Ambagai Bar Mabibo jeshini; karibuni sana upate supu nzuri

Ambagai Bar Mabibo jeshini; karibuni sana upate supu nzuri

amri moja wote twendeni tukamuungishe Mmary, mimi naenda kesho ntakua ktk muonekano huu. ntakua ndani ya shati jeupe lenye mistari midogo dogo mingi miekundu ya tshs13,000, jeans imepauka ya tandale tsh3,000 kiatu frank leon tshs150,000 from delhi, premio t906dfb. watu watano wakwanza ntakaokutana nao ntatoa ofa ya kuku choma 3 na ndiz 10 ntalipa 50% ya gharama ya chakula na wao watoe 50% iliyobak. wanao afiki waseme NDIOOOO wasio afiki waseme SIYOOOOO!
Kwa sasa naenda kuweka mazingira sawa ili wadau wangu wa kesho wasipate shida. Mmary toa namba ya cm nataka nikugongee nije, au yeyote aliopo hapo saa hiz anipigie anielekeze nije
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji24] [emoji87] [emoji87] [emoji87] [emoji87] [emoji87] [emoji87] [emoji87] [emoji144] [emoji144] [emoji144] [emoji144]
 
Konyagi Fake ?
Manager Amekusikia Itabidi Aende Mbozi Road
Konyagi Kiwandani
 
Dah! kama nilijua,niligonga supu ya utumbo asubuhi hapo...safi sana aisee.
 
Dah ...zamani watu wa JF tulikuwa tunaogopa kujiweka wazi kuogopa 'viwavi' ...naona siku hizi tunajiachia tu ...na mimi nitapita mkuu kukuungisha ....JF mbele ...
 
Ambagai imefufuka..?? Bar ya zaman sn hyo. Tatizo la Mabibo bana, juzi nilitembelea nikawa naangalia mechi ya Barca na Real (EL CLASICO) ktk bar moja inaitwa IBUNGU. Jamaa, nadhan ndo DJ, kachukua microphone anaongea shit sn khs watu wasiokuw na vinywaj, tena kwa tone ya kibabe na sauti kubwa hatar.

" kma huna hela rudi kwenu ukalale, hapa tumekuja kutafuta hela. Watu DSTV tunalipia hapa. Hakuna kusema nilinunua kinywaji wkt wa mechi ya Chelsea, hii ni mechi mpya na kinywaji kipya. Kama vipi toka rudi kwenu..........."

Kwa style hyo Mabibo kuendelea ni ngumu sn. Nadhani ni kazi ya meneja na wahudumu wake kupitia kila meza na kuangalia vinywaji vipo au havipo.

Nway, hayo ni mawazo yng tu lakn.
 
Ambagai imefufuka..?? Bar ya zaman sn hyo. Tatizo la Mabibo bana, juzi nilitembelea nikawa naangalia mechi ya Barca na Real (EL CLASICO) ktk bar moja inaitwa IBUNGU. Jamaa, nadhan ndo DJ, kachukua microphone anaongea shit sn khs watu wasiokuw na vinywaj, tena kwa tone ya kibabe na sauti kubwa hatar.

" kma huna hela rudi kwenu ukalale, hapa tumekuja kutafuta hela. Watu DSTV tunalipia hapa. Hakuna kusema nilinunua kinywaji wkt wa mechi ya Chelsea, hii ni mechi mpya na kinywaji kipya. Kama vipi toka rudi kwenu..........."

Kwa style hyo Mabibo kuendelea ni ngumu sn. Nadhani ni kazi ya meneja na wahudumu wake kupitia kila meza na kuangalia vinywaji vipo au havipo.

Nway, hayo ni mawazo yng tu lakn.
Kibongo bongo ubabe wakati mwingine unasaidia mkuu. Wazee wa kitonga wanaongezeka sana uswazi
 
mkuu vp ugar na wali halo kwako auuzi nipe tenda niwe na kuletea sembe na mchele super kabisa
 
Back
Top Bottom