Jack Daniel
JF-Expert Member
- Sep 23, 2021
- 4,699
- 19,141
Ni kawaida mbona,kama kulewa kwako hadi weekend si mbaya piaBwashee una raha sana. Unalewa jumatano hii mida ya kazi?
Ni kawaida mbona,kama kulewa kwako hadi weekend si mbaya piaBwashee una raha sana. Unalewa jumatano hii mida ya kazi?
Ukweli mchunguRangi nyeusi inachafua nyota...hizi takataka hazifai..wanawake wa kizungu ndio watamu na wanasafisha nyota .Hizi dark colour ni wachawi sana,takataka uchafu
Hizo stretch marks ni za nzao kaka stretch marks za kupanuka nyonga zinakuwa kwenye hips maybe Dem kabalehe zitakuja kwenye mapaja au maungio ya mapaja au maungio ya mkononi. Hizo stretch marks za tumbo ni engine kakaa imeshushwa kiufupi waliboonda huku wananyoonga'Stretch marks' sio lazima mtu awe amezaa! ... wengine anapobarehe tu na kufumka mwili 'stretch marks' huwa zinajitokeza!
Anatumia jina gani?Huyu nimesubsribe kabisa content zake private ni shigido!
Huyu hapana
Light skin ni rangu tamu sana hata mimi naipendaAchana na hawa wamatumbi ambao ni light skin, nao ni wazuri kwa kiasi chao ila kuna hawa chocolate in beut , hawa ndio maini haswa wa afrika😋
Achana na wewe mwenye weusi wa kobe Pumbavu hapa naongelea chocolate kala, weusi mzuri wa kunga'aa 😋
Kwanza kitu kinakua pink na wengi ni asali ya nyuki wadogo ,meno meupe na fizi nyeusi , nikujilamba tu😋
Nurse.olivia Instagram. Hapo ana mapicha kama hayo. Ukitaka kuona zaidi Kuna link!Anatumia jina gani?
Acha vitisho mkuu hiyo PC si ya kawaidaHuyu ni light skin , halafu wa kawaida mno
Not all, to very few. Light skin sio mweupe ni kama maji ya kunde.Darker skin is more likely
Lete link mkuuNurse.olivia Instagram. Hapo ana mapicha kama hayo. Ukitaka kuona zaidi Kuna link!