Alshabab Wafungua Akaunti nyingine Twitter.

Alshabab Wafungua Akaunti nyingine Twitter.

Status
Not open for further replies.
Naona kapigwa Kenya mapovu yanawatoka tu ila vifo huko Syria wanaouliwa na Sumu hamvioni?
 
Tatizo naloliona hapa ni shule tu, na Nyerere aliona mbali alitaifisha shule zote za dini ili watu wote waende shule lakini bado baadhi ya watu walizikataa shule zile wakaweka msingi kwenye elimu nyingine na bado hilo kosa linaendelezwa mpaka sasa,Raisi mwinyi naye kapiga kelele weee someni dunia imeingia kweye sayansi,bado watu hawasikii sasa utawasaidiaje watu wa namna hii.Kuna watu walio ona mbali wakati ule waliwapeleka watoto wao shule leo wanakula matunda ya watoto lakini walio kataa ndio hawa wanafurahia damu zikimwagika maana hawana elimu nyingine ila ni ilee moja tu Wamarekani ni wabaya dini fulani sio dini. usifanye makosa kama hayo bado nafasi ya kusoma ipo, we ulishaona mtu msomi aliye na kazi yake nzuri baba yake alimpeleka shule akashabikia udini au maandamano ya kulaani au Alshabab.WE unapsema Marekani wabaya walio soma wa itikadi yako wako huko huko, Marekani ni wabaya kwako wewe na mwalimu wako aliye kufundisha uone furaha ukiona damu. HUYO NI PEPO inabidi tukusaidie na shule tutakupeleka,usirudie kosa hii ni nafasi ya mwisho je unataka shule au hutaki?
 
napinga ugadi. Lkn napinga pia madege yasiorubani kuwaua waislam wasio na hatia

Kwa hiyo kwa mtazamo wa baadhi ya waislamu shambulizi la Kenya limelenga kumshikisha adabu mmarekani?
 
Naomba wana jf mutambuwe kuwa anayoipiga kenya sio al shababi bali ni mmarecani sema anachokitumia mmarican ni kuidanganya dunia kuwa usilamu ni mbaya na haufai ni dini ya kupenda kuwa watu ,kumbe sio kabisa ni propaganda tu,,onakule iraq,afughanistani, nigeria anasingizia boko haram kumbe mwenyewe mmarikani ni mbaya sanaa tena hafai,hapa tz ameanza kutengeneza tatizo kati ya serikali na wasilamu ,serikali haitaki kusikiliza madai ya wasilamu ,inachokifanya ni kuwakandamiza tu sasa wakichoka ndipo mmaricani anapoingia kupambana na hao anao waita magaidi,ilaweze kuchukuwa gesi,dhahabu,mafuta kiulaini,mmarecani hana adui wa kudumu wala hana rafiki wa kudumu

waite kondoo na mbuzi waeleze huo upuuzi wako! Madai gani ya kidini???? Unataka nn??
 
Mnauwa watu wasio na hatia, mnauwa watoto,mnauwa wanawake. Afu Mnamshukuru Allah?

Kweli hii ndio jihad?

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Tatizo naloliona hapa ni shule tu, na Nyerere aliona mbali alitaifisha shule zote za dini ili watu wote waende shule lakini bado baadhi ya watu walizikataa shule zile wakaweka msingi kwenye elimu nyingine na bado hilo kosa linaendelezwa mpaka sasa,Raisi mwinyi naye kapiga kelele weee someni dunia imeingia kweye sayansi,bado watu hawasikii sasa utawasaidiaje watu wa namna hii.Kuna watu walio ona mbali wakati ule waliwapeleka watoto wao shule leo wanakula matunda ya watoto lakini walio kataa ndio hawa wanafurahia damu zikimwagika maana hawana elimu nyingine ila ni ilee moja tu Wamarekani ni wabaya dini fulani sio dini. usifanye makosa kama hayo bado nafasi ya kusoma ipo, we ulishaona mtu msomi aliye na kazi yake nzuri baba yake alimpeleka shule akashabikia udini au maandamano ya kulaani au Alshabab.WE unapsema Marekani wabaya walio soma wa itikadi yako wako huko huko, Marekani ni wabaya kwako wewe na mwalimu wako aliye kufundisha uone furaha ukiona damu. HUYO NI PEPO inabidi tukusaidie na shule tutakupeleka,usirudie kosa hii ni nafasi ya mwisho je unataka shule au hutaki?

wewe unaongea,ujinga gani ?!
 
Mnauwa watu wasio na hatia, mnauwa watoto,mnauwa wanawake. Afu Mnamshukuru Allah?

Kweli hii ndio jihad?

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums

wale wanao tuma ndege zisizo na rubani ambazo zinashambulia popote hata sokoni na kuua watoto wanawake na wazee, wao ndio wana haki ya kuua eeh ?!!
 
Tatizo naloliona hapa ni shule tu, na Nyerere aliona mbali alitaifisha shule zote za dini ili watu wote waende shule lakini bado baadhi ya watu walizikataa shule zile wakaweka msingi kwenye elimu nyingine na bado hilo kosa linaendelezwa mpaka sasa,Raisi mwinyi naye kapiga kelele weee someni dunia imeingia kweye sayansi,bado watu hawasikii sasa utawasaidiaje watu wa namna hii.Kuna watu walio ona mbali wakati ule waliwapeleka watoto wao shule leo wanakula matunda ya watoto lakini walio kataa ndio hawa wanafurahia damu zikimwagika maana hawana elimu nyingine ila ni ilee moja tu Wamarekani ni wabaya dini fulani sio dini. usifanye makosa kama hayo bado nafasi ya kusoma ipo, we ulishaona mtu msomi aliye na kazi yake nzuri baba yake alimpeleka shule akashabikia udini au maandamano ya kulaani au Alshabab.WE unapsema Marekani wabaya walio soma wa itikadi yako wako huko huko, Marekani ni wabaya kwako wewe na mwalimu wako aliye kufundisha uone furaha ukiona damu. HUYO NI PEPO inabidi tukusaidie na shule tutakupeleka,usirudie kosa hii ni nafasi ya mwisho je unataka shule au hutaki?

Wewe elimu ingekuwa imekusaidia basi ungeacha kuabudu picha ya mzungu uliyo inunua duka la stationery, eti mmeipa jina la Yesu !
 
Kwa hiyo kwa mtazamo wa baadhi ya waislamu shambulizi la Kenya limelenga kumshikisha adabu mmarekani?

..........ya kwamba wanao dharauliwa na kuuawa bila jamii ya kimataifa kujalia, nao wana weza kujitetea na kuwaliza wanao jiona wana nguvu za kukandamiza wengine !
 
Hao wakenya wamekwenda kwenye masoko na kuua watu?

Halafu kwani al-shaabab ni jeshi la serikali ya somalia?
Wanajeshi wa Kenya wako Somalia kwa baraka za serikali ya somalia,kwanini hawa mabazazi wasiende kupambana na serikali yao?

Marekani inawapa silaha magaidi wa Syria kuiangusha serikali ya Syria.
Walihimiza Wakenya waingie Somlia baada wao kushindwa zaidi ya mika 10 iliyopita !
 
kaa ujiulize kwanini hawa alshabab wasiende kuua msumbiji? waende kenya lazima kuna sababu tutafakari na vyanzo pia kwani waliouawa ni wakristu peke yao au wakati wanavyatua risasi walikua wauliza kwanza mtu dini yake tusipende majibu rahisi kwa maswali magum
 
Kilichotokea kenya ni kisasi dhidi ya dhulma wanayofanya Jeshi la kenya Somalia. Mauaji wanayofanyiwa waislamu huko somali, parestina, chechinia, Miamar na kwingineko ni ya kinyama sana. Dunia ipo kimya dhidi ya uovu huu. Linapotokea tukio la malipizo kama walivyofanyiwa wakenya na Alshabaab dunia nzima inaungana kulaani. Hii ni Double standard. Hapa nayakumbuka maneno ya mtukufu mtume wa M/mungu aliposema 'YANAKARIBIA KUITANA MATAIFA DHIDI YENU KAMA VILE WANAVYOITANA WALAJI WA CHAKULA. WAKAULIZA MASWAHABA R.A JE,NI KWAKUWA TUTAKUWA WACHACHE ZAMA HIZO EWE MTUME WA ALLAH? MTUME AKAWAJIBU, BALI MTAKUWA WENGI SANA DUNIANI, ILA WINGI WENU UTAKUWA KAMA POVU LA BAHARI. MUNGU ATAONDOA WOGA MBELE YA MAADUI WENU NA KUTIA MIOYONI MWENU 'WAHNI' YAANI KUIPENDA DUNIA NA KUCHUKIA MAUTI. Leo hii reaction ndio inajadiliwa ila kilichopelekea reaction kinafumbiwa macho. Kwa hari hii hatutokuwa na amani ya kweli duniani.
Kilichotokea kenya nichakulaaniwa kwani hata kama ni Kisasi lakini haikupaswa kwa wale wasiohusika. Ule ni uovu na tukio lisilokubalika.
 
Dah ninapoona hili neno allah linatumiwa kwenye mambo ya mauaji napata tabu sana aisee....

kila binadamu anamuomba MUNGU ili kutimiza adhima yake pia humshukuru MUNGU/ALLAH kwa lile alilokusudia kwenda sawa kama vile gaidi, jambazi, fisadi,uharamia, mchawi na n.k.. Usitikishe hao kutamja ALLAH muumba wa mbingu na aridhi.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom