Alianza Museveni kutunanga sasa Cyrill Ramaphosa

Alianza Museveni kutunanga sasa Cyrill Ramaphosa

Haujaumwa ukiumwa utaitafuta.
Hiyo dawa ya madagascar watatumia watu wenye mitazamo ya kishirikina. Nakumbuka kikombe cha babu, zaidi ya 95% walioenda ni wale wanaoamini ushirikina. Nakumbuka hata mkulu alienda kwani ni mtu anayeaminika zaidi ushirikina.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ya kuwatosha wagonjwa wa corona..

Corona inakimbiza sana Ulaya Asia na Marekani zote.
Cha ajabu Mbowe anaona anafichwa taarifa.
Hivi tungekuwa tunakufa hivyo kama wenzetu si kila mtaa ni maiti?
Imekuja kiasi gani?
Screenshot_20200509-030242.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwl Nyerere alikuwa anaogopeka na viongozi wote wa Africa, tena wapapatikia mabeberu hawakutaka kabisa hata kujua kama Mwl yupo. Dkt Magufuli anaturejeshea heshima yetu. Lazima huko aliko Ramaphosa kadata, hajui bosi wake Dkt Magufuli anawaza, yaani intelijensia ya Tz iko viwango. Raila kajifanya kutumiwa na mabeberu wapi kalamba ghalasa, na hapo ndipo naipenda Tz
 
Ya kuwatosha wagonjwa wa corona..

Corona inakimbiza sana ulaya Asia na marekani zote.
Cha ajabu mbowe anaona anafichwa taarifa.
Hivi tungekuwa tunakufa hivyo kama wenzetu si kila mtaa ni maiti? View attachment 1444348

Sent using Jamii Forums mobile app
Ila mchina mshenzi sana. Yaani kaamua kuficha maambukizi na vifo, yaani hata top 10 hayumo, halafu wazungu kawapelekea vifaa na majasusi kueneza ugonjwa zaidi, ila bongo inaonekana kakwama
 
Mwl Nyerere alikuwa anaogopeka na viongozi wote wa Africa, tena wapapatikia mabeberu hawakutaka kabisa hata kujua kama Mwl yupo. Dkt Magufuli anaturejeshea heshima yetu. Lazima huko aliko Ramaphosa kadata, hajui bosi wake Dkt Magufuli anawaza, yaani intelijensia ya Tz iko viwango. Raila kajifanya kutumiwa na mabeberu wapi kalamba ghalasa, na hapo ndipo naipenda Tz
Hahah yaani Ramaphosa ambae nchi yake imetoa $26bil (bajeti nzima ya Tz) kama stimulus package kwa ajili ya Covid ije idatishwe na sisi tunaomba mkopo wa $190mil kwa ajili ya hio Covid?,hahah kweli maajabu hua yapo aisee.
 
Haujaumwa ukiumwa utaitafuta.

Sent using Jamii Forums mobile app

Nimeshaugua sana mimi na familia yangu lakini hatukuwahi kutibiwa kishirikina. Au unadhani Corona ndio ugonjwa wa kwanza dunia hii? Kwa taarifa yako hao wanaoshabikia kujifukiza na hiyo dawa ya Madagascar ni washirikina, au wanaoongozwa na imani za kishirikina fullstop.
 
Mwl Nyerere alikuwa anaogopeka na viongozi wote wa Africa, tena wapapatikia mabeberu hawakutaka kabisa hata kujua kama Mwl yupo. Dkt Magufuli anaturejeshea heshima yetu. Lazima huko aliko Ramaphosa kadata, hajui bosi wake Dkt Magufuli anawaza, yaani intelijensia ya Tz iko viwango. Raila kajifanya kutumiwa na mabeberu wapi kalamba ghalasa, na hapo ndipo naipenda Tz

Nani alikuwa anamtetemekea Nyerere ww? Ulikuwa unasikiliza redio Tanzania na kusoma magazeti ya propaganda mfu za ccm, ukawa unaaminishwa kuwa Nyerere anasikikizwa sana. Sasa hizo hadithi zako za kizee ndio unataka kutulisha na sisi huo ujinga? Heshima gani Magufuli kairudishia nchi hizi, kiongozi anayetumia madaraka yake kunajisi chaguzi za nchi ndio ataweza kurejesha heshima ya nchi?
 
Nani alikuwa anamtetemekea Nyerere ww? Ulikuwa unasikiliza redio Tanzania na kusoma magazeti ya propaganda mfu za ccm, ukawa unaaminishwa kuwa Nyerere anasikikizwa sana. Sasa hizo hadithi zako za kizee ndio unataka kutulisha na sisi huo ujinga? Heshima gani Magufuli kairudishia nchi hizi, kiongozi anayetumia madaraka yake kunajisi chaguzi za nchi ndio ataweza kurejesha heshima ya nchi?
Huyo anadhani bado tupo enzi za zidumu, enzi za nyerere wakenya walitucheka sana
Walikuwa na kipindi redioni cha show, eti wanauliza ni nchi gani watu wake wanavaa matairi ya gari?? Wanajibu Tanzaniaaaa??
Na nyere anasikia,

bado ldd amin alivyokuwa anamkejeli nyerere kwa kumpa hifadhi hasimu wake obote
 
Mwl Nyerere alikuwa anaogopeka na viongozi wote wa Africa, tena wapapatikia mabeberu hawakutaka kabisa hata kujua kama Mwl yupo. Dkt Magufuli anaturejeshea heshima yetu. Lazima huko aliko Ramaphosa kadata, hajui bosi wake Dkt Magufuli anawaza, yaani intelijensia ya Tz iko viwango. Raila kajifanya kutumiwa na mabeberu wapi kalamba ghalasa, na hapo ndipo naipenda Tz
Duh, kweli JF kuvamiwa na products za kata ni shida sana. Unaelewa nini kuhusu Nyerere Wewe? Nani kakuambiwa alikuwa anaogopeka na viongozi Afrika na sio kupendeka? MTU mnayemkimbilia ushauri mtakuwa mnamuogopa? Ngoja niachie hapo maana naona hata kunielewa huta nielewa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom