Ambagai Bar Mabibo jeshini; karibuni sana upate supu nzuri

Ambagai Bar Mabibo jeshini; karibuni sana upate supu nzuri

Wadau wangu wa nguvu leo nimefungua jiko hapa Mabibo jeshini Ambagai bar Karibu sana mje mnipe kampani. Asubuh ni supu ya utumbo wa mbuzi, supu ya nyama na mtori, mchana ni ugali nyama choma na chips, usiku in chips na kongoro na mchemsho wa kuku. Karibuni sana watu wangu wa nguvu mnipe support mwana Jf mwenzenu
Mkuu lazima nije hapo haya yote ulioyataja ndio my favorite.[emoji39]
 
amri moja wote twendeni tukamuungishe Mmary, mimi naenda kesho ntakua ktk muonekano huu. ntakua ndani ya shati jeupe lenye mistari midogo dogo mingi miekundu ya tshs13,000, jeans imepauka ya tandale tsh3,000 kiatu frank leon tshs150,000 from delhi, premio t906dfb. watu watano wakwanza ntakaokutana nao ntatoa ofa ya kuku choma 3 na ndiz 10 ntalipa 50% ya gharama ya chakula na wao watoe 50% iliyobak. wanao afiki waseme NDIOOOO wasio afiki waseme SIYOOOOO!
Kwa sasa naenda kuweka mazingira sawa ili wadau wangu wa kesho wasipate shida. Mmary toa namba ya cm nataka nikugongee nije, au yeyote aliopo hapo saa hiz anipigie anielekeze nije
Mkuu umetisha sana. Nakutumia pm mkuu
 
Mm nakula ile kitu ya kuchoma apo iko poa sana!" Mkuu ugali choma ingekuwa fresh uweke jioni...wengine kufika uko ni jioni tu
Mkuu ugali upo usijali kuhusu ilo
 
Ila meneja na counter wanaboa sana hapo halafu wanauza konyagi feki, nikija takushtua
Kuna mitaa flani nilisha kufuma mkiwa kama washkaji 3 au 4 mnapiga seregeti na henken mlichafua sana meza!!
 
2006 nimeishi mitaa iyo kuna mdada opposite anauza supu ya vichwa vya ng'ombe tukila tunashushia na bia ambagai owner ni mweusi cna
 
2006 nimeishi mitaa iyo kuna mdada opposite anauza supu ya vichwa vya ng'ombe tukila tunashushia na bia ambagai owner ni mweusi cna
Duuh. Kweli kitambo sana. Mi Mabibo nimeamia 2008
 
Back
Top Bottom