Salange
JF-Expert Member
- Jul 28, 2018
- 680
- 649
Duh! This English bwana! is the cancer, is the disease!!!Corruption is the cancer,Corruption is the disesase....
Do u like corruption?
Sent using Jamii Forums mobile app
Duh! This English bwana! is the cancer, is the disease!!!Corruption is the cancer,Corruption is the disesase....
Do u like corruption?
Hivi katiba inasemaje, kiongozi kama huyu akithibitika kama hivi kuwa anamatatizo kichwani?
Sent using Jamii Forums mobile app
Hawajampa magufuli kuwa mwenyekiti, Tanzania ndio mwenyekiti kwaiyo hata angekua raisi gani ndio angekua kwenyekiti wao kwa mwaka moja huu ambao ni wa Tanzania. Praise team walitupotosha kidogo.
Kwa hiyo katoka Chato?Sahivi yupo rubondo island ndo makazi yake
Sina majibu ya what happened mkuuKwahiyo itakuwa hana hoja shawishi mkuu. Hizi za kupima Mapapai na Mafenesi haziuziki kimataifa sio.
Sent using Jamii Forums mobile app
I think, you're giving your opinion. Accepted.Now I get the point. President Ramaphosa opened the Sadc covid-19 meeting by expressing his regret that in an earlier meeting involving regional economic blocks he convened as chair of AU, SADC was unfortunately not represented. Tanzania was expected to represent Sadc in the meeting.
Nani anafaa kuwa kiongozi?
Hicho kibabu kidikteta cha Uganda nacho ni role model wa chadema siku hizi?
Magufuli kachagua njia sahihi. Kwa hili anastahili pongezi. Wakati mwingine ujeuri unalipa!
Mijitu inajidekeza dekeza tu kwa mabeberu. Mkiona hao waume zenu wako lockdown na nyinyi mnajifungia.
Wameshafungua hizo lockdown. Tunawasubiri muige pia.
Sent using Jamii Forums mobile app
Bora hata Dk. ShikaNani anafaa kuwa kiongozi?
Huo uenyekiti analipwa shilingi ngapi? Tulishakomboa nci zao imetosha ,ngoja kwanza tukomboe na ya kwetu.Nani kamuita akatae? Wanambypass( pass over). Walikuwa hawajampuuza bali sasa ndio wanampuuza for sure. Mkutano wa AU bila m/kiti wa SADAC! Janga mbona tunalo!
Kikwete Kikwete ama kweli umetuweza. Tutakulilia hadi mwisho!Niliwahi kuona akiongea na waandishi yeye na museveni kiukweli kingresa inamsumbua na kumnyima confidence!!
Maisha ya mtanzania mmoja ni muhimu kuliko maujenzijenzi yaendeleayo. Tujijali kilamtu na rohoyake jameni
Hivi katiba inasemaje, kiongozi kama huyu akithibitika kama hivi kuwa anamatatizo kichwani?
Sent using Jamii Forums mobile app