Aisee manukato kutoka Zanzibar yapewe maua yake😅

Aisee manukato kutoka Zanzibar yapewe maua yake😅

min -me

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2022
Posts
60,586
Reaction score
175,337
Nimeagiza manukato kutoka Zanzibar, 😅 binafsi napenda kunukia vizuri 😅 wewe nuna tu🤣

Hizi chuma kutokea Zanzibar ni hatari na nusu kunukia kwa viwango vya kimataifa 😊

Kitu kikapanda nden
ge na kufika. nikakichanganya , nikakipuliza shwa shwa , nikawasha gari kwenda glossary mshenzi tu warembo wote wanadai mangi naonekana mtamu🤣

Wewe ulisikia wapi mangi akawa mtamu bila kumwaga pesa ,kitu cha Zanzibar bwashee 🤣
 
Nimeagiza manukato kutoka Zanzibar, 😅 binafsi napenda kunukia vizuri 😅 wewe nuna tu🤣

Hizi chuma kutokea Zanzibar ni hatari na nusu kunukia kwa viwango vya kimataifa 😊

Kitu kikapanda ndenge na kufika. nikakichanganya , nikakipuliza shwa shwa , nikawasha gari kwenda glossary mshenzi tu warembo wote wanadai mangi naonekana mtamu🤣

Wewe ulisikia wapi mangi akawa mtamu bila kumwa pesa ,kitu cha Zanzibar bwashee 🤣
Dah!Kwa hiyo unatukoga "Sisi" tunaojipaka sabuni za Revola baada ya kutoka kuoga badala ya uturi wa Zanzibar?
 
Nimeagiza manukato kutoka Zanzibar, 😅 binafsi napenda kunukia vizuri 😅 wewe nuna tu🤣

Hizi chuma kutokea Zanzibar ni hatari na nusu kunukia kwa viwango vya kimataifa 😊

Kitu kikapanda ndenge na kufika. nikakichanganya , nikakipuliza shwa shwa , nikawasha gari kwenda glossary mshenzi tu warembo wote wanadai mangi naonekana mtamu🤣

Wewe ulisikia wapi mangi akawa mtamu bila kumwa pesa ,kitu cha Zanzibar bwashee 🤣
Nunez bwashe 🙃😅😅😅
 
Hahhahaha babu yangu alikua na pesa , baba alikua na pesa wakafa wote , wajomba na mama wana pesa unahisi kwangu haya ni maisha ya kubahatisha dogo 🤣 sijivunii chochote naongea uhalisia kaa kawaida tu
Bwashee unajua hawa vijana wenye dhiki,siku zote wakiona mtu anatumia pesa zake hua wanaona anajionyesha au anachezea tu Pesa.
 
Back
Top Bottom