Aisee manukato kutoka Zanzibar yapewe maua yake😅

Aisee manukato kutoka Zanzibar yapewe maua yake😅

Nimeagiza manukato kutoka Zanzibar, 😅 binafsi napenda kunukia vizuri 😅 wewe nuna tu🤣

Hizi chuma kutokea Zanzibar ni hatari na nusu kunukia kwa viwango vya kimataifa 😊

Kitu kikapanda nden
ge na kufika. nikakichanganya , nikakipuliza shwa shwa , nikawasha gari kwenda glossary mshenzi tu warembo wote wanadai mangi naonekana mtamu🤣

Wewe ulisikia wapi mangi akawa mtamu bila kumwaga pesa ,kitu cha Zanzibar bwashee 🤣
Ko mwanetu unanukia..!!?
 
Mgongo naulinda kwa kuzaa mabinti wazuri na sio wenye vitambi uchwa kama wewe
Linda mgongo wako hawa vipingili vimiguu vimekomaa kama chuma za reli na vitumbo vimeenda ndani kama wanao utapia mlo watu warefu hata english figure hawana tokea juu mpaka chini hawana figure yakisichana .
Halafu wanasura kama ya shangazi yao tulia tu na huyo mweupe sasa eti unamsifiaga toto lakiarabu na huku lakichagga limepigwa pasi haijulikani kiuno kipo wapi na tumbo
 
Linda mgongo wako hawa vipingili vimiguu vimekomaa kama chuma za reli na vitumbo vimeenda ndani kama wanao utapia mlo watu warefu hata english figure hawana tokea juu mpaka chini hawana figure yakisichana .
Halafu wanasura kama ya shangazi yao tulia tu na huyo mweupe sasa eti unamsifiaga toto lakiarabu na huku lakichagga limepigwa pasi haijulikani kiuno kipo wapi na tumbo
Aisee utamuua huyu mtu, 🤣🤣
 
Linda mgongo wako hawa vipingili vimiguu vimekomaa kama chuma za reli na vitumbo vimeenda ndani kama wanao utapia mlo watu warefu hata english figure hawana tokea juu mpaka chini hawana figure yakisichana .
Halafu wanasura kama ya shangazi yao tulia tu na huyo mweupe sasa eti unamsifiaga toto lakiarabu na huku lakichagga limepigwa pasi haijulikani kiuno kipo wapi na tumbo
Chupa limeamka na chai sasa 😹😹

Mifugo haijapewa dawa mwilini leo, min me kazi unayo na da Mau 😹😹
 
Back
Top Bottom