Amejificha au wamemficha?

Amejificha au wamemficha?

Mpaka Leo hamjajua kazi ya Dua ya albadir ni Nini? Ukimuombea mtu mabaya yanakupata wewe 29 oct mkitaka mumpindue mukapundika wenyewe,mkatamani rais afe Nchimbi awe Rais ndio kafukuzwa na chama kabisa Mzee warioba kimya now sijui amelamba asali au alipigwa na kurujuani la kipemba,Lisu na kelele zote ashaelekea kibra huwezi kupewa mema ukalipa mabaya afu Mungu akuangalie tu Mungu sio mjomba enu.
 
Mpaka Leo hamjajua kazi ya Dua ya albadir ni Nini? Ukimuombea mtu mabaya yanakupata wewe 29 oct mkitaka mumpindue mukapundika wenyewe,mkatamani rais afe Nchimbi awe Rais ndio kafukuzwa na chama kabisa Mzee warioba kimya now sijui amelamba asali au alipigwa na kurujuani la kipemba,Lisu na kelele zote ashaelekea kibra huwezi kupewa mema ukalipa mabaya afu Mungu akuangalie tu Mungu sio mjomba enu.
Point yako kubwa ninini hapa!
 
Mpaka Leo hamjajua kazi ya Dua ya albadir ni Nini? Ukimuombea mtu mabaya yanakupata wewe 29 oct mkitaka mumpindue mukapundika wenyewe,mkatamani rais afe Nchimbi awe Rais ndio kafukuzwa na chama kabisa Mzee warioba kimya now sijui amelamba asali au alipigwa na kurujuani la kipemba,Lisu na kelele zote ashaelekea kibra huwezi kupewa mema ukalipa mabaya afu Mungu akuangalie tu Mungu sio mjomba enu.
Hivi walitaka kumpindua au kuzuia uchaguzi? Kumpindua watampindua tu.
 
Hivi walitaka kumpindua au kuzuia uchaguzi? Kumpindua watampindua tu.
Sawa Captain Tesha sie tupo pale tunawasubiri Inshallah. Ila atutaki kusikia milio tu mala Fulani atumuoni mala masela Amna fair play ukitoka aga kabisa.
 
Inakuhusu ni machoko wenzako.
Sasa unawaambia CHADEMA, mimi inanihusu kitu gani?
Na hao "MACHOKO" wanao uhusiano gani na CHADEMA.

Nikikwambia wewe ni chizi aliyeleweshwa na bangi za utotoni utakataa?
 
This time wataisingizia ebola baada ya uviko March 2021
3876d25d-e636-450c-b3a6-0d8ecef4d43d.jpeg
 
Back
Top Bottom