Aisee manukato kutoka Zanzibar yapewe maua yake😅

Aisee manukato kutoka Zanzibar yapewe maua yake😅

Nimeagiza manukato kutoka Zanzibar, 😅 binafsi napenda kunukia vizuri 😅 wewe nuna tu🤣

Hizi chuma kutokea Zanzibar ni hatari na nusu kunukia kwa viwango vya kimataifa 😊

Kitu kikapanda ndenge na kufika. nikakichanganya , nikakipuliza shwa shwa , nikawasha gari kwenda glossary mshenzi tu warembo wote wanadai mangi naonekana mtamu🤣

Wewe ulisikia wapi mangi akawa mtamu bila kumwa pesa ,kitu cha Zanzibar bwashee 🤣
Sijakusoma vizuri mkuu,hayo ni manukato yanayotengenezwa Zanzibar,au yanatoka nchi za nje lakini yamekufikia wewe kupitia Zanzibar...?
 
Bwashee unajua hawa vijana wenye dhiki,siku zote wakiona mtu anatumia pesa zake hua wanaona anajionyesha au anachezea tu Pesa.
Yeah najua bwashee 🤣 nawapenda wote ambao siwezi kuwapenda bila kuwaaudhi nawaweka ignore tu ili kudumisha upendo wangu huko walipo bila kuwauzi tu😊
 
Nimeagiza manukato kutoka Zanzibar, 😅 binafsi napenda kunukia vizuri 😅 wewe nuna tu🤣

Hizi chuma kutokea Zanzibar ni hatari na nusu kunukia kwa viwango vya kimataifa 😊

Kitu kikapanda ndenge na kufika. nikakichanganya , nikakipuliza shwa shwa , nikawasha gari kwenda glossary mshenzi tu warembo wote wanadai mangi naonekana mtamu🤣

Wewe ulisikia wapi mangi akawa mtamu bila kumwa pesa ,kitu cha Zanzibar bwashee 🤣
Ila wewe🤣🤣🤣🤣
Ukishalewa tu ndiyo basi tena....kama hivi..
 
Back
Top Bottom