Aina ya Wanaume WATONGOZAJI kwa vigezo vya sababu...

Aina ya Wanaume WATONGOZAJI kwa vigezo vya sababu...

ulichoongea ni kwela ila .......hii sekta ngumu sana.....kuna wengine hawakati tamaa anataka ahakikishe mpaka anakupata na yuko tayari hata atumie miaka miwili ili mradi tu amekupata na ataki aonekanea ameshindwa........na kitendo cha kumkuubalia tu utashangaa anakutema hapohapo........au atakufanya wa kuzugia mana umemsumbua sana naye anataka kukukomesha......kwa hiyo haya mambo hayatabiriki sometimes.

sure sister, mie nina mmoja mwaka wa 6 na tumewekeana mpaka dau, anadai lazma anipate na mie nimemwambia hapati kitu tena anadai yeye hana historia ya kukataliwa na msichana yoyote..yaani hizi mambo hizi acha kabisa
 
sure sister, mie nina mmoja mwaka wa 6 na tumewekeana mpaka dau, anadai lazma anipate na mie nimemwambia hapati kitu tena anadai yeye hana historia ya kukataliwa na msichana yoyote..yaani hizi mambo hizi acha kabisa

Na anafanya jitihada gani za kukupata we Mwajuma? Maana wajanja hawatangazagi azma zao hadharani hivyo hususan katika jambo la hiari kama hilo.

Na ni utovu wa ukomavu wa akili kuwekeana dau na mtu eti ni lazima umpate. Mambo ya shule ya msingi hayo.

Sasa ukiona jitu zima na nywele zake kwapani linaapia hivyo ujue bado liko immature hilo.
 
sure sister, mie nina mmoja mwaka wa 6 na tumewekeana mpaka dau, anadai lazma anipate na mie nimemwambia hapati kitu tena anadai yeye hana historia ya kukataliwa na msichana yoyote..yaani hizi mambo hizi acha kabisa
huyo noma hataki kushindwa kabisa.......wewe endelea tu na msimamo wako......
 
ha haaa, inawezekana aisee, lol!
haya mambo magumu ......ni kwa neema tu ya Mungu........wengi tukiona mtu amekufukuzia muda mrefu basi unajua huyo ana true love......kumbe ameshaweka dau na washkaji lazima akupate.........ni ngumu aisee.
 
Na anafanya jitihada gani za kukupata we Mwajuma? Maana wajanja hawatangazagi azma zao hadharani hivyo hususan katika jambo la hiari kama hilo.

Na ni utovu wa ukomavu wa akili kuwekeana dau na mtu eti ni lazima umpate. Mambo ya shule ya msingi hayo.

Sasa ukiona jitu zima na nywele zake kwapani linaapia hivyo ujue bado liko immature hilo.

ndio maana hata silitaki maana miaka yote hiyo ningekuwa nishalikubali. lol. mtu mzima lakini akili hazijamkomaa hata kidogo. yaani hata mtoto wa form 6 anamshinda katika kufikiri
 
haya mambo magumu ......ni kwa neema tu ya Mungu........wengi tukiona mtu amekufukuzia muda mrefu basi unajua huyo ana true love......kumbe ameshaweka dau na washkaji lazima akupate.........ni ngumu aisee.

Duuu sasa ukweli upo wapi jamani?
ngoja kwanza nimsalimie Heaven on earth!
 
Last edited by a moderator:
aaah, wanaume wa siku hizi washastukia hiyo mbinu ya kuzugwa, anaweza akawa anakufatilia wewe hata miaka miwili ukaona amefall kumbe huku anakufatilia wewe huku ana beibe mwingine. stukaaaa!!!! wizi mtupu.

sure sister, mie nina mmoja mwaka wa 6 na tumewekeana mpaka dau, anadai lazma anipate na mie nimemwambia hapati kitu tena anadai yeye hana historia ya kukataliwa na msichana yoyote..yaani hizi mambo hizi acha kabisa
ndo maana nimesema sisi zamani ndo ilikuwa zetu...... na kama mimi naona nilifanikiwa kwa kutumia mbinu hiyo.....
vivulana vya siku hizi sina uzoefu navyo, maana vinapokuja kwa mara ya kwanza tu kwa jinsi nitakavyokatimua hakatataka kurudi tena, katajua hii ni serious business
 
hio ni nature ya wanaume wengi 'hawataki kushindwa' hasahasa na wanawake, wanahisi ni dharau kubwa sana, thus why yupo radhi kugharamia chochote ili mradi apate ushindi! anachohitaji ni yeye kushinda!
ndo hvyo.......twahitaji umakini katika hii sekta.........ili kuhakikisha tunawapata walio wa kweli......
 
ha haaa, ndo hivyo sasa.......
nani anatka kuwa wa kuzugia? lol!
mtanikoma na hilo neno

Unajua kuna wengine wanaweza kukuhitaji kwa ajiri ya kuzugia lakini ukisha muonjesha tuu, yanamshinda, Mimi namfaham mtu ambaye alichukuaga Dem tukiwa chuo huyo dem alikuwa anasoma Certificate yeye Barchelor, akaona achukue kadem simple kakuzugia akiwa anajipanga kupata dem wa level yake, mpaka leo yuko naye kwenye ndoa na watoto kadhaa, na ndoa yake imetulia balaa.
 
Last edited by a moderator:
ha haaaa, umenichekesha sana Mwali......
ndo natafuta jibu la ZeMarcopolo "la kuzugia"

FP, unajua humu ndani kuna watu wameset ID zao kwa mtindo ambao hawawezi kutumiwa private messages.

Watu kama hao hata wakitaka kutongozwa ni ngumu SANA.

Hahahahahahahahahaaha

I believe you know what am talking about...
 
Unajua kuna wengine wanaweza kukuhitaji kwa ajiri ya kuzugia lakini ukisha muonjesha tuu, yanamshinda, Mimi namfaham mtu ambaye alichukuaga Dem tukiwa chuo huyo dem alikuwa anasoma Certificate yeye Barchelor, akaona achukue kadem simple kakuzugia akiwa anajipanga kupata dem wa level yake, mpaka leo yuko naye kwenye ndoa na watoto kadhaa, na ndoa yake imetulia balaa.
ha haaa, hiyo inatokeaga mara kibao sana.....
unajua haya mambo ya love at first site yapo kwa wachache sana.....
wengi wetu tunawapenda watu kwa kadiri tunavyoendelea kuishi nao.
kuna mwingine unapoonana naye yaani unaona wa kawaida kabisa, hata hakuvutii, lakini kadiri mnavyoendelea kuwa pamoja unagundua kuna vitu anavyo ambavyo vinakuvutia sana, tena hivyo ndo vyaweza kuwa vingi zaidi ya umbile external features zake.
ndo maana utajikuta hata ukiwa mbali naye unajikuta tu unataka kuongea naye na vitu kama hivyo.....yaani unajikuta tu hujiwezi bila yeye
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Unajua kuna wengine wanaweza kukuhitaji kwa ajiri ya kuzugia lakini ukisha muonjesha tuu, yanamshinda, Mimi namfaham mtu ambaye alichukuaga Dem tukiwa chuo huyo dem alikuwa anasoma Certificate yeye Barchelor, akaona achukue kadem simple kakuzugia akiwa anajipanga kupata dem wa level yake, mpaka leo yuko naye kwenye ndoa na watoto kadhaa, na ndoa yake imetulia balaa.

Kwahiyo tunaweza kusema kuwa watu wengi wanajua wanachokitaka lakini hawajui wanachohitaji.

Kama huyu jamaa alichokuwa anataka ni demu wa level yake lakini alichohitaji kiko kwa huyo aliyempata.
 
ha haaa, hiyo inatokeaga mara kibao sana.....
unajua haya mambo ya love at first site yapo kwa wachache sana.....
wengi wetu tunawapenda watu kwa kadiri tunavyoendelea kuishi nao.
kuna mwingine unapoonana naye yaani unaona wa kawaida kabisa, hata hakuvutii, lakini kadiri mnavyoendelea kuwa pamoja unagundua kuna vitu anavyo ambavyo vinakuvutia sana, tena hivyo ndo vyaweza kuwa vingi zaidi ya umbile external features zake.
ndo maana utajikuta hata ukiwa mbali naye unajikuta tu unataka kuongea naye na vitu kama hivyo.....yaani unajikuta tu hujiwezi bila yeye

enhe,

Endelea kufunguka mdada. Halafu...
 
AshaDii ujumbe mzuri sana
Ila kama ZeMarcopolo alivyosema naona siku hizi kibao kinageuka inakuwa kuwa tunatafutwa sisi badala ya kutafuta tena na tena ukiwa ndo mpenda hayo mambo sana hawatajali una pete ya ndoa au una ndoa au uko committed wao wanachotaka ni kukupata

mkuu tena siku hizi wanataka hao waliowa au walio committed kisa wanasema siyo wasumbufu, nashukuru Mungu hayo majaribu niliyaweza
 
FP, unajua humu ndani kuna watu wameset ID zao kwa mtindo ambao hawawezi kutumiwa private messages.

Watu kama hao hata wakitaka kutongozwa ni ngumu SANA.

Hahahahahahahahahaaha

I believe you know what am talking about...
ha haaa....... nakuelewa, lakini pia nabaki na maswali kibao kwa kichwa
kwani PM ni kwa ajili ya kutongozana tu?
yaani mimi na utu uzima huu nakuwa siwezi kusema NO mpaka ni-block PM?
na kwanza mtu akiku-pm kama ni upuuzi ni lazima ujibu?
unajua unaweza kosa ujumbe wa maana hivi hivi sababu unaogopa kutongozwa
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Back
Top Bottom