Aliyebuni pombe ana akili sana

Aliyebuni pombe ana akili sana

Yaani unamshauri huyo chalii aache kutumia kinga ya corona? Au ulikuwa hujui? Usijesema hujui pia kuwa kitimoto ni kinga ya HIV... ntakushangaa my dia mjukuu
Hahaha babu mimi kinga yangu ya corona ni ugoro tayari nishaandaa siku ikiingia tu natumia.
 
Hujui chalii akinywa pombe anavyokuwa,niulize mimi😭😭
Heri apate corona kuliko kukutana na chalii aliyeonja k vant aseee!

Hiyo ngurue ni haramu dia babu
Unataka kuvujisha siri za ndani sasa mamalai 😂😂
 
Hujui chalii akinywa pombe anavyokuwa,niulize mimi😭😭
Heri apate corona kuliko kukutana na chalii aliyeonja k vant aseee!

Hiyo ngurue ni haramu dia babu
My dia mjukuu... tangu lini kinga ikawa haramu?
 
Light inakufanya ukae bar muda mrefu zaidi kabla network haijaanza kusumbua. Faru jon unatakiwa uinywe siku za muambo lkn kama jumamosi una pesa ya kutosha, light is the way to go.
Vyema kabisa kiongozi kitu kinachopelekea mtu kula spirit ni huu uchumi wa awamu ya 5

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ndiyo sehemu pekee hata maskini wa kipato cha chini na fukara kama mimi anaweza ku enjoy starehe ya muda na akasahau matatizo yake...akatabasamu tena...

Nilikuwa na ka elfu kumi, nimepiga light 6 hela imekata nimebakiwa na na buku tu maana bia ni buku jero hapa... sasa muda huu nakwenda kwa wakala nikatoe ka akiba kangu.. kabla hawajafunga.

Nani anaijua kesho bwana....bia ni tamu sana...na maisha ni mafupi...

Mi ni maskini jeuri, sipendi ushauri wa kijinga...

Bia ni taam aisee!! Nachokipenda inakusahaulisha ujinga ujinga unaendelea nchini...!! hata kama ni kwa muda tu sijali...!!



Chapombe wee!!!.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom