Ajali Morogoro: Mrithi wa Villa Park Makambako afariki

Ajali Morogoro: Mrithi wa Villa Park Makambako afariki

hahah...huyo jamaa mbona ni wa mda sana..yule alikuwa anasema daslam mojaaaaa..haina mpambe..mark x hiyo...bams nalegeza kidogo...inapanda hiyo mshale uko kwenye 180 mbele haiend ..hahaha...magari haya noma sana
Yule jamaa alikuaga na verossa sio mark x
 
wewe ndiye poyoyo
unajua pesa ni hizo karatasi na hivyo vyuma vya silver?
mali za hawa watu si halali ndio maana ya utajiri wa mazindiko

Kaka mtu
Kumbe pesa ni nini basi? tofautisha pesa na mali, ingawa sehemu kubwa ya mali huweza kupatikana kwa pesa, na hata mali inasemwa ina thamani kwa kulinganishwa na pesa.

Soma andiko langu vizuri, nimeainisha kuwa kuna pesa zinazopatikana kwa njia halali na zile zinazopatikana kwa njia haramu, hili halihusiani chochote na pesa za zindiko au sijui uganga kama mnavyoamini.

Pesa ni zile zile zilizoidhinishwa na Benki kuu ndizo zitazunguka, hao majini wako au mazindiko unawasema wangeingiza pesa kwenye mzunguko basi hata Benki kuu isingekuwa na kazi.

Mtu akilimiliki mali au mapesa kwa kuiba, kufisadi, kudhulumu, kutapeli n.k bado anakuwa na pesa zile zile zilizopo kwenye mzunguko na si kwamba ameingiza pesa zake kutoka kusikojulikana, tofauti yake tu na Wanaopata pesa zao kwa njia halali ni kuwa siku moja utalipwa tu unachostahili iwapo ulidhulumu wenzako (siwafahamu hawa Marehemu hivyo siwahusishi kwenye hili andiko langu).
 
Kumbe pesa ni nini basi? tofautisha pesa na mali, ingawa sehemu kubwa ya mali huweza kupatikana kwa pesa, na hata mali inasemwa ina thamani kwa kulinganishwa na pesa.

Soma andiko langu vizuri, nimeainisha kuwa kuna pesa zinazopatikana kwa njia halali na zile zinazopatikana kwa njia haramu, hili halihusiani chochote na pesa za zindiko au sijui uganga kama mnavyoamini.

Pesa ni zile zile zilizoidhinishwa na Benki kuu ndizo zitazunguka, hao majini wako au mazindiko unawasema wangeingiza pesa kwenye mzunguko basi hata Benki kuu isingekuwa na kazi.

Mtu akilimiliki mali au mapesa kwa kuiba, kufisadi, kudhulumu, kutapeli n.k bado anakuwa na pesa zile zile zilizopo kwenye mzunguko na si kwamba ameingiza pesa zake kutoka kusikojulikana, tofauti yake tu na Wanaopata pesa zao kwa njia halali ni kuwa siku moja utalipwa tu unachostahili iwapo ulidhulumu wenzako (siwafahamu hawa Marehemu hivyo siwahusishi kwenye hili andiko langu).
kwanza nataka nisikie toka kwako """ je unaamini kuwa majini yanaweza kumtajirisha mtu ama kumfilisi au la !!?

but ukiachana. na swali langu"" umeelezea vizuri kabisaa kuhusu mzunguko wa pesa jinsi ulivyo
 
wewe ndiye poyoyo
unajua pesa ni hizo karatasi na hivyo vyuma vya silver?
mali za hawa watu si halali ndio maana ya utajiri wa mazindiko
fc35f0df3d23a9428ea06f04237380e1.jpg

Kaka mtu
daaahhh kaka mtu acha afe tu ...yaonekana alikula sana bata aiseee"""
 
kwanza nataka nisikie toka kwako """ je unaamini kuwa majini yanaweza kumtajirisha mtu ama kumfilisi au la !!?

but ukiachana. na swali langu"" umeelezea vizuri kabisaa kuhusu mzunguko wa pesa jinsi ulivyo
Hakuna kabisa Majini, sasa wakutajirishe kwa namna ipi?

Majini ni nini na yana uhusiano gani na maisha ya binaadamu? nani umewahi kumsikia anamiliki pesa ambazo hazina chanzo chake?

Ukimkuta Mtu anamiliki pesa nyingi na hana chanzo/shughuli inayoeleweka basi abanwe aeleze amezipata wapi, ni either amemuibia/waibia watu, ameuza bidhaa haramu kama dawa za kulevya, meno za Ndovu, pembe za faru n.k. au amedanganya Watu kama alivyofanya babu wa Loliondo..lakini kamwe hakuna miujiza.

Ishu nzima ya majini ni watu kupotoshana tu.
 
Hakuna kabisa Majini, sasa wakutajirishe kwa namna ipi?

Majini ni nini na yana uhusiano gani na maisha ya binaadamu? nani umewahi kumsikia anamiliki pesa ambazo hazina chanzo chake?

Ukimkuta Mtu anamiliki pesa nyingi na hana chanzo/shughuli inayoeleweka basi abanwe aeleze amezipata wapi, ni either amemuibia/waibia watu, ameuza bidhaa haramu kama dawa za kulevya, meno za Ndovu, pembe za faru n.k. au amedanganya Watu kama alivyofanya babu wa Loliondo..lakini kamwe hakuna miujiza.

Ishu nzima ya majini ni watu kupotoshana tu.
duuuggh wewe Jamaa basiiii "" umeshinda ""shikamoo mkuu
 
Mke akipata mchumba mpya inakuaje?
Akiamua kurudi kwao anasema siku ya kuitimisha matanga yaani kumaliza msiba ,alazimishwi kubaki kwenye mji ni maamuzi take
Maana atasema kwamba mwenzangu kafariki Mimi narudi kwetu hawalazimishi mkuu ila Mara nyingi walio wengi wanawake wa kiafrika kama wamezaa na bwana mji huwa wana Baki na watoto
 
WAKINGA HELA ZAO ZA KISHRIKINA. WATAJUANA WENYEWE.[/QUOTE
Mtakufa maskini na huo wivu nyie,pigeni kazi, kama hizo pesa zipo basi watu wengi wangekuwa matajiri maana vibao vya Freemason vimejaa mitaani na watu wanasaka kweli kweli,wamefika huko ukinga lakn wapi
U have to know biznec ni kipawa cha Wakinga
 
Hizi mali za urithi watu huwa wanauana sana kwa kurogana,na imekuaje mdogo mtu ndio akawa mrithi? Inamaana kaka yake hakuwa na mke?
Na hili kabila la waKinga ipo siku huu uchawi wao utakuja kuwagharimu, mali tu unakuta wanatoana kafara hovyo hovyo
 
Hizi mali za urithi watu huwa wanauana sana kwa kurogana,na imekuaje mdogo mtu ndio akawa mrithi? Inamaana kaka yake hakuwa na mke?
Na hili kabila la waKinga ipo siku huu uchawi wao utakuja kuwagharimu, mali tu unakuta wanatoana kafara hovyo hovyo
Gharama zenyewe si ndo kama hizi, anadondoka mmoja baada ya mwingine mkuu!!!
Habari za asubuhi wanabodi nasikitika kutangaza kifo cha ndugu Obadiah Sanga kilichotokea Morogoro, Mikese kutokana na ajali ya gari.

Ndugu Obadiah ndiye aliokuwa mmoja wa warithi na wasisimamizi wa mali alizo acha kaka yake Kizito aliofariki mwaka jana kwa ajali Morogoro na ndiye aliokuwa mlezi na baba wa familia ya kaka yake alioacha mke na watoto.

Ajali Morogoro: Mmiliki wa hoteli ya Villa Park apata ajali mbaya na kufariki dunia

Pumzika mali pema peponi ndugu Obadiah na pole ziende kwa wafiwa na wote walioguswa na msiba huu.

Habari zaidi kuhusu mazishi tutajuzana humu

View attachment 721972View attachment 721985
 
sasa kama kaka yake alifariki akaacha Mke na Watoto huyo mdogo wake ilikuwaje tena awe mrithi?? inawezekana hilo nalo ndio chanzo cha tatizo,mtu ametafuta mali akiwa na mke wake kwa jasho leo yy aje kuwa mrithi kisa tu mdogo wa mtu.
Ndio hapo mi nashangaa, huyo mke alikuwa ni goi goi kiasi hicho hadi alelewe yeye na watoto wake na mdogo mtu wa mume wake?
 
Kizito hakuacha Mke Bali watoto tu. Mke wake alifariki kabla ya yeye. Mwanamke aliemuacha ni kibint aliekua kazaa nae tu Na c mkewe Na ndo maana hata kwenye miradhi alikabithiwa dogo.
Basi hii habari irekebishwe na mods, maana inapotosha na kuzua taharuki bila sababu
 
Na wale wanajiita Team Tezza,huwa nachukia sana basi tu.Unakuta KiArtezza chenyewe chakavu tu ila makelele kibao sijui huwa ni ushamba sijui ni ulimbukeni hata sielewi.
Hakuna madereva nawachukia kama wanyoa viduku wa-Visubaru na vi-Altezza, yaan kelele kibao na fujo zisizo na msingi, yaani ni ushamba tu na ulimbukeni
 
Habari za asubuhi wanabodi nasikitika kutangaza kifo cha ndugu Obadiah Sanga kilichotokea Morogoro, Mikese kutokana na ajali ya gari.

Ndugu Obadiah ndiye aliokuwa mmoja wa warithi na wasisimamizi wa mali alizo acha kaka yake Kizito aliofariki mwaka jana kwa ajali Morogoro na ndiye aliokuwa mlezi na baba wa familia ya kaka yake alioacha mke na watoto.

Ajali Morogoro: Mmiliki wa hoteli ya Villa Park apata ajali mbaya na kufariki dunia

Pumzika mali pema peponi ndugu Obadiah na pole ziende kwa wafiwa na wote walioguswa na msiba huu.

Habari zaidi kuhusu mazishi tutajuzana humu

View attachment 721972View attachment 721985
Damu za IT ....hizo
Tego la mzambia halitowaacha salama
Ukweli wanaujua ndugu wa Aliyekuwa mwenye mali.
Utaua ila utakufa vibaya na kizazi chako...

Sitaki maswali
 
Back
Top Bottom