Aliyebuni pombe ana akili sana

Aliyebuni pombe ana akili sana

Hapo kuna mabarmaid wengi waliojaziajazia kwa nyuma mkuu
Hapo kwenye ma bar meid mkuu akili mu kichwa...mwanaume hafundishwi..huwa anajifinza mwenyewe
 
FUSO Cha kushangaza stim zikishapanda konyagi huwa linashuka kama maji, unajiona kama umelizoea iv mpaka linakuzimisha
 
Bora ufe na hii corona ukiwa umelewa
Ahmada umelewa.....

Sent using Jamii Forums mobile app
Ma mbegesa Corona watakufa wachina hadi wajambe...ngozi nyeusi na korona wapi na wapi....

Sisi tuna matatizo yetu sugu na Mwenyezi Mungu anayajua sisi Korona...sijui Toyota Corolla wapi na wapi?
 
Ndiyo sehemu pekee hata maskini wa kipato cha chini na fukara kama mimi anaweza ku enjoy starehe ya muda na akasahau matatizo yake...akatabasamu tena...

Nilikuwa na ka elfu kumi, nimepiga light 6 hela imekata nimebakiwa na na buku tu maana bia ni buku jero hapa... sasa muda huu nakwenda kwa wakala nikatoe ka akiba kangu.. kabla hawajafunga.

Nani anaijua kesho bwana....bia ni tamu sana...na maisha ni mafupi...

Mi ni maskini jeuri, sipendi ushauri wa kijinga...

Bia ni taam aisee!! Nachokipenda inakusahaulisha ujinga ujinga unaendelea nchini...!! hata kama ni kwa muda tu sijali...!!
Sawa mzee baba, vuta raha.

Mimi niko nacheck mieleka tu hapa geto.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mani yuu akipigwa tu na hili lichupa chalii... Hasara juu ya hasara
IMG_20200227_222940.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ndiyo sehemu pekee hata maskini wa kipato cha chini na fukara kama mimi anaweza ku enjoy starehe ya muda na akasahau matatizo yake...akatabasamu tena...

Nilikuwa na ka elfu kumi, nimepiga light 6 hela imekata nimebakiwa na na buku tu maana bia ni buku jero hapa... sasa muda huu nakwenda kwa wakala nikatoe ka akiba kangu.. kabla hawajafunga.

Nani anaijua kesho bwana....bia ni tamu sana...na maisha ni mafupi...

Mi ni maskini jeuri, sipendi ushauri wa kijinga...

Bia ni taam aisee!! Nachokipenda inakusahaulisha ujinga ujinga unaendelea nchini...!! hata kama ni kwa muda tu sijali...!!
Hivyo vi Lite sita mbona ni vya kukata kiu tu? Hivuo hata my dia Joanah anavifyeka ndani ya nusu saa. Next time hiyo buku kumi agiza K Vant chupa kubwa uongeze ufanisi wa kuongea kimombo na kurudi home kishujaa... afu kesho wala hukumbuki ulikutana na majanga gani njiani..

Ana kheri sana aliyevumbua K Vant
 
Who will deny that, drunkness is nothing but voluntary madness?
 
Hivyo vi Lite sita mbona ni vya kukata kiu tu? Hivuo hata my dia Joanah anavifyeka ndani ya nusu saa. Next time hiyo buku kumi agiza K Vant chupa kubwa uongeze ufanisi wa kuongea kimombo na kurudi home kishujaa... afu kesho wala hukumbuki ulikutana na majanga gani njiani..

Ana kheri sana aliyevumbua K Vant

Vi Lite ndio vitu gani hivyo dia babu?unanisingizia ujue
 
Yaani unamshauri huyo chalii aache kutumia kinga ya corona? Au ulikuwa hujui? Usijesema hujui pia kuwa kitimoto ni kinga ya HIV... ntakushangaa my dia mjukuu

Hujui chalii akinywa pombe anavyokuwa,niulize mimi😭😭
Heri apate corona kuliko kukutana na chalii aliyeonja k vant aseee!

Hiyo ngurue ni haramu dia babu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom