Aina ya Wanaume WATONGOZAJI kwa vigezo vya sababu...

Aina ya Wanaume WATONGOZAJI kwa vigezo vya sababu...

Lakini pia kwa wale ambao wapo katika ndoa, inawezekana walionana na wenzi wao katika mazingira ya kazi au masomoni au any other incident wakoana. Lakini baadae wakiwa katika ndoa mmoja wao au wote kila mmoja, akijikuta yupo katika penzi la dhati kabisa na mtu mwengine. Hii pia huwa inatokea.
 
habari yako dada AshaDii, nami niongezee sababu nyingine:

1: Kijamii: umempeleka nyumbani mtu unayempenda lakini familia yako na ndugu zako (hasa wazazi/mawifi) hawamkubali huo mpenzi wako kwa vile haja-meet criterias 1,2,3 ... hivyo basi itakulazimu (kama akili zako ni za kushikiwa) kuanza kutafuta mtu aliye na vigezo 1,2,3 ... ingawa hii hautoli-admit in the first place kuogopa kuonekana wewe ni wapi ... but utalitekeleza involuntarily as time goes!

2: Stress/Psychological torture - Mwanaume anapokuwa na manyanyaso sana toka kwa mwenza wake/mke, mara nyingi huwa na msongo mkubwa sana wa kimawazo, na hii hupelekea kupoteza furaha na hamasa ya kimapenzi kwa mwenziwe, na matokeo yake hupelekea 1. kutafuta pango la kupunguzia stress zake (kuliwazwa) na au 2. kuwa mlevi na hivyo kuwa prone kupata mtu wa kupunguza stress naye .... ("nani kamwaga pombe yangu style ..." kwenye bars/pubs!)

pia swahiba, kwa mtazamo wangu, sababu hizo hapo chini ni more or less the same.

Wa ku beep

Huyu ni aina ya yule mwanaume ambae hayupo committed. Yeye siku zote anakuhitaji wewe siku akitaka kukutana kimwili. Yaani mara nyingi anacheza na hisia zako.. Anakuwa anakujua vema… Namna ya kukuweka sawa, namna ya kuahakikisha huna wasi wasi juu yake na namna ambavyo kukutana na wewe ni lazima siku ambayo anataka kufanya na wewe uone kawaida. Anaweza akawa hata na galfriend/mke huko but akawa na mwingine kwa ajili ya sex tu.

Wa kuzugia

Mwanaume wa namna hii ni yule anataka mwanamke kwa sababu si ya dhati. Kwa kiasi kikubwa anakuwa na huyo mtu kwa sababu maalum. Mfano; anaweza kuwa yupo gay, hayupo tayari sexuality yake ijulikane hivyo anatongoza mwanamke wa kuwa nae (wengine hata kuoa kabisa) ili nae aonekana ana mwanamke na hivyo mwanaume wa kawaida katika macho ya watu.

 
Last edited by a moderator:
mi ndio maana sipendi kabisa kutongozwa aunt maana kutamaniana tu hakuna cha upendo wala nini. mapenzi ya siku hizi uchina mwingi.
amani ya bwana iwe nanyi.
 
Na haya maswali wakati mwingine yanawapotezea bahati, wee kama unahitaji mtu mkubalie nenda kamsome mbele ya safari
ha haaa, ndo yale yale...... unamkubalia kumbe wewe ndo "wa kuzugia", lol!
zamani sisi tulikuwa tunazungusha sana wakaka, sometimes unajua kabisa unam-feel lakini unatest zali kwanza kama ana nia kweli au anakuzuga.....
si umeona hapo juu aina za mitongozo?
sasa kama anakuzuga hawezi kwenda miezi 6, akijitahidi sana atafikisha wiki 2, basi unakuwa umepona kufanywa wa kuzugia
 
Tangu nimejiunga JF huu ndio uzi niliowahi kushudia ukichangiwa kwa heshima na adabu, kwa mchango huu naweza kukiri kuwa kwa mara ya kwanza JF imejisadifu kuwa nyumba ya wenye fikra kubwa!

Hongereni wanaJF!

Hongera sana mleta mada, AshaDii


Back to the mada!

Kuna moja nahisi umesahau:
kwamba kuna wanaotongoza kwa sababu wanatongoza tu wala hawana sababu yoyote ya maana, yaani wanatongoza as if mwanaume kaumbwa atongoze na mwanamke kaumbwa atongozwe!
 
Last edited by a moderator:
ha haaa, ndo yale yale...... unamkubalia kumbe wewe ndo "wa kuzugia", lol!
zamani sisi tulikuwa tunazungusha sana wakaka, sometimes unajua kabisa unam-feel lakini unatest zali kwanza kama ana nia kweli au anakuzuga.....
si umeona hapo juu aina za mitongozo?
sasa kama anakuzuga hawezi kwenda miezi 6, akijitahidi sana atafikisha wiki 2, basi unakuwa umepona kufanywa wa kuzugia
ulichoongea ni kwela ila .......hii sekta ngumu sana.....kuna wengine hawakati tamaa anataka ahakikishe mpaka anakupata na yuko tayari hata atumie miaka miwili ili mradi tu amekupata na ataki aonekanea ameshindwa........na kitendo cha kumkuubalia tu utashangaa anakutema hapohapo........au atakufanya wa kuzugia mana umemsumbua sana naye anataka kukukomesha......kwa hiyo haya mambo hayatabiriki sometimes.
 
.........
sasa kama anakuzuga hawezi kwenda miezi 6........

Haya mambo haya hivi mtu katika hali ya kawaida hata kama anakupenda kweli anaweza akavumilia miezi6????? hata kama unamuonyesha 'nataka sitaki'
 
Haya mambo haya hivi mtu katika hali ya kawaida hata kama anakupenda kweli anaweza akavumilia miezi6????? hata kama unamuonyesha 'nataka sitaki'
ha haaa, ndo hivyo sasa.......
nani anatka kuwa wa kuzugia? lol!
mtanikoma na hilo neno
 
Ptolemy vya mtandaoni mara nyingi hishia group moja ya matamanio... Mara nyingi mawasiliano haya hujengwa na fantasies na kutoa picha ile ambayo wewe ungependa iwe.

Mfano mwanamke mmoja huyo huyo mtandaoni anaweza pendwa na wanaum watano, woote kigozo kikuu ikiwa kumtamani alafu hapo hapo wote hao kila mmoja akawa kajenga picha na taswira yake ya huyo mwanamke alivyo. Ndio maana unakuta kuna watu wanakutana mitandaoni... Once akimuona physically steam yote inaisha... Sio necessarily hivyo; wengne imagination huwa sawa na hamu kuisha.

Tukitolea mfano hata hapa hapa Jf, kuna kaka alishawahi kukiri kuwa yeye akitongoza manamke hapa Jf na akabahatika kuoanana nae ni lazima hua analala nae na akisha lala nae mara moja basi kamaliza. Ni kweli ama si kweli... Only he knows.

:car::car:
 
Last edited by a moderator:
ulichoongea ni kwela ila .......hii sekta ngumu sana.....kuna wengine hawakati tamaa anataka ahakikishe mpaka anakupata na yuko tayari hata atumie miaka miwili ili mradi tu amekupata na ataki aonekanea ameshindwa........na kitendo cha kumkuubalia tu utashangaa anakutema hapohapo........au atakufanya wa kuzugia mana umemsumbua sana naye anataka kukukomesha......kwa hiyo haya mambo hayatabiriki sometimes.
ha haaa, inawezekana aisee, lol!
 
  • Thanks
Reactions: BAK
ulichoongea ni kwela ila .......hii sekta ngumu sana.....kuna wengine hawakati tamaa anataka ahakikishe mpaka anakupata na yuko tayari hata atumie miaka miwili ili mradi tu amekupata na ataki aonekanea ameshindwa........na kitendo cha kumkuubalia tu utashangaa anakutema hapohapo........au atakufanya wa kuzugia mana umemsumbua sana naye anataka kukukomesha......kwa hiyo haya mambo hayatabiriki sometimes.

hio ni nature ya wanaume wengi 'hawataki kushindwa' hasahasa na wanawake, wanahisi ni dharau kubwa sana, thus why yupo radhi kugharamia chochote ili mradi apate ushindi! anachohitaji ni yeye kushinda!
 
ha haaa, ndo yale yale...... unamkubalia kumbe wewe ndo "wa kuzugia", lol!
zamani sisi tulikuwa tunazungusha sana wakaka, sometimes unajua kabisa unam-feel lakini unatest zali kwanza kama ana nia kweli au anakuzuga.....
si umeona hapo juu aina za mitongozo?
sasa kama anakuzuga hawezi kwenda miezi 6, akijitahidi sana atafikisha wiki 2, basi unakuwa umepona kufanywa wa kuzugia

aaah, wanaume wa siku hizi washastukia hiyo mbinu ya kuzugwa, anaweza akawa anakufatilia wewe hata miaka miwili ukaona amefall kumbe huku anakufatilia wewe huku ana beibe mwingine. stukaaaa!!!! wizi mtupu.
 
Back
Top Bottom