Aliyepoteza huu Mzigo tafadhali anitafute haraka

Aliyepoteza huu Mzigo tafadhali anitafute haraka

hapana siyo kweli hata siku moja
mimi ni kijana wa kanda ya ziwa neno hili linaeleza wazi ujumbe na dhimira ya mada yako kwamba nikuwazihaki wakanzi wa pwani

Usipende Kuhukumu Kitoto Namna Hiyo,unajuaje Aliyepoteza Ni Wa Pwani Au Bara? Kwani Dar Inakaliwa Na Wa Pwani Pekee Yake? Jaribu Kuwa Na Akili Iliyokomaa Na Si Akili Ya Kitoto Hivyo.
 
Weka jina lake humu,huenda kuna watu wanamfahamu
 
Haka kajamaa ni kabingwa ka kudanganya...

Wewe Na MO11 Mnadai Mi Ni Muongo Na Bingwa Wa Kudanganya,swali,unaweza Kuthibitisha Vp Kama Mimi Ni Muongo Na Wakati Hunijui? Ingekuwa Unanijua Hapo Sawa,hata Hivyo Wewe Ni Mmoja Wa Watanzania Wasioamini Ktk Mambo Makubwa,nadhani Topic Zangu Nyingi Sana Huwa Zinawatesa Sana Kifikra,kwa Mfano Mtu Kuachia Mshahara Wa Tsh 850,000 Kwa Mwezi Kwa Maisha Ya Watanzania Yalivyo Ni Ndoto,ila Mimi Nilifanya Hivyo Ili Nijiajiri Na Sasa Kipato Changu Ni Zaidi Ya 2mil Per Month,umeshawahi Kusoma Habari Za Wright Brothers? Na Albert Einsten? Tafuta Kitabu Cha "THINK BIG AND GROW RICH"ili Utoe Tongongo Kwenye Ubongo Wako,hapo Utaanza Kuamini Ktk Mambo Makubwa Na Si Madogo Tena,ukisikia Jambo Zito Linaongelewa Utaamini Na Hutabisha Kitoto Hivyo,tatizo Watanzania Hatuna Tabia Ya Kusoma Vitabu Ili Kutanua Ubongo,ndo Maana Kila Jambo Ni La Kushangaza Kwetu,makanisa 50 Tu? Nitajenga Zaidi Ya Hayo,kila Jambo Chini Ya Jua Linawezekana Kwa Jina La Yesu.
 
Weka jina lake humu,huenda kuna watu wanamfahamu

Hakuna Mtu Mwenye Hati Miliki Ya Jina,majina Huwa Yanarandana Ama Kufanana Kabisa,nikiweka Jina Italeta Usumbufu,cha Msingi Aliyepoteza Anajua Details Zikoje.
 
Usipende Kuhukumu Kitoto Namna Hiyo,unajuaje Aliyepoteza Ni Wa Pwani Au Bara? Kwani Dar Inakaliwa Na Wa Pwani Pekee Yake? Jaribu Kuwa Na Akili Iliyokomaa Na Si Akili Ya Kitoto Hivyo.

mimi ni akili ya kitoto sawa, nakupa hongera kwa kuwa wewe una akili yakikubwa.

dhimara ya mada yako ni kuwakashifu wakazi wa kanda ya pwani kwamba wao wakiokota vitu hawanga tabia yakufanya kama ulivyofanya wewe.

kama kweli umeokota ilikuwa haina haja ya wewe kujitambulisha unatoka kanda ya ziwa.
 
kudanganyana mwisho mara moja

kichwa changu kimegoma kabisa kuamini huyu jamaa haaminiki ni muongo muongo

Huna lolote wewe umekosa cha kuandika,we na uchumi wako njia za kuchepukia kigogo umezijulia wapi,?

Hii Mada kama ni uchokozi wa kanda ya ziwa vs DSM.


kwamba kina Ngosha ni waaminifu kuliko wa Dar!!

nimewaza tu jamani!!

Fiksi tupu...

anaeza kuwa kweli ama kasoma ule uzi kuhusu waaminifu wa dubai akapata wazo atoke vipi

Nilidhani peke yangu.

Haka kajamaa ni kabingwa ka kudanganya...

Kama chai ilopikwa vyema vileeee

cc: Tyta for your action plz.

wiseboy. Historia yako inakuhukumu,,waweza kuja kwa nia njema lakini thread zako za nyuma hazisadifu ''usamaria'' huu..''behaviour change is possible''....
angeokota Tized naamini negativity zisingekuwa kwa kiasi hiki...
 
Wakuu, mimi kijana wa Kanda ya Ziwa nipo hapa Dar kwa takriban wiki ya pili sasa. Leo katika kuzungukazunguka yangu usiku huu wakati narejea kulala majira ya saa mbili hivi nimeokota pochi yenye kiasi kikubwa hivi cha pesa pamoja na driving license maeneo ya ilala katika flat za wanajeshi kwenye njia inayochepukia kuelekea Kigogo.

Kwanza nimewaza sana iwapo hii ni bahati au lah! Nikajiuliza mara mbili mbili, baadae moyo ukaniambia kuwa mwenye huo mzigo yawezekana nae ana matatizo yake na hiyo pesa ndo alikuwa anaitegemea sana, kwa kuwa mimi kidogo nipo vizuri kiuchumi nimeona ni bora nitangaze, kwa yeyote aliyepoteza aniPM na aeleze jina lake kama lilivyo kwenye license na aseme kiasi halisi cha pesa, kisha tuonane nimpatie mzigo wake.

Warning: Kama huhusiki tafadhali pita sitaki usumbufu wala kejeli, heshima ni kitu cha bure.

Hongera sana mkuu wiseboy unafaa kuishi DUBAI kwani una meet merits za kukuwezesha kuishi falme hizo zenye maziwa na asali.
 
Last edited by a moderator:
Wakuu, mimi kijana wa Kanda ya Ziwa nipo hapa Dar kwa takriban wiki ya pili sasa. Leo katika kuzungukazunguka yangu usiku huu wakati narejea kulala majira ya saa mbili hivi nimeokota pochi yenye kiasi kikubwa hivi cha pesa pamoja na driving license maeneo ya ilala katika flat za wanajeshi kwenye njia inayochepukia kuelekea Kigogo.

Kwanza nimewaza sana iwapo hii ni bahati au lah! Nikajiuliza mara mbili mbili, baadae moyo ukaniambia kuwa mwenye huo mzigo yawezekana nae ana matatizo yake na hiyo pesa ndo alikuwa anaitegemea sana, kwa kuwa mimi kidogo nipo vizuri kiuchumi nimeona ni bora nitangaze, kwa yeyote aliyepoteza aniPM na aeleze jina lake kama lilivyo kwenye license na aseme kiasi halisi cha pesa, kisha tuonane nimpatie mzigo wake.

Warning: Kama huhusiki tafadhali pita sitaki usumbufu wala kejeli, heshima ni kitu cha bure.

Mkuu ufalme wa Mbinguni ni wako
 
huyu jamaa ni msanii eti kama kuna mtu kapoteza ampeep.ametoa namba???au aibeeep hewa.huyo aliyepoteza atijuaje namba ya huyu jamaa aliyeokota??????????
 
Polisi wa bongo sio watu, unaenda kutoa taarifa unageuziwa kibao
Kwanza akipeleka hiyo wallet na hela zake aliyepoteza hatazipata hizo pesa

hahaa jamaa hawaaminiki kumbe.
 
Soma vizuri thread uelewe, hajasema abipiwe, amesema um-PM

huyu jamaa ni msanii eti kama kuna mtu kapoteza ampeep.ametoa namba???au aibeeep hewa.huyo aliyepoteza atijuaje namba ya huyu jamaa aliyeokota??????????
 
hongera kwa uaminifu vip umempata mwenye nayo???
 
Ahsante Mkuu Kwa Maelekezo Mazuri,ila Pochi Haina Business Card Zaidi Ya Leseni Tu.

Ingia google, ingiza jina lililoko kwenye driving licence kwenye search box kama querry, unaweza kupata habari zaidi za mtu huyo. Nakupongeza kwa uaminifu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom