Amekutwa na ky jelly! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amekutwa na ky jelly!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Twilumba, Feb 25, 2011.

  1. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,896
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    WanaJF katika hali ya kustaajabisha kaka yangu anayetegemea kuona mwezi August 2011 ameshindwa kuvumilia na amefikia uamuzi wa kuahirisha harusi kwa kumkuta mtarajiwa wake akiwa na KY JELLY iliyotumika kiasi kidogo iliyokuwa kwenye kipima joto cha shemeji yangu mtarajiwa! Kwa mujibu wa bro wangu anasikia kuwa KY Jelly inatumika kwenye yale mambo yetu ya mtandao wa Robo shilingi aka tIGO na hivyo anaamini shemeji yangu ndo tabia yake! Je ni kweli KY Jelly inatumika kwenye mchezo huo. Lakini hata kama ni hvyo je kuna uhalali wa kumtuhumu moja kwa moja, naomba tumshauri huyu kaka yangu jamani tuinusuru hii ndoa tarajiwa!
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,377
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280


    Badala ya kumtuhumu moja kwa moja ni bora amnuse kwanza kama anatoa harufu ya kinyesi, au akosee kwa makusudi wakati wa mechi aone kama itakwama au itapitiliza.
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,753
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Aaahh hizi ndoa za siku hizi nazo kisa fulani kaoa sijui kaolewa zinaboa!!
    Mwambie bro ajaribu kutumia mtandao nae akiona unapatiakana jibu analo akiona not reachable bas ndoa iwepo
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    KY Jelly....mmmh.....
    Narudi
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    no, mm nayafahamu haya mafuta, yametngenezwa special kwa wanawake wacotoa ute wkt wa tendo la ndoa sa wabongo ndo wakachakachua ma2miz yake
     
  6. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #6
    Feb 25, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,188
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    KY Jelly ni lubricant maalum inayo2mika kulainisha uke kama kunafanyika uchunguz unaohitaji kuingiza mkono au chombo chochote. Inawezekana huyo dada alikuwa na tatizo.
     
  7. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Usihitimishe jambo kabla ya kulifanyia tafakuri ya kina. Hiyo jelly inatumiwa na wanawake kwa malengo mbalimbali. Nisingependa nitaje hapa lakini inawezekana mtarajiwa wa kaka yako alikuwa na shida nyingine zaidi ya hiyo ya kutigokiwa.
     
  8. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    kabla ya kujiunga hapa, nilipitia kwa dada dinah. Hivyo ninajuwa kuwa tatizo la kutokunyevuka linawapata wengi tu, may be na yy anayo. Lkn ki2 muhimu cha kujiuliza, je hiyo ky jelly iliyotumika, imetumika pa1 na nani? Kwasababu lengu letu ni kujenga, sitopenda kuuliza maswali zaidi ila uhalali wa kuvuka 50% kwa anachodhaniwa haupo.
     
  9. The Mockingjay

    The Mockingjay JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Kama brother wako hajui kumtayarisha mwanamke vizuri, inabidi mwanmke atumie KY kupata lubrication. Ukute hiyo KY ilikuwa kwa ajili ya kaka yako. Unless kaka yako alikuwa amchakachui bibi harusi mtarajiwa.
     
  10. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,896
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    Ni bora kama ana tatizo si angesema tu! Tatizo gani la siri kiasi cha kushindwa kumwambia mwenzi wake!
     
  11. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,896
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    Ameshamchakachua kwa idadi zisizohesabika!
     
  12. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yawezekana ilikuwa kwa ajili ya matibabu
     
  13. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,896
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    Angemweleza isingekuwa tatizo!!
     
  14. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu uamuzi alochukua bro wako niwa busara kabisa... sababu huo aloukuta ni uthibitisho kuwa shemeji yako ni mtumiaji mzuri wa mtandao na jinsi bongo ilivochafuka kwa matumizi ya huo mtandao yaani hakuna ubishi na hilo....:decision:
     
  15. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,896
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    mke na mtandao mh?
     
  16. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,896
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    Heeeh nimetaharuki!!
     
  17. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,377
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    Matibabu gani kwani yeye Mkunga wa jadi?
     
  18. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,896
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    Matibabu yapi asiyoyajua mwenzi wake?
     
  19. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #19
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ky sio lazima ni ya TIGO tu jamani unaweza tumia hata kwa njia ya kawaida na majumbani ndio kabisa mtu unajua kabisa mumeo anachakachua nje hivyo unajihami asije akakuchubua hivyo akitaka kufanya mapenzi na wewe unaweza kutumia. Pia kuna wanawake wengine inawatokea ghafla wanakuwa wakavu sana kwa hiyo wanatumia.
    Kitu kingine anaweza kuwa aliitumia kwako bila wewe kujua wanawake huwa hawapendi kuonekana hawasikii raha wafanyapo mapenzi na wapenzi wao kwa hiyo anaweza akajiandaa kwao na kujipaka then akija kwako mnaendelea kama kawaida. muuluze atakupa jibu tu, usikimbilie conclusion
     
  20. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #20
    Feb 26, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,334
    Likes Received: 627
    Trophy Points: 280
    loh babu huyo shemeji anawapandisha watu pikipiki aloo mwambie jamaa ashtuke:mullet:
     
Loading...