Aina ya Wanaume WATONGOZAJI kwa vigezo vya sababu...

Aina ya Wanaume WATONGOZAJI kwa vigezo vya sababu...

mia. hapo tunaenda sanjari kama si sambamba

mimi nahitaji kupooza ngunge tu. hata hivyo wanaooa naona wamepungua, wengi wanataka mahusiano tu na vilevile wanatemana na kutafuta mwingine lengo likiwa hilohilo mahusiano. mia
 
hata uje na greda...najitegemea kwa kila kitu na 3 kids wangu

hernest naomba nisome upya hapo juu penye kupenda... Utakuta kuwa hii hutokea kwa mtu ambae wamfahamu but hukuwa na mpango wa kutongoza uko awali.



Dah.... Hazole...



Lol. Hii statement ya ajabu sana. Ile tu admittion ya kukubali kuwa umechezewa ni low self esteem kwa kweli... Kana kwamba you don't have your own mind and people think for you. Maybe kwenye kuzugia? 🙂
 
Kuzugia haihusiani na sexual orientation
ni any relatuonship ambayo ipo for good times only
no commitment wala promises
rafiki, ndo maana nikakutumia ile link ya single boy......
no strings attached, ni papo kwa papo, ikitokea mkakutana tena fine lakini hakuna mawivu, lol!
 
'Ilipaswa' is the operative word there. Lakini hukufanya hivyo. Umeandika authoritatively na definitively Asha.


JF ilivyo
very soon utaona threads za 'natafuta demu wa kuzugia hapa'
watu wako so funny humu lol
 
Nimeiona asante
umewahi kuopoa wa kuzugia?au kuopolewa kwa kuzugia?
sijawahi na sina mpango wa kuopoa wa kuzuga........
ambaye ana mpango wa kuniopoa kuwa wa-kuzuga wake basi ajiandae saaaanaaaa.
uvumilivu unahusu hapa...... anaweza akajiona kuwa yeye ndo anazugwa, lol!
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Mamndenyi... Nakubaliana na wewe. Ila kwa kweli inategemea sana na mipango uliyo nayo na huyo kaka. Mie naamini kuwa kama unataka uwe na huyo mhusika kwa kitambo na kuwa ndie 'The one' mwanamke kutongoza inakula kwako. Kwa sababu kaka/baba zetu bado hawajawa na confidence ya kumchukulia serious mwanamke aliye watongoza zaidi ya kutaka kukubali kulala nao.

Kuna wengine anaweza hata mwepa huyo mwanamke kwa kuamini sio bure labda katumwa na hivyo bora kumkimbia.

All in all nakubali kuwa wanawake na sie huwa tunapenda hadi wataka umtongoze mtu. BUT we have our ways bana! Unafikisha ujumbe kwa viashiria na hui obvious kiasi kwamba unaweza ukaweka mazingira ya huyo mwanaume akutongoze hadi yeye asijue kuwa wewe ndio umesababisha akutongoze, na akikutongoza wajifanya ni surprise kumbe hakuna lolote. Lol.

CC: Himidini

++
Nasubiri hizo ways ambazo pengine zitanitoa tongotongo

++
 
Pamoja na semina yoote lakini huwa wanaangukia mtegoni.

Kuna jingine;
Wakati unawaza kutongoza kwa kutumia moja ya hizo gia na Mwanamke naye
anawaza ni namna gani atakufaidi (material things au ngono - kwa wachache). Ndiyo maana mwisho wa siku
inakuwa ni rahisi kumpata...........Yaani ni kama kuweka funguo kwa ajili ya kuwasha gari kumbe tayari yeye
ameshaingiza gia!!

Umenifurahisha saana... Kutongozana imekuwa kama mchezo wa paka na panya... Lol!
 
Wa Mujini FP ngoja nikusaidie rafiki kama hili bado lina kutatiza. Kujipitishapitisha ni pale mdada amemuna mkaka ambaye amemzimia kupita kiasi lakini mkaka yule walaaaa. Unaweza kukuta hawa wanafanya kazi jirani jirani au kuishi jirani jirani. Siku za nyuma kuna mdada alishuka hapa na kuanzisha uzi wa jinsi ya kumnasa mkaka wanayefanya kazi jirani jirani maana alitokea kumpenda kupita kiasi na hivyo kutaka kuwa na mahusiano naye ya kimapenzi ambayo labda yangewezesha wao kuwa mke na mume. Sasa ndio inakuja ile dhana ya kujipitishapitisha. Mdada inabidi kwanza afuatilie kwa karibu nyendo za mkaka ili apate kumsemesha hata mkaka yule hata mara 3 kwa siku au zaidi. "Nimelipenda kweli hili shati lako", "Hiyo perfume yako naipenda sana" "Yaani kila siku unapendeza una taste nzuri sana ya nguo, perfume na viatu" dada anakuwa anacheza kwenye mistari hii na kuachia tabasamu la nguvu kila wanapokutana lakini havuki mstari na kuanza yeye kumtongoza tule mkaka. Mkaka anaweza kuelewa somo na kuelewa nini kinachoendelea na labda kukamilisha kile ambacho yule anakitaka. Yule mdada aliyeanzisha uzi hapa wa kuomba msaada wa kumnasa yule kaka pamoja na kuombwa kurudi hapa jamvini kuwajuza wanaJF kama kujipitishapitisha kulisaidia kumnasa yule kaka bahati mbaya hakurudi kuja kutoa update au labda mimi sikjupata bahati ya kuona update ya yule dada.


Good day Cutie



tatizo hapa AshaDii umesema yooote, kila nikitafuta nipite wapi hata sipaoni..... kila angle umeigusa.
labda ninaloweza tu kusema, kwa wadada ambao waoga wa kuvunjwa mioyo yao kama mimi, delaying technique inasaidia sana kupepeta nafaka. ni mtu aliyekuwa na nia nawe tu anaweza kuvumilia story za kesho/siku nyingine/nado nafikiria........ kwa muda mrefu, otherwise kama ndo kwa matamanio tu wengi wanamwagika njiani...
kuna hilo swala ameliongelea kabanga la mitego........ na kuna siku niliwahi kumsikia rafiki yangu BAK anaongelea kitu inaitwa kujipitishapitisha......... wakaka wengi sana wanajificha kwenye hii kitu (nadhani nahitaji sana elimu kuhusu hili, limegoma kabisa kuingia akilini kwangu)
 
Last edited by a moderator:
Na vipi kuhusu utongozaji wa kisasa wa kwenye ma-Face Book, Twitter, Skype, E-mails nk?..ambapo mwanaume husika hujawahi kumuona huyo Dada/Mwanamke, labda kupitia kapicha kadogo tu kalikoambatanishwa na hiyo "account" ya muhusika? ambapo maelezo mengi muhimu kuhusu sura, tabia, umbile, kipato, elimu nk nk ya mwanamke husika haunayo???!!....au pengine umeona tu ni jinsia ya kike, mwanaume unaamua kutongoza.
Ukiangalia vingi vya vigezo vilivyowekwa hapo juu kwenye mada yetu, vinahusu "physical contact" kati ya mtongozaji na mtongozwaji yaani kuona hasa, au mume/mke kuwa mahali pa jirani sana. Hebu tujaribu kupanua mawazo yetu kwenye "online dating" ya siku hizi, au "utongozaji wa ki-teknolojia" kupitia mitandao ya ki-elektroniki.


JE BADO MAWAZO HAYO HAPO CHINI YANAWEZA KUWA NA UZITO KWA ASILIMIA KUBWA??..
Ptolemy vya mtandaoni mara nyingi hishia group moja ya matamanio... Mara nyingi mawasiliano haya hujengwa na fantasies na kutoa picha ile ambayo wewe ungependa iwe.

Mfano mwanamke mmoja huyo huyo mtandaoni anaweza pendwa na wanaum watano, woote kigozo kikuu ikiwa kumtamani alafu hapo hapo wote hao kila mmoja akawa kajenga picha na taswira yake ya huyo mwanamke alivyo. Ndio maana unakuta kuna watu wanakutana mitandaoni... Once akimuona physically steam yote inaisha... Sio necessarily hivyo; wengne imagination huwa sawa na hamu kuisha.

Tukitolea mfano hata hapa hapa Jf, kuna kaka alishawahi kukiri kuwa yeye akitongoza manamke hapa Jf na akabahatika kuoanana nae ni lazima hua analala nae na akisha lala nae mara moja basi kamaliza. Ni kweli ama si kweli... Only he knows.
 
Last edited by a moderator:
Ptolemy vya mtandaoni mara nyingi hishia group moja ya matamanio... Mara nyingi mawasiliano haya hujengwa na fantasies na kutoa picha ile ambayo wewe ungependa iwe.

Mfano mwanamke mmoja huyo huyo mtandaoni anaweza pendwa na wanaum watano, woote kigozo kikuu ikiwa kumtamani alafu hapo hapo wote hao kila mmoja akawa kajenga picha na taswira yake ya huyo mwanamke alivyo. Ndio maana unakuta kuna watu wanakutana mitandaoni... Once akimuona physically steam yote inaisha... Sio necessarily hivyo; wengne imagination huwa sawa na hamu kuisha.

Tukitolea mfano hata hapa hapa Jf, kuna kaka alishawahi kukiri kuwa yeye akitongoza manamke hapa Jf na akabahatika kuoanana nae ni lazima hua analala nae na akisha lala nae mara moja basi kamaliza. Ni kweli ama si kweli... Only he knows.

Yaani kuna watu wanakula mizigo live toka JF??? Mi nilidhani sound tu...

Kweli wabongo balaa!!!
 
AshaDii , habari za siku? Mimi niongezee haya;

1. "Ego": Kuna wakati inatokea pia "tunatongoza" (naamini kutongoza kunapungua sana siku hizi!!🙂) kwa sababu muhusika 'kajilengesha' na hatutaki kuonekana pengine ni "majoka ya kibisa"! Pengine,technically, hii ndio hiyo unayosema mwanamke amekutongoza. Nilienda saluni juzi kunyolewa ndevu, baada ya kunyolewa nikaingia 'chumbani' kuoshwa na madada wa saluni akawa ananichana nywele na kuweka nyusi zangu vizuri huku akinitizama usoni kwa kurembua na kusema kwa sauti ya kunong'oneza "mimi nipo fresh".......to me this was an invitation lakini nilikubali kuonekana "nyoka wa kibisa" nikajifanya sijamsikia/sijamwelewa!

2. "Tasting": Hii inafanana kwa kiasi na hiyo ya kutamani ingawa ni tofauti kidogo. Hapa nakuwa ama nataka "kuonja" ili nijue mwanamke wa aina fulani yukoje (kwa mifano tu, - wa kimasai, mwanake mnene/mwembaba, wa kizungu/kiafrika, wa kisomali. Niliwahi kuwa na demu wa kiholanzi mwaka fulani, naamini hii ilikuwa ni sababu mojawapo ingawa ilichangiwa na hiyo ya 1 hapo juu (au tuseme tulikutana wote tukisukumwa na sababu hii ya 2!:tape2🙂.

3. "Proof": Hii inataka kufanana na hizo mbili hapo juu lakini kwa kuwa hapa unataka ku-prove kitu fulani. Inaweza kuwa unataka kuonesha (kwa wanaume wenzie au kundi lako) kuwa hata wewe unaweza 'kuwinda na kupata kitoweo'. Inaweza pia kuwa unataka kuprove maneno ya watu au stereotypes fulani katika jamii (kwa mfano: wanawake wa kimakonde wanasifika kwa kukata kiuno, wanawake wa kichaga ni vigumu kuwapata, wanawake wa kipare ni rahisi kuwapata, wanawake wa kihaya/kitusi wanatoa/rusha maji nk nk:banplease🙂.

4. "Strategic": Hapa unatongoza au kutaka mahusiano na mwanamke ili kupata kitu au matokeo fulani ambayo hayahusiani kabisa na mapenzi kwa muhusika. Hili linaonekana zaidi kwa kina dada (maeneo ya kazini kwa mfano ili kupata uhakika wa ajira, kupandishwa cheo/mshahara nk) lakini hata kwa wanaume lipo sana. Kuna rafiki yangu mmoja alikuwa anataka kumuacha girlfriend wake kwa sababu fulani lakini hakuwa tayari kusema ukweli. So alichofanya, aliamua kumtongoza na kutembea na rafiki yake wa karibu na uhusiano ukafa kirahisi tu!:heh:
 
unajua kwa nini nimesema hili linanipa shida sana..... na wakaka wengi siku hizi wanajificha kwenye hii kitu.........
inawezekana kabisa, maana sina sababu ya kusema hakuna kitu kama hicho, kweli kuna wadada wana hiyo mitego.....
ila inaniudhi sana siku hizi wakaka wengi sana wanasingizia wanategwa.........
siku hizi ni ngumu sana kwa mkaka kukubali kuwa aliteleza kwa dhamira yake nwenyewe kudondokea kwa mdada fulani, huwa wanasingizia walitegwa......... haya ya kutegwa ni mengi zaidi ya kukubali kuwa walifanya kwa dhamira zao......
inanifanya nijiulize maswali mengi sana.....
ina maana siku hizi wakaka hawana feelings kwa wadada? feelings zao zinaletwa kwa kutegwa?
kuna siku niliwahi kuandika kuwa nachukia sana kutongozwa, watu hawakunielewa...... nadhani ukaribu wangu na wakaka unaniharibu sana, maana napata stori nyingi sana kuhusu wadada.........
kwa hali ilivyo sasa hivi na jinsi wakaka wanavyotuchukulia tupo cheap kweli kutongozwa ni adha.......
mara zote mtu anaponitongoza, kitu cha kwanza nawaza nimefanya nini? najisikia vibaya kwamba inawezekana nimemtega kaka wa watu ndo maana ananitongoza......... sasa kama mdada unajiona kwa hali yoyote ile upo decent, halafu mtu anakutokea, akili ikacheza kuwa inawezekana umemtega basi hapo ndo unapochukia mitongozo

Namnukuu mama yangu... Huwa anasema mara kwa mara kwa masikitiko makubwa kuwa "mabinti sasa hivi bei rahisi kama nyanya za sokoni nyingine unaweza hata okota kwa kuanguka yenyewe kwenye tenga."


FP, If only kwa kiasi kikubwa tungekuwa tunaelewa thamani yetu... Na if only wengi wetu tungekuwa hatuna tamaa kabisa; hii adha ingeepukika saana. Kuna thread ya Husninyo, ikizungumzia kuhusu kutongoza titled "Ukitongozwa ujue umependwa ama umedhalilishwa"

Tatizo ni kuwa kuna wadada wazuri saana sasa hivi kama malaika.. Warembo ukimuangalia huwezi mtoa kasoro... But jinsi anavyo jirahisi kwa kubadilisha patners ni tatizo. Wanaume wote wanapenda wanawake wazuri na warembo... Huyo mwanamke kuwa na patners wengi si tatizo kwao, tatizo huja tu pale anapokuwa na serious intentions.

Kutongozwa ovyo ovyo kwa mwanamke ni moja ya viashiria kuwa unaonekana very cheap na an easy lay.
 
Wa Mujini FP ngoja nikusaidie rafiki kama hili bado lina kutatiza. Kujipitishapitisha ni pale mdada amemuna mkaka ambaye amemzimia kupita kiasi lakini mkaka yule walaaaa. Unaweza kukuta hawa wanafanya kazi jirani jirani au kuishi jirani jirani. Siku za nyuma kuna mdada alishuka hapa na kuanzisha uzi wa jinsi ya kumnasa mkaka wanayefanya kazi jirani jirani maana alitokea kumpenda kupita kiasi na hivyo kutaka kuwa na mahusiano naye ya kimapenzi ambayo labda yangewezesha wao kuwa mke na mume. Sasa ndio inakuja ile dhana ya kujipitishapitisha. Mdada inabidi kwanza afuatilie kwa karibu nyendo za mkaka ili apate kumsemesha hata mkaka yule hata mara 3 kwa siku au zaidi. "Nimelipenda kweli hili shati lako", "Hiyo perfume yako naipenda sana" "Yaani kila siku unapendeza una taste nzuri sana ya nguo, perfume na viatu" dada anakuwa anacheza kwenye mistari hii na kuachia tabasamu la nguvu kila wanapokutana lakini havuki mstari na kuanza yeye kumtongoza tule mkaka. Mkaka anaweza kuelewa somo na kuelewa nini kinachoendelea na labda kukamilisha kile ambacho yule anakitaka. Yule mdada aliyeanzisha uzi hapa wa kuomba msaada wa kumnasa yule kaka pamoja na kuombwa kurudi hapa jamvini kuwajuza wanaJF kama kujipitishapitisha kulisaidia kumnasa yule kaka bahati mbaya hakurudi kuja kutoa update au labda mimi sikjupata bahati ya kuona update ya yule dada.


Good day Cutie


ha haaaaa, utaniruhusu nifanye hili zoezi kwako handsome?
 
Last edited by a moderator:
  • Thanks
Reactions: BAK
Back
Top Bottom