Sasa lile jamaa lake lenye nundu ya kichwa ndio wewe sio?Hahaha namjua anko zala 😅😅😅
Si wewe 😹Je, Chiwawa ndio mdudu gani?
Mi naangalia battle lenu leo 😹Mbaya zaidi chiwa anaona mimi ni kipimo chake😅😅😅
Kabisa bwashee 😅
Hapana aisee labda ni weweSi wewe 😹
Forehead 🤣View attachment 3691270🤣aisee ndo maana kutwa nyuzi zisizo eleweka bwashe🤣🤣
Hata aibu huoni kabisa bwashee yaani wewe ni zaidi ya kituko katika hili jukwaaForehead 🤣
Kwa tabia hizo atakula sana Ban,The Icebreaker si nilikwambia huyu Chiwawa mi namjua kuliko nyie..!! 😹😹
Nikisema ni yeye muwe mnanielewa..!!