Aina ya Wanaume WATONGOZAJI kwa vigezo vya sababu...

Aina ya Wanaume WATONGOZAJI kwa vigezo vya sababu...

Noo!! wanaume wanaweza sana ku-pretend inategemeana na anataka nini kutoka kwako, binafsi Kitu kilichotufanya tudumu kwa mda mrefu katika mahusiano ni kwamba yeye alikuwa yupo busy sana na mimi hali kadhalika hivyo tulikuwa tunakutana katika aidha business au starehe na advantage iliyokuwepo yeye alikuwa ana nyumba yake na mimi nilikuwa ninaishi kwangu, kwasababu alikuwa anaishi na wadogo wake hivyo alikuwa analala kwangu mara chache sana, mara nyingi alikuwa ananibana sana katika suala la kufunga ndoa, nasita kabisa kutoa mbinu nilizokuwa nazitumia kufanya Delaying ya kumuoa kwasababu hata mimi binafsi sizipendi siyo nzuri wakizitumia na watu wengine kwakweli, ofcourse hata yeye anaweza akawa member humu JF nikizitaja zitamfanya ajijue specifically kwamba ni yeye ninayemzungumzia, kiukweli kitu nilichomfanyia hata mimi huwa kinanikosesha amani kwakweli nashukuru Mungu nasikia ameolewa.

Thanks for sharing... Nimekuelewa vema. Pamoja Saana.
 
sawa kbs marcopolo. maneno yako msumari haswaaa.na huyo bibie ktk vipengele vya aina za wanaume amezungumzia wanaumw wachunaji nakubali wapo lkn c kwa kiwango kikubwa kama walivyo wanawake kwenye hyo fani ya kuchuna au kuangalia maslahi
 
hii ndo hasa inayoniumiza kichwa.......
sana kabisa......
maswali ya "kanionaje?", "kwa nini mimi?", "nimefanyaje kwani?" ndo huwa yanakuja karibu sana kuliko kuchukulia kuwa kanizimikia.......

Na haya maswali wakati mwingine yanawapotezea bahati, wee kama unahitaji mtu mkubalie nenda kamsome mbele ya safari
 
'Ilipaswa' is the operative word there. Lakini hukufanya hivyo. Umeandika authoritatively na definitively Asha.

Ngabu ndio mana after you pointing out nilikubali kua ni kosa. Nimelirekebisa. Na suala la kusugia si kwa wadada tu, hata wakaka pia like I pointed out kwenye post na 4/5 kama sikosei.
 
What if wote mnajuwa kuwa mko commited somewhere au mmojawapo yuko commited lakini mnakubaliana for the time being muwe wote na hii inaweza kulast mda mrefu hata zaidi ya mwaka...though hamtatamkiana kuwa tunazuga lkn mnajuwa kabisa hakuna any future expectations kati yenu si ndo mnazuga hapo? wewe wa kuzugia na yeye pia wa kuzugia..

I think the term kuzuga ni more appropriate in matters ambazo mtu anakuwa na expectations zaidi kwa mtu ambae hana mpango nae kabisa. Ila huu situation ya kuzuga is the best of them all as far as I can see.. Asante Mkirua.
 
Last edited by a moderator:
BAK na SMU... Nashukuru kwa michango yenu... Nimewasoma thou mmenichekesha na kunifurahisha sana... Haya mambo haya... 🙂. Bak umefanya FP asiyependa kutongozwa ovyo aanze zoezi! Ha ha ha! Pamoja Saana.
 
  • Thanks
Reactions: SMU
I think the term kuzuga ni more appropriate in matters ambazo mtu anakuwa na expectations zaidi kwa mtu ambae hana mpango nae kabisa. Ila huu situation ya kuzuga is the best of them all as far as I can see.. Asante Mkirua.

In fact AshaDii hapo nilipoweka RED akinadada wanaumia sana though wapo baadhi ya kina kaka wenzangu ambao nao wameshalizwa. In moost cases anayejuwa kuwa hapa nazuga au kuna ndoa ni mwanaume. Ona kisa cha Mvaa Tai alichotusimulia kuhusu yule mama wa TRA....Binafsi huwa nawasikitika sana kinadada kwani wengi wamekuwa wakiishia kuonjwa na kubaki na frustrations za kutendwa kwenye maisha ukizingatia mahusiano ya siku hizi hayadumu kama mwanamke ataweka msimamo wa kutokuonja tunda. Wengi wanadhani hii ndio njia ya kumtuliza na kumridhisha mwanaume sasa kama ni mzugaji yanakuwa ni maumivu ya baadaye.

Kwa bahati mbaya baadhi ya kinadada nao wanachangia kwani wakati mwingine usipomdanganya kuwa nitakuoa mahusianoyanaishia hapo. Hii ni tofauti ni wenzetu waliopiga hatua mbele zaidi kimaendeleo kwani mnaambizana ukweli nini unachokihitaji kwa muda gani na kwa terms zipi then vigezo na masharti kuzingatiwa! Wewe unaniona na pete mkononi halafu unajuwa dini yangu hairuhusu kuongeza wala kuacha au kama dini inaniruhusu nimedhafikia kiwango changu cha mwisho cha kuongeza then nakudanganya nitamuacha nikuoe wewe unakubali tu kirahisi.
 
BAK na SMU... Nashukuru kwa michango yenu... Nimewasoma thou mmenichekesha na kunifurahisha sana... Haya mambo haya... 🙂. Bak umefanya FP asiyependa kutongozwa ovyo aanze zoezi! Ha ha ha! Pamoja Saana.
Asante pia. Kama ulivyosema, tunavyobadilishana uzoefu huu inaweza kuwa masaada kwa baadhi ya watu kuweza kufanya uamuzi sahihi au hata kubadilisha namna wanavyotizama au kuchanganua mambo katika mapenzi.

Ingawa ni lazima kukiri pia, mara nyingi sio rahisi sana kung'amua the real motive ya mtongozaji. Hii ni kwa sababu wakati mtongozwaji anafanya analysis, kuna factors na dynamics nyingi zinaingia na hivyo decision making inakuwa ngumu.
 
hii ndo hasa inayoniumiza kichwa.......
sana kabisa......
maswali ya "kanionaje?", "kwa nini mimi?", "nimefanyaje kwani?" ndo huwa yanakuja karibu sana kuliko kuchukulia kuwa kanizimikia.......

Haswaaaa!
Da AshaDii shikamoo!

etii, mimi nahusika hapa pia!??

Wewe tena??! Ungekuwa huna mtu sawa... Inapaswa useme hapa hapa ladyfurahia nini kilikufanya umtokee (Au ni Mrembo by Nature?) sije kawa nachanganya madesa! 🙂
 
Last edited by a moderator:
In fact AshaDii hapo nilipoweka RED akinadada wanaumia sana though wapo baadhi ya kina kaka wenzangu ambao nao wameshalizwa. In moost cases anayejuwa kuwa hapa nazuga au kuna ndoa ni mwanaume. Ona kisa cha Mvaa Tai alichotusimulia kuhusu yule mama wa TRA....Binafsi huwa nawasikitika sana kinadada kwani wengi wamekuwa wakiishia kuonjwa na kubaki na frustrations za kutendwa kwenye maisha ukizingatia mahusiano ya siku hizi hayadumu kama mwanamke ataweka msimamo wa kutokuonja tunda. Wengi wanadhani hii ndio njia ya kumtuliza na kumridhisha mwanaume sasa kama ni mzugaji yanakuwa ni maumivu ya baadaye.

Kwa bahati mbaya baadhi ya kinadada nao wanachangia kwani wakati mwingine usipomdanganya kuwa nitakuoa mahusianoyanaishia hapo. Hii ni tofauti ni wenzetu waliopiga hatua mbele zaidi kimaendeleo kwani mnaambizana ukweli nini unachokihitaji kwa muda gani na kwa terms zipi then vigezo na masharti kuzingatiwa! Wewe unaniona na pete mkononi halafu unajuwa dini yangu hairuhusu kuongeza wala kuacha au kama dini inaniruhusu nimedhafikia kiwango changu cha mwisho cha kuongeza then nakudanganya nitamuacha nikuoe wewe unakubali tu kirahisi.

Mahusiano yamekuwa mtihani saana... Kupata mtu ambae kweli yupo genuine ni bahati sana. Nakubaliana na yote haya umesema. Na ni kweli wanawake ndio huumia sana saabbu mara nyingi wanawake ndio huwa tunakuwa na expectations kubwa.
 
Haswaaaa!


Wewe tena??! Ungekuwa huna mtu sawa... Inapaswa useme hapa hapa ladyfurahia nini kilikufanya umtokee (Au ni Mrembo by Nature?) sije kawa nachanganya madesa! 🙂
AshaDii umechanganya handouts, mtihani ni wa economics wewe umeenda na madesa option zako za kiswahili......sijui utaandika nini mpendwa wangu.....Miss u big tymeee
 
Last edited by a moderator:
Demu wa kuzugia ni yule ambaye unakuwa nae katika mahusiano ila hauna future nae kama vile kumuoa na kujenga familia yenu kwa pamoja. Yaani unakuwa na huyo wa kuzugia huku ukiwa unatafuta yule ambaye unadhani atakufaa maishani.

Yaani ni kama vile mume wa mtu na mwanafunzi
 
Back
Top Bottom