SanArt
JF-Expert Member
- Oct 14, 2026
- 368
- 628
Aisee umesha piga mabakuli mangapi mpaka sasa bwashee?Unyama🤣🤣🤣
Aisee umesha piga mabakuli mangapi mpaka sasa bwashee?Unyama🤣🤣🤣
Mkuu Manukato kutoka Zanzibar au Uarabuni?Nimeagiza manukato kutoka Zanzibar, 😅 binafsi napenda kunukia vizuri 😅 wewe nuna tu🤣
Hizi chuma kutokea Zanzibar ni hatari na nusu kunukia kwa viwango vya kimataifa 😊
Kitu kikapanda nden
ge na kufika. nikakichanganya , nikakipuliza shwa shwa , nikawasha gari kwenda glossary mshenzi tu warembo wote wanadai mangi naonekana mtamu🤣
Wewe ulisikia wapi mangi akawa mtamu bila kumwaga pesa ,kitu cha Zanzibar bwashee 🤣
AiseeMgongo naulinda kwa kuzaa mabinti wazuri na sio wenye vitambi uchwa kama wewe
Kwamba SweetyCandy ana kitambiUnabisha?
Sijui ila sweet candy nahisi tu anatumbo kubwa , ni utani tu lakini😅Kwamba SweetyCandy ana kitambi
Aisee SweetyCandy eti mnamatani na huyu kiumbe? Alaf sisi tu kifanya matani ndo tunakula ban sio?Sijui ila sweet candy nahisi tu anatumbo kubwa , ni utani tu lakini😅
The Icebreaker si nilikwambia huyu Chiwawa mi namjua kuliko nyie..!! 😹😹Aisee SweetyCandy eti mnamatani na huyu kiumbe? Alaf sisi tu kifanya matani ndo tunakula ban sio?
Hahha wewe endelea kuniripoti kwa mod ukijua nina akili kama yako ya 3000tsh🤣🤣Aisee SweetyCandy eti mnamatani na huyu kiumbe? Alaf sisi tu kifanya matani ndo tunakula ban sio?
Je, Chiwawa ndio mdudu gani?The Icebreaker si nilikwambia huyu Chiwawa mi namjua kuliko nyie..!! 😹😹
Nikisema ni yeye muwe mnanielewa..!!
Mbaya zaidi chiwa anaona mimi ni kipimo chake😅😅😅The Icebreaker si nilikwambia huyu Chiwawa mi namjua kuliko nyie..!! 😹😹
Nikisema ni yeye muwe mnanielewa..!!
Wewe yaani uko kama lile jamaa bichwa kubwa linalo igizaga na anko nzalaHahha wewe endelea kuniripoti kwa mod ukijua nina akili kama yako ya 3000tsh🤣🤣