KIPIMO CHA VIBAMIA HICHOO!Masta huoni Hilo tumbo kazaa sio chini ya watoto wa3
š Ila kashusha engine sio chini ya3 kakaKIPIMO CHA VIBAMIA HICHO!
š
Huyu nimesubsribe kabisa content zake private ni shigido!Halafu wanazo nene zimeumuka za motooo dah! Usipojikaza yaani ni matako mawili tu tayari wazungu hawa hapa full kiherehere. Hakukosea aliyesema kuwa The darker the berry, the sweeter the juice! ššš
View attachment 3681139
Toto tutusa kabisa , haya makebo yanaonekana malaini kinouma, yanausuuza mtima wangu walahšHalafu wanazo nene zimeumuka za motooo dah! Usipojikaza yaani ni matako mawili tu tayari wazungu hawa hapa full kiherehere. Hakukosea aliyesema kuwa The darker the berry, the sweeter the juice! ššš
View attachment 3681139
Jahazi ImezamaSasa itakuwajeee..
Kiangazi huwa ni kitu kibaya sana wakulima wote huchanganyikiwa.Achana na hawa wamatumbi ambao ni light skin, nao ni wazuri kwa kiasi chao ila kuna hawa chocolate in beut , hawa ndio maini haswa wa afrikaš
Achana na wewe mwenye weusi wa kobe Pumbavu hapa naongelea chocolate kala, weusi mzuri wa kunga'aa š
Kwanza kitu kinakua pink na wengi ni asali ya nyuki wadogo ,meno meupe na fizi nyeusi , nikujilamba tuš
'Stretch marks' sio lazima mtu awe amezaa! ... wengine anapobarehe tu na kufumka mwili 'stretch marks' huwa zinajitokeza!š Ila kashusha engine sio chini ya3 kaka