Amejificha au wamemficha?

Amejificha au wamemficha?

Haha,
We jifungie mahali kula vinywaji na minyama ya kutosha. Sidhani kama kuna wa kukudhuru maana majority watashereka sana
Hawatajua wamkamate nani waache nani maana Tanganyika yote itakuwa inarindima kwa shangwe la ajabu, beer zinatanywewa sana mbuzi nao watalika sana wenye kungonoka ndiyo magesti yote yatakuwa full booked.
 
hawez kuwa salama wala kurudi salama kwa sababu zifuatazo:
1. alivuruga uchaguzi
2. aliua maelef ya wananchi
3. hakushinda uchaguzi
4. hapendwi na wananchi
5. ameshiriki yeye na vibaraka wake kuua, kuteka na kupoteza raia wengi
6. ameua baadhi ya viongozi wenzake
7. aliamuru kuuawa kwa namba mbili.. majarinio mawili yalishindwa mwisho akaachi ngazi kuokoa maisha yake
8. amemuweka mwenzake under house arrest
9. amefuja na kuwamaliza wenzake
10. kwa hila amemfunga mtu mwenye akili kuzidi wote serikalini.. Lissu

kw sababu hizo upepo upande wake unavuma vibaya sana
 
Mkuu unaweza tu kuchangia uzi pasipo kukashifu imani za watu wengine. Haiwezi kukupunguzia chochote. Ni ushauri tu.Samahani kama nitakuwa nimekukwaza mkuu🙏
Kwa hiyo kusema ujweli ni kashifa? Habari za jua kuzama kwenye tope siyo upumbavu mtupu
 
hawez kuwa salama wala kurudi salama kwa sababu zifuatazo:
1. alivuruga uchaguzi
2. aliua maelef ya wananchi
3. hakushinda uchaguzi
4. hapendwi na wananchi
5. ameshiriki yeye na vibaraka wake kuua, kuteka na kupoteza raia wengi
6. ameua baadhi ya viongozi wenzake
7. aliamuru kuuawa kwa namba mbili.. majarinio mawili yalishindwa mwisho akaachi ngazi kuokoa maisha yake
8. amemuweka mwenzake under house arrest
9. amefuja na kuwamaliza wenzake
10. kwa hila amemfunga mtu mwenye akili kuzidi wote serikalini.. Lissu

kw sababu hizo upepo upande wake unavuma vibaya sana
Hata kama Mimi siamini kwamba mnayoyazungumzia ni sasa yanapaswa kutokea

Lakini

Kifupi alikiuka maagizo ya the state

"Operation imesitishwa the state wamesema apewe muda"

Kuna Yale maagizo Yao 35 aliyakiuka hasa katiba mpya na mengineyo!

Kwakua alikiuka wakaja na "brother" na maagizo yake atekeleze!

Hivyo
 
Sote tunafahamu ya kwamba wameboresha mno kitengo cha propaganda hasa kwenye eneo la kutengeneza sinema zetu.. Japo hazina ubora lakini wanajitahidi Sana!
Hofu kuu ikitajwa kama 92OM...!

Je ni hofu?
Je ni woga?
Je ni wasiwasi?
Je ni jakamoyo?

Ya kwamba ninini kitatokea na hatima yake ni ipi?
Kitengo kiko kazini na hakuna kulala
Kama kuna watu wanakula mpaka wanavimbiwa na kusaza.. Kitengo kinafaa kuingizwa kwenye Guiness the book of records!

Masantula wamempeleka kwa malikia ili wamkaange vizuri.. Akirejea ngamani atajikuta keshaiva bila kujua alipikwa saa ngapi!

Hata kama ana gonjeka.. Lakini kupangwa kupo!. Hata ile ya akili mnemba ilitengenezwa makusudicallyView attachment 3689539
Unajisikiaje Kuandika Utoko Huu???
 
Mshana Jr mzamishe kwanza huyo nzi kwenye maziwa kisha mtoe Unywe Hiyo chai yako ya maziwa, maana Nzi Bawa moja kabeba sumu na moja kabeba Dawa, so Sumu ikitune na Tiba moja kwa moja alafu ndipo utajua kuwa hata hizi mbio za Mwalimu wa darasa la pili "Paul Madaladala", Kuanza kufundisha hadi Chuo kikuu wakati nafasi yake ni Mwalimu wa shule ya msingi ni sehemu ya hofu ya Mkutano mkuu wa "92OM", kule nchini Malawi.
That's why naipenda fasihi yenye kufikirisha medulla,❗❕🤣💖
 
Sote tunafahamu ya kwamba wameboresha mno kitengo cha propaganda hasa kwenye eneo la kutengeneza sinema zetu.. Japo hazina ubora lakini wanajitahidi Sana!
Hofu kuu ikitajwa kama 92OM...!

Je ni hofu?
Je ni woga?
Je ni wasiwasi?
Je ni jakamoyo?

Ya kwamba ninini kitatokea na hatima yake ni ipi?
Kitengo kiko kazini na hakuna kulala
Kama kuna watu wanakula mpaka wanavimbiwa na kusaza.. Kitengo kinafaa kuingizwa kwenye Guiness the book of records!

Masantula wamempeleka kwa malikia ili wamkaange vizuri.. Akirejea ngamani atajikuta keshaiva bila kujua alipikwa saa ngapi!

Hata kama ana gonjeka.. Lakini kupangwa kupo!. Hata ile ya akili mnemba ilitengenezwa makusudicallyView attachment 3689539
Acha wamweke pembeni tuu. Yeye alidhani kupambana na upinzani, wanaharakati na kubariki dhambi ndio job description yake. Kuna dogo ameshaanza kutufokea huko kama namna ya kupiga jalamba !!
 
Huwezi kutunyanyasa, kututesa, kutubaka, KUTUUUWA HALAFU TUKUCHEKEE SIYE WADANDANYIKA!
LAZIMA NAWE UONE JOTO YA JIWE NA GENGE LAKO!
NA MKIFA TUTASHANGILIA!
 
umeitoa kwenye kitabu gani cha kujifariji? Maana unayejipa hiyo 'coolness' ndiye uliyeumia zaidi.
0f99bb82-294b-4d10-8107-2347baa2a385.jpeg
 
Back
Top Bottom