Aliyekwisha pata mpenzi humu jf atujuze


C

cj21125

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
2,037
Likes
141
Points
160
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
2,037 141 160
Mara nyingi nimeona post za wanaotafuta mke/mume humu jf. Sasa kuna yeyote aliyekushafanikiwa kupata mpenzi/mchumba/mke/mume kwenye mitandao ya jamii na ndoa ikadumu?
 
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
993
Likes
8
Points
0
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
993 8 0
Kwa ndoa watakuwa wachache sana ila nina imani walio Gegedana kibao tu humu. Tatizo usitegemee atatokea member wa humu na kuja kupost ohhh jamani nishamtafuna fulani, hata kama ni demu hawezi kuja kujichoresha humu eti jamani mimi nimeingiliwa na fulani. Hope you get my drift mkuu.
 
Manmaji

Manmaji

Member
Joined
Mar 21, 2012
Messages
26
Likes
0
Points
0
Manmaji

Manmaji

Member
Joined Mar 21, 2012
26 0 0
Mara nyingi nimeona post za wanaotafuta mke/mume humu jf. Sasa kuna yeyote aliyekushafanikiwa kupata mpenzi/mchumba/mke/mume kwenye mitandao ya jamii na ndoa ikadumu?
Mkuu cj21125 mimi nimepata mke mwema and it works, nina wa-encourage wana JF wengine wasikate tamaa,am happy like never before,nilipost thread humu JF kilichotokea sikuamini,now am deeply,madly in love with her.
 
Last edited by a moderator:
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
4,620
Likes
120
Points
145
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
4,620 120 145
Tusubiri waje huenda wapo
 
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
4,620
Likes
120
Points
145
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
4,620 120 145
Mkuu CJ mimi nimepata mke mwema and it works, nina wa-encourage wana JF wengine wasikate tamaa,am happy like never before,nilipost thread humu JF kilichotokea sikuamini,now am deeply,madly in love with her.
Umeona sasa kumbe wapo , ngoja na wengine waje na mashuhuda hapa ili kama unatafuta upate moyo kwamba wanapatikana and it works. To cj21125
 
Last edited by a moderator:
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,205
Likes
9,444
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,205 9,444 280
ivi mnajua kupata wa kugegeda hapa raha sana..
 
F

Frederrerlacasta

New Member
Joined
Dec 20, 2013
Messages
3
Likes
0
Points
0
F

Frederrerlacasta

New Member
Joined Dec 20, 2013
3 0 0
Kwa ndoa watakuwa wachache sana ila nina imani walio Gegedana kibao tu humu. Tatizo usitegemee atatokea member wa humu na kuja kupost ohhh jamani nishamtafuna fulani, hata kama ni demu hawezi kuja kujichoresha humu eti jamani mimi nimeingiliwa na fulani. Hope you get my drift mkuu.
haswaaaaa...., hope thy read between the lines.
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Mi pm yangu inajaaaa tu lakini duuuu sidhani kamaa labda awe anavutiaa sana na anipunguzie stress tu maana mi kumpenda tu hunichukua muda mrefu sanaa
 
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
3,963
Likes
691
Points
280
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
3,963 691 280
Thatha kama unataka si uokoe muda tu mkuu kwa kusema unataka mchumba ama mke alafu ujionee inakuaje kuliko kupata hearsay...
 
2 pacha

2 pacha

Senior Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
123
Likes
22
Points
35
Age
26
2 pacha

2 pacha

Senior Member
Joined Dec 15, 2013
123 22 35
dah me bdo cjapata! ila ndo natafuta hata wa kuduuh naye 2!
 
aloycious

aloycious

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2012
Messages
5,564
Likes
421
Points
180
aloycious

aloycious

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2012
5,564 421 180
Mie pia bado,natafuta mke,nahitaji kuoa nitulie. Mimi ni mchaga.
 
deepsea

deepsea

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2013
Messages
3,257
Likes
226
Points
160
deepsea

deepsea

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2013
3,257 226 160
khaaa ngoja niende kung'arisha nyota namie naweza pata
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,603
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,603 280
mi nilipata lakini kaniacha kwa sababu za kukiuka kanuni @ mayassa
 

Forum statistics

Threads 1,273,251
Members 490,339
Posts 30,475,240