Peter

Granted Peter

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2015
Messages
1,369
Likes
487
Points
180
Age
23
Granted Peter

Granted Peter

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2015
1,369 487 180
Sasa hilo nalo lakuomba ushauri kwel
 
Kidume cha mbegu

Kidume cha mbegu

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2015
Messages
1,270
Likes
645
Points
280
Age
30
Kidume cha mbegu

Kidume cha mbegu

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2015
1,270 645 280
Ni
Inamana Hiyo Whatsup yako nitofauti natunazo tumia, au wewe ni mgeni wa kitufe cha delete/Exit
Ni exist au delete baada ya kama dk Tano wananiadd tena
 

Forum statistics

Threads 1,236,125
Members 474,999
Posts 29,247,530